HELP - Cần Tư Vấn Trị Hôi Nách Vĩnh Viễn

HELP - Cần Tư Vấn Trị Hôi Nách Vĩnh Viễn

Chia sẻ trang này

1. KunKun113

KunKun113 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,538 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Xin chào cả nhà,
    Em năm nay 26 tuổi cũng đã rất khổ sở với căng bệnh hôi nách này từ khá lâu, đã dùng nhiều phương pháp dân gian nhưng vẫn ko hiệu quả.
    Đặc thù công việc em làm văn phòng mặc sơ mi mồ hôi ra nhìu nhìn rất khó chịu luôn ạ. ngồi tí là lại ra ướt cả nách ý. Được cái là vẫn có mùi nhưng ko nồng nặc. Rất ư là khổ tâm và mặc ảm ạ. Sau thời gian tìm hiểu thì e quyết tâm phải đi chữa chứ khổ lắm rồi. nên nhờ mọi người trên này ai đã từng trị và tìm được nới uy tín thì mách cho e với ạ.
    Sau thười gian nghiên cứu e tìm dc một số địa chỉ sau nhờ các bạn tư vấn với.
    1. Phương pháp MiraDry: Phòng khám Dr Hải lê và BS Đan Thanh, Chi Phí Tầm 18tr4.
    2. Phương pháp nội soi hút bỏ thì mình thấy có TMV Đông Á và KangNam đang được nhìu người trên diễn đàn mình Vote, Chi phí tầm 8tr đang khuyến mãi 20%.
    ==> nhờ các bạn đã làm rồi tư vấn cho mình địa chỉ uy tín và quá trình làm có cần lưu ý gì không ạ, mình mới tham khảo tư vấn qua hot line nghe quảng cáo thì khá hay nhưng thực tế không biết như nào.
    -Mình ở HCM nhờ các anh chị bạn đã làm rồi tư vấn địa điểm uy tín nha (Hiện mình đang quan tâm nhất là nọi soi tại ĐÔng Á hay Kang Nam vì thấy chi phí cũng hợp lý, nhưng nhiều bạn lại nói là làm vẫn bị lại và ra nách sẽ bị sẹo thâm thậm chí có biến chứng) đang rất hoang man luôn.
    em nhờ cả nhà ai đã từng làm rồi mách e với ạ. e xin cảm ơn

2. KunKun113

KunKun113 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhờ chị nào đã làm rồi tư vấn với ạ

3. TrangSun

TrangSun New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao mấy bên kia dắt vậy, mih làm 6tr bên bv kangnam. Làm xong thì ko mùi, ko mổ hôi, nhưng ko hiểu sao mồ hôi ở lưng đổ ra rất nhiều. Chỗ làm có thâm thâm xíu, mih đang dùng thuốc chữa thâm đây haizzz.

4. đậu đậu 95

đậu đậu 95 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hối hận vì qua đông á :((

5. Dat123

Dat123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên đó làm có tốt k bạn chia sẻ giúp mình đi