Help me!!! màu phun môi bị đậm và già quá

Help me!!! màu phun môi bị đậm và già quá

Chia sẻ trang này

1. Nga quynh

Nga quynh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,820 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Em mới phun môi được 6 ngày, e phun chỗ này cũng uy tín kinh nghiệm, e nói thợ phun màu sang mà trẻ, ng ta bảo phun màu hồng cam, phun xong cũng bảo màu này lên sẽ nhạt thui. Phun xong 3 ngày môi bong, nhưng mà lên là màu hồng đỏ đậm, mà hồng kiểu già già í. :(( em mới 2 mấy tuổi mà màu môi già lại còn đậm thế này chết em mất. Hỏi thợ phun thì người ta bảo phải 1, 2 tháng mới biết được, giờ chưa nói lên điều gì. Có chị nào có kinh nghiệm phun môi xong màu đậm thế này không ạ? sau nó có nhạt được đi không ạ? E mới phun 6 hôm, môi vẫn còn ê ê, hay do nó vẫn tụ máu nên thế ạ? huhuhu [​IMG]

2. Linndaa

Linndaa New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mới 6 ngày chứng tỏ mới bong vảy thôi. Để 2 tháng mới nhạt đi.

Nga quynh thích bài này.

3. Nga quynh

Nga quynh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có nhạt đi được không chị? ở ngoài màu còn đậm và già hơn trong ảnh cơ ạ. Cứ hồng choe choét thế này em chết mất :(

4. Linndaa

Linndaa New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Của e chưa bong vảy phải không khi bong nó sẽ đỡ màu hơn rất nhiều. Và sau 2 tháng nó sẽ nhạt màu đi trông thấy. Chờ bong vảy là sẽ hết lo thôi e ah.

Nga quynh thích bài này.

5. Nga quynh

Nga quynh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Của e là bong rồi đấy chị ah. E làm xong sưng rồi 3 ngày sau bong vảy. Bong hết lớp vảy là nó lên màu đậm thế này em mới lo chứ. Bây giờ là 6 ngày rồi, vừa đậm vừa già quá! Liệu 1 tgian nữa nó có nhạt đi k ạ? :(

6. ThanhThao09

ThanhThao09 New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn làm ở đâu vậy? Cái này trông đơn giản nhưng vẫn nên đến tmv mà làm cho đảm bảo, hậu mãi của họ cũng tốt hơn

Nga quynh thích bài này.

7. Linndaa

Linndaa New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đợi 2 tháng nữa xem thế nào nhé. Chứ giờ muốn nhạt ngay cũng ko được.

Nga quynh thích bài này.

8. Nga quynh

Nga quynh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E làm ở chỗ cũng uy tín, thợ làm lâu năm lắm rùi. Họ vẽ viền môi tim rất đẹp, môi bong ra rất bóng mịn mỗi tội màu môi k đc như mình mong muốn. Họ cũng bảo là mới bong chưa lên màu nhưng màu môi giờ đậm và già làm e hoang mang quá :((

9. Gunny

Gunny Member

• 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Qua họ bảo hành cho xem sao bạn ơi.

10. Linndaa

Linndaa New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Để sau 2 tháng. Nếu ko cải thiện thì đi xóa là vừa. Đậm chỉ còn cách xóa thôi ko chữa đk đâu.

vietmy334 thích bài này.

11. vietmy334

vietmy334 Member

• 348 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ko cải thiện thì nơi làm cho mình phải có trách nhiệm chứ nhỉ. Mình bỏ tiền ra mà ko hiệu quả.