Hà Nội mua đồ décor ở đâu đẹp, chất lượng?

Hà Nội mua đồ décor ở đâu đẹp, chất lượng?

Chia sẻ trang này

1. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 146 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

• 10,078 Lượt xem

• 32 Lượt trả lời

Có chị em nào ở hà nội biết chỗ bán đồ décor trang trí nhà mới đẹp không ạ? Em định ra mấy cửa hàng ở Đê la thành mua mừng tân gia nhà anh chị ck 1 bộ thật đẹp và lạ nhưng trời lạnh thế này đi ra đường lượn lờ thấy ngại nên lập thớt hỏi ý kiến các chị em cho chắc rồi chốt địa chỉ luôn. Ai biết chỗ nào bán đồ decor đẹp, chất lượng thì cho em xin thông tin nhé, em cảm ơn nhiều ạ!!!

2. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 157 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

mua tặng chị dâu thì đồ bình thường thôi cũng được, cần gì phải độc đáo làm gì, ko ở chung với nhau là đỡ đau đầu rồi :p

Mi Nhon thích bài này.

3. haianh772

haianh772 Member

• 200 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

bồ ơi ở đê la thành nhiều nội thất gia công thôi chứ đồ trang trí thì ko có mấy đâu bồ ạ, mà đồ ở đó đại trà kiếm đâu ra độc lạ đc hả bồ

Mi Nhon thích bài này.

4. Áo Cưới Moza

Áo Cưới Moza New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bên mình đang km nhiều gói chụp ảnh cưới các mom nhé, mời các mom tham khảo ạ !!

Mi Nhon thích bài này.

5. gaidep770

gaidep770 Member

• 190 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nghía mấy bên như Dreamers, Handyman, Sugin home ... trước mình đọc báo thấy mấy bên đó có nhiều đồ hay ho lắm bạn ạ, ra tận nơi từng bên coi sao ah :):):)

Ngattrann, Mi Nhon and Thảo Linh like this.

6. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 117 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

tớ mua nội thất bên handyman rồi, thấy ở đó có nhiều đồ trang trí nhà nhìn đẹp lắm luôn ạ, kiểu dễ thương yêu yêu ấy, bạn search địa chỉ, qua tận nơi mà xem nheng

Uyển Nhi 369 and Mi Nhon like this.

7. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 146 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, để em xin thêm ý kiến các mẹ khác nhà mình nữa coi sao, có gì gộp lại đi một thể cho bõ công :D

8. Bạch Thiên

Bạch Thiên New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm vấn đề này

Mi Nhon thích bài này.

9. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 131 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình ko thích phong cách phục vụ bên the dreamers nên chắc mình ko bao jo quay lại, Handyman thì mình chưa có qua lần nào nên ko rõ, còn ở Sugin mình thấy đồ cũng được, nhưng kiểu cứ nữ tính, xinh xẻo kiểu j ấy, chị em thích nhưng như ox mình thì lại ko thích

Mi Nhon and gaidep770 like this.

10. Ponpon Bike

Ponpon Bike Member

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mừng cho cái phong bì 1,2 củ là xong chứ gì mà phải chăm chút như nhà mình thế mom?

Mi Nhon thích bài này.

11. methammy

methammy Member

• 167 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Hà Nội mua đồ décor ở đâu đẹp, chất lượng thế các chệ ơi? em cũng đang muốn trang hoàng cho nhà mới tí không khí :)

Mi Nhon thích bài này.

12. Uyển Nhi 369

Uyển Nhi 369 Active Member

• 104 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có phải chỗ 212a Lò đúc không bạn? hay đó là bên khác?

Thảo Linh and Mi Nhon like this.

13. gaidep770

gaidep770 Member

• 190 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thế à, nói thật em cũng không đam mê mấy món đó lắm đâu, đọc trên báo nhớ đc vài bên thì kể tên cho mng tham khảo thôi ạ o_Oo_O

Mi Nhon thích bài này.

14. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 146 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Đưa phong bì thì còn gì để nói hả mẹ nó, nghe không khác như người dưng đến góp tiền ăn mừng tân gia rồi về vậy, nhà em xưa nay không có kiểu đi tiền như thế mom ạ, mua đồ tặng vừa tình cảm vừa thân thiết nữa mà

Ponpon Bike thích bài này.

15. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 117 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đúng rồi đó, handyman decor chỉ có duy nhất chỗ đấy thôi mà, nếu có chỗ khác tên cũng như thế thì là dỏm đó mế ạ. mua đồ decor bên này an tâm ở chỗ họ dùng sơn an toàn với trẻ nhỏ nên trang trí nhà mà nhà nào có trẻ nhỏ cầm nghịch chẳng may nhét vô miệng cũng không đáng lo :)

thuongthuy42 and uocmuon092 like this.

16. Miss World

Miss World Member

• 91 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Cái này những ai hay mần mò mua sắm trang trí mới biết chứ đứa khô khan như em chẳng để tâm chẳng mua món đồ trang trí bao jo thì chịu chết

17. Ponpon Bike

Ponpon Bike Member

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ôi xồi đưa tiền thô nhưng mà thật, thích sắm gì thì sắm, chứ mẹ nó mua đồ chắc gì đã hợp ý người ta, trc mặt tươi cười sau lưng lại bĩu môi, mệt hơn :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

18. uocmuon092

uocmuon092 Member

• 198 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Èo ôi mới qua bên này hôm qua xong chị ạ, em đi cùng gấu qua mua mấy đồ trang trí Noel ý, nhìn đơn giản mà cứ bị yêu yêu ý, mấy bạn nhân viên dễ thương cực, em có mua cả 1 con lợn gỗ các bạn ý còn dán lại tai cho hợp ý mình nữa, tặng 5* luông :cool::cool:

Thảo Linh thích bài này.

19. Heo Mập

Heo Mập Member

• 82 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hà nội mua đồ decor ở đâu đẹp chất lượng?

20. thuongthuy42

thuongthuy42 Active Member

• 211 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Em cũng nghĩ giống chị, em thấy tiền chắc gì đã thiếu, quan trọng là tình cảm, sự quan tâm thôi chị nhở, mình tặng 1 món quà nó ý nghĩa hơn nhiều chớ