Hà Nội may vest ở đâu cao cấp, sang trọng?

Hà Nội may vest ở đâu cao cấp, sang trọng?

Chia sẻ trang này

1. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 6,123 Lượt xem

• 34 Lượt trả lời

Xã nhà em mới được lên chức, đang tính mua tặng bộ vest hịn hịn mà cao cấp chút để chúc mừng, vì dù sao giờ ổng cũng phải đi họp hành với gặp đối tác nhiều nên không thể qua loa như trước nữa. Các chị em nhà mình hay tìm hiểu mấy thương hiệu lớn ở HN để may vest cho ông xã cho em xin vài cái tên với. Xã nhà em người cũng ko béo, ko gầy quá. Mỗi tội vai hơi nhỏ, chọn được bên nào may chuẩn cho from người xã nhà em được thì tốt. E cảm ơn các chị nhiều!

2. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 224 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Chúc mừng chị nhá. :) Ông xã lên chức thì tiền nộp phạt cho vợ hàng tháng kiểu gì cũng tăng lên đây. hihi. Thoai thì cứ chịu khó chăm sóc ổng, thể hiện ngoan hiền để tiền nộp phạt cứ về đều đều hàng tháng là đc gồi.

haianh772 thích bài này.

3. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ôi trời. Có mà mong mình ơi. Nhà e độc lập kinh tế lắm. Của ai người nấy giữ.. chỉ bỏ 1 khoản riêng theo thỏa thuận vào quỹ chung thôi. :) Nhưng mà ổng có chút đi lên thế thì cứ tạm thời mừng cùng chút đã. hì

4. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 240 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ở Hà Nội thì thử ra chỗ 169 Chùa Bộc bảo người ta đo rồi may luôn bạn ạ. Trước anh trai mình vay vest cưới bên này mình thấy ok.
    Chứ chồng bạn mà vai nhỏ thì mặc mấy kiểu vest may sẵn hơi khó, sợ ko được đẹp như ý muốn đâu. mà vest thì vai rộng mặc mới đẹp được ý. @@

5. canchinhsua

canchinhsua Member

• 200 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình có quen một chị có tiệm may đo vest đẹp lắm. Nhà mình may gì toàn ra đó. Chị ấy cũng may cả vest nữa. Bạn có cần thì mình nhắn đc cho nhớ.

haianh772 thích bài này.

6. methammy

methammy Member

• 188 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hôm trước em cùng chồng đi triễn lãm tại khách sạn JW Marriott thấy có bộ sưu tập vest bên DEZI thấy đẹp phết. Lại còn được giảm giá 20% nữa. Mỗi tội chồng e lại nhiều vest quá rồi, mua về lại mặc không hết nên quyết định chẳng mua thêm bộ nào nữa. Jo nghĩ lại thấy hơi tiếc tiếc.. :confused: C thử tham khảo địa chỉ của họ mà may vest cho ông xã.

7. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tưởng máy vest cưới mới cần may hịn chứ mặc đi làm thì thế nào mà chả được. :confused: Ra chỗ mấy cửa hàng may đo người ta có các mẫu, tha hồ chọn. Ở nhà ngồi nghĩ đau đầu mà cung chẳng ra kq

8. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vâng. Chị cứ nhắn cho e xin tên với địa chỉ. Có thời gian thì e đi tới tận nơi tham khảo xem thế nào ạ. Cảm ơn chị nhiều. <3

9. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bên này tên DEZI á chị?? Cơ mà họ có cả triển lãm lại còn tổ chức ở khách sạn to đùng to đoàng Marriott nữa chắc mắc lắm nhỉ. Nhà e chỉ định may bộ vừa vừa thôi. Xong giờ họ hết triển lãm thì chắc gì còn khuyến mại nữa.. Nếu mà mắc quá thì chắc e k kham đc c ạ. :(((((((

10. June

June Member

• 146 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có may thì may cho ông xã theo phong cách Ý hoặc phong cách Anh cho nó lịch sự nàng ạ.
    Giờ ra đường người ta đánh giá con người bằng mắt nhiều.
    Ăn mặc không chỉn chu đi gặp KH họ đánh giá khác đấy.
    Cứ tìm hiểu kĩ rồi hãng quyết định. Đằng nào cũng mất công bỏ tiền của mình ra cơ mà.

11. BumBeo

BumBeo Member

• 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Máy thương hiệu vest cao cấp ở Hn thì có seven Oumo, DEZI, Phan nguyen, Remmy.. bạn đưa ông xã qua đo lấy số rồi may. Không vẫn băn khoăn quá thì chuyển quà khác tặng. Vi dụ như túi da công sở cao cấp. Loại này bên mình đủ các mẫu mã luôn. Có cả hàng nhập ngoại đủ loại lun ạ. Mình tên Yến ở Cầu Giấy nhé.

12. NguyenMaiMai

NguyenMaiMai Member

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mấy chỗ các chị biểu có may vest cho nữ không?? :D E cũng muốn tậu một quả mặc cho thay đổi phogn cách híu.

13. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 230 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bên bạn có nhận order túi hãng từ nước ngoài về không? :) Có thì ib mjnh

14. methammy

methammy Member

• 188 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cái này thì e tìm hiểu qua qua giá của họ rồi. Trong mấy thương hiệu vest cao cấp thì có bên này là giá cả phải chăng thôi, xu thế được cập nhật liên tục.
    Mỗi tội nghe chị ở cơ quan em đi may vest cho chồng chị ấy về kể lúc đi may bên này thì hơi đông. Nên nếu chị mà quyết đi may ở đây thì nên lựa giờ chút. :cool:

haianh772 thích bài này.

15. vedepthammy

vedepthammy Active Member

• 210 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Tềnh yêu mà ra được Hải Phòng thì tớ chỉ cho mấy chỗ. May vest cứ gọi là mê li như Hàn Quốc luôn.

haianh772 thích bài này.

16. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 181 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Nếu mà để ý thì có vẻ như jo lại quay lại phong cách vest cổ điển và lịch lãm đấy chị ạ. Nên là tìm bên nào có phong cách Ý, Anh mà may cho ck. Tránh xa mấy kiểu rườm rà như đi biểu diễn ra. Không đi gặp đối tác người ta lại cười tỉm sau lưng. :D:D

haianh772 thích bài này.

17. HelenBùi

HelenBùi Member

• 100 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Con bạn mình có quen MC Hoàng Quân ở cafe sáng VTV ấy. N kêu chế này toàn may vest ở chỗ 52 Kim Mã thoy. Bạn rủ ông xã sang bên này mà đo. Xog ság này tớ lướt face còn thấy họ còn đag có chtrinh ưu đãi ngày quốc tế p,nữ giảm mấy chục phần trăm nữa kìa. :) Tranh thủ tiết kiệm được tí nào thì tiết kiệm. Chúc bạn may đc bộ vest ưg ý cho ck nhá.

Namnp thích bài này.

18. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vâng. Cảm ơn chị. Để e tham khảo thêm ý kiến của ông xã nữa. Với tìm vài cửa hàng may được chuẩn theo phong cách chị bảo thì e qua.

19. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Tưởng gì chứ đông thì em ko ngại. Vì nó càng cto được mức bán hàng của họ. Cái e sợ nhất là khoản chất lượng vải vóc với kĩ thuật may đo của họ thôi. Sợ vải kém chất lượng cộng với tay nghề thợ non rồi vest lên dáng k đc ưng ý thì phí tiền lắm. :(

20. giangloan654

giangloan654 Member

• 201 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tưởng tỉnh lẻ hay gì thì mới hiếm chỗ may vest, chứ thủ đô thì ti tỉ cửa hàng nàng ạ. Thích kiểu gì ngta cũng may được hết. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: