Hành trình lên thớt vì mê ngực đẹp

Hành trình lên thớt vì mê ngực đẹp

Chia sẻ trang này

1. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,468 Lượt xem

• 29 Lượt trả lời

Thật sự thì cũng khá khó khăn khi giờ ôm bộ ngực mới làm lên gõ những dòng này mọi người ạ. Tôi vừa đi nâng ngực ở bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân. Vốn ban đầu định sẽ đi tìm hiểu nhiều nơi nhưng vì thời gian về Úc cũng đang cận kề nên khi nghe tư vấn được là bắt đầu triển ngay các bạn ạ.
    Vốn là Việt kiều lâu lâu về nước 1 lần muốn tiết kiệm tiền nên tranh thủ về quê làm luôn. Nghe mấy chị ở khu người Việt cứ bảo ở chỗ bác sĩ Thanh Vân nâng ngực đẹp lắm nên tôi cũng muốn liều.
    Mà rẻ thật các bạn ạ. Nâng ngực chỉ tốn khoảng 30 triệu đồng tiền Việt, trong khi cái giá mà tôi phải trả nếu nâng ngực ở Úc thì hiểu rồi.
    Tạm thời chưa nói đến kết quả, vì mới phẫu thuật được hơn tuần nên giờ còn đau ê ẩm. Vốn dĩ cũng khá lo nhưng được các bác sĩ quan tâm và thường xuyên hỏi thăm tình trạng khiến tôi cũng có chút ấm lòng.
    Người Việt mình vốn vậy. Luôn quan tâm lẫn nhau, chứ không giống những con người nơi đất khách. về quê dăm ngày lại chuẩn bị hành trang lên đường. Do cuối tháng này tôi xuất ngoại nên buộc phải thực hiện nâng ngực khá sớm để các bác sĩ bên Thanh vân kiểm tra tình trạng, chắc khoảng cuối tháng là ngực đẹp rồi.
    Giờ chỉ hóng đến lúc được tới Úc và họp mặt cùng mấy chị bạn bên đó, kiểu gì họ cũng hết hồn cho xem.
    Bởi thế, chị em nào muốn đẹp thì ráng mà triển ngay nha. Chứ tôi là tôi liều lắm luôn rồi đó. Hôm nào sang Úc mà rảnh rỗi tôi sẽ làm 1 cái review chi tiết hơn.

Michelle Sam thích bài này.

2. Michelle Sam

Michelle Sam New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trời ơi! Nâng ngực đẹp là t thích lắm à. Bởi ngực t k đẹp và săn chắc như trước nữa. Giá 30 triệu là thấp nhất hay cao nhất o bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân vậy bạn?

3. Leduyen1996

Leduyen1996 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe bạn nói mà mình cũng muốn liều mất quá. Thực sự mình tự ti với cái màn hình siêu phẳng của bản thân lắm rồi ý.

4. uniresol

uniresol Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nâng ngực kiểu gì mà hết có 30tr nhỉ? Nghe khó tin quá

5. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vẫn mơ về nước Úc mà chưa bao giờ có dịp đi. Nó chứ bạn nâng xong nên ở lại Việt Nam theo dõi 1 thời gian rồi hả xuất ngoại trở về Úc, chứ không thôi có vấn đề gì cũng khó lòng lắm đấy.

6. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 296 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ĐÚng rùi, tớ cũng nghĩ phải theo dõi cho chắc. Với lại mới nâng ngực đi máy bay sợ ko ổn

7. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi gõ nhanh quá nên nhầm đó bạn, tới gần 60tr nha.

8. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phải liều mới đẹp chứ không dám liều thì cứ mãi vậy thôi nha.

9. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi gõ nhanh quá nên nhầm giữa 2 phím kế bên, gần 60tr nâng ngực bằng túi gel nha bạn.

10. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vì vậy nên tôi mới nâng sớm để có thời gian theo dõi đó bạn. Bác sĩ Thanh Vân bên ấy cũng bảo thế.

11. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khoảng cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 tôi mới bay nên chắc kịp mà bạn.

12. Lila Trần

Lila Trần New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực thì chỉ cần nhìn hài hoà, quan trọng nhất là tự nhiên thôi :)

13. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Uhm hihi mình chỉ khuyên bạn vậy thôi mà.

14. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi cũng nghĩ vậy đó bạn. Tự nhiên là nhất. Vì chẳng ai muốn người khác biết mình đi phẫu thuật bao giờ.

15. Lan_Thy

Lan_Thy Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dù sao cũng cảm ơn bạn đã khuyên nhủ tôi nha.

16. yuru

yuru New Member

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng có nghe nhiều người việt kiều về VN để nâng ngực giống bạn đó.

17. Phương Liên

Phương Liên Member

• 191 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Giờ có nâng ngực bằng túi nano chip hay lắm đó bạn, bạn có nâng ngực bằng công nghệ này ko?

18. Lila Trần

Lila Trần New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ừ thường tâm lý chung là chẳng ai muốn khoe mình nhờ dao kéo mới đẹp :)

19. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không có gì đâu bạn, cùng là phụ nữ với nhau mà.

20. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Uhm vì theo mình được biết thì nâng ngực cần thời gian theo dõi kết quả xem có biến chứng gì không chứ không phải dạng mì ăn liền làm cái là xong hết.