Hàn răng sâu mất bao nhiêu tiền?

Hàn răng sâu mất bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Hoàng Hương Giang

Hoàng Hương Giang New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 7,831 Lượt xem

• 35 Lượt trả lời

Các chị cho ẹm hỏi hàn răng sâu mất bao nhiêu tiền với, em đang tính hàn lại cái răng hàm của em để ăn cơm cho dễ. :D Dạo này nó đau, khó ăn khó uống lắm.

Em là bị sâu mấy 3 cái răng hàm bên phả cơ, đau khó chịu lắm. EM cũng không biết là chân răng bị đen là bị sâu đâu nhé :( . Giờ biết thì quá muộn rồi.
    Các chị đã ai đi hàn răng sâu chưa?

2. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trước mình hàn răng mất 800k cho 1 răng thì phải, làm mất vài lần thì xong. Giá tầm đó thôi bạn.

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

chỗ này giá có vẻ rẻ, mình thấy mấy chỗ toàn trên 1 tr thôi bạn ạ. :( Chỗ bạn làm ở đâu thế?

liennguyen thích bài này.

4. xa dan

xa dan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ có anh bạn quen biết có phòng khám đấy tên là Kiêu 0936666988 toàn làm thẩm mỹ cho giới nghệ sĩ, làm ok bạn gọi điện nhờ anh ý tư vấn cho giá cũng mấy trăm thôi

5. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn gọi số hotline này (08) 38 248 650 để được tư vấn nhé, con bạn mình làm nha khoa Á Âu, uy tín lắm.

6. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trám răng là đơn giản nên chỉ cần đến nha khoa gần nhà là ok thôi.

anphat thích bài này.

7. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nhưng phải dùng vật liệu tốt mới được Mẹ nó ơi.

8. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Sao mí bác hàn răng sâu mắc vậy? Em hàn răng hàm bị sâu mà hết có 120k 1 chiếc thôi ý chả biết mấy bác hàn ở đâu mà đắt quá vậy

nanand thích bài này.

9. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thì tháng trước em đi hàn cũng từng đấy mà :D hay là có dịch vụ hàn răng cao cấp hơn a

10. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

thế thì hẳn bệnh viện răng hàm mặt đi mẹ nó :) bệnh viện là yên tâm nhất cho dù phục vụ hơi bị hách dịch chút. Mẹ nó cứ đến hẳn đó khám là biết hàn răng sâu hết bao nhiêu tiền thôi mà

midoritruong thích bài này.

11. midoritruong

midoritruong New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ra mấy cái bệnh viện đó chỉ tốn thời gian chờ đợi :( nản tột cùng, ngày trước mình dẫn con bé nhà mình ra đó khám răng mà điên người. Tức với cái thái độ của bọn y tá không thể chịu được, hỏi cái gì cũng đằng kia đằng kia mà có thèm ngó lại chỉ đâu, làm như làm sếp ý. Rút kinh nghiệm tháng trước mình dẫn bé nhà mình ra nha khoa hoàn mỹ ở chỗ quang trung đó. NHìn chung dịch vụ nhanh chóng và chất lượng ổn. Chị em nào gần khu vực này ra mà làm chứ đừng dại dột ra bệnh viện chi cho mệt thân

12. liennguyen

liennguyen Active Member

• 134 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

hay là hàn răng tùy vào mức độ sâu răng à các chị? bữa trước e đi cùng con bạn đi hàn răng sâu, chính xác là răng hàm mà có 100 1 chiếc thôi à. Sao giá các chị cao thế??????

13. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

hàn răng sâu mất tầm đó tiền thôi, năm ngoái mình có đi hàn bên hoàn mỹ có 150k, mình hàn 2 chiếc răng hàm mà

trangtran91 thích bài này.

14. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

hàn răng có đau không? mình cũng đang muốn đưa thằng em mình đi hàn mấy chiếc răng sâu nhưng thằng em mình nó nhát lắm, sợ đau :p

15. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hàn răng không đau đâu nhỏ bạn mình mới đi trám răng nha khoa ở quang trung ý, thấy nó cứ toe toét suôt chả thấy có dấu hiệu đau đớn gì

16. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

hàn răng thì thấm vào đâu có nhổ răng mới thấy đau chút thôi :) mấy bác chỉ lo bò trắng răng thôi

trangle thích bài này.

17. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

nỗi lo của những người sợ đau :p nói thế chứ hàn răng cũng hơi buốt đó bác, em cũng đang tính đi hàn mấy cái răng sâu bác nào biết địa chỉ nào uy tín mách em cái

18. quỳnh cass

quỳnh cass New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tháng trước mình hàn răng sâu bên hoàn mỹ 200k 1 chiếc, nói chung làm cũng nhanh lắm mà chẳng đau đâu

phuongchi90 thích bài này.

19. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ hàn răng không đau mà, nhổ răng mới đáng sợ thôi hàn răng sâu giá 200k là cũng bình thường miễn là chất lượng ok

mylinh thích bài này.

20. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mấy bác cho em hỏi hàn răng sâu xong ăn uống có phải kiêng gì k? hàn răng sâu được vĩnh viễn hay chỉ được 1 thời gian thôi ạ

diepvnh thích bài này.