Hi, răng khểnh có ý nghĩa gì mọi người nhỉ?

Hi, răng khểnh có ý nghĩa gì mọi người nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. LinhPhi

LinhPhi New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 14,384 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thì chỉ mỗi duyên thôi chứ có ý nghĩa gì khác đâu bạn, có nhiều người còn chả thích răng khểnh đâu

3. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Răng khểnh chỉ cho đẹp nếu khểnh vừa vừa. :D Khểnh quá thì lại thành xấu chứ có ý nghĩa gì đâu nhỉ.

4. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

"Này cô bé có chiếc răng khểnh, sao thừa 1 cái chắc để làm duyên." Răng khểnh vài người nhìn thấy đẹp thôi, cá nhan mình thấy chả đẹp, hàm răng đều tăm tắp đẹp hơn.

5. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình thấy răng khểnh xấu òm, có gì đẹp đâu nhỉ. Mọi người còn hỏi ý nghĩa nữa cơ à? @@

6. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Có người mê tín đi xem bói được phán là có răng khểnh sẽ làm nên đại sự nên về vội vàng ra tmv làm răng khểnh đấy. :v

7. gonna change

gonna change Member

• 148 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có cô mình biết làm răng khểnh chỉ vì người yêu bỏ cô ta đi theo 1 nàng răng khểnh khác bạn ạ. Nhiều khi là do con người ta thích thế thôi chứ chả có ý nghĩa gì đâu

8. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 201 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nghe nói ca sĩ Minh Quân còn làm cho cái răng khểnh thêm cơ vì thấy răng khểnh đẹp. :v Mình chả thích răng khểnh tí nào cả, có ý nghĩa gì đâu

9. Trần Thanh Lan

Trần Thanh Lan New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh này đi thẩm mỹ viện để hàm răng khểnh hơn mà, ra ngước ngoài làm hẳn hoi đấy.

10. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nhìn răng khểnh của anh này xấu òm. -_- Mình chả thích, mình cũng chả thích răng khểnh lắm

11. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Những người có răng khểnh ngoài duyên dáng nụ cười còn có tướng số khá là tốt, bản thân e thấy ai sở hữu răng khểnh đều có số mệnh tốt cả, luôn gặp may mắn nữa. Những ai có răng khểnh thì ko nên nhổ đi, răng khểnh giúp nụ cười của bạn tỏa sáng hơn rất nhiều.

12. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

13. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Răng khểnh khêu gợi sự tò mò thôi. Người có Răng khểnh thì làm cho người khác có cảm giác lạ lạ, gây sự chú ý cao. Theo kinh nghiệm mình thì Cô nàng nào có Răng khểnh thì chẳng ai hiền hết.he.

14. ng.hien

ng.hien New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix. bạn mình nó bỏ ra 25 triệu đi niềng răng, thực tế nhìn răng nó khểnh chút nhưng cười vẫn duyên...

15. caohoangminhthu

caohoangminhthu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có một số bạn nói có răng khểnh xấu òm, vậy xin hỏi, người trong hình này cũng có răng khểnh, có thấy xấu không?

Các file đính kèm:

16. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình thấy bạn này có răng khểnh duyên, đẹp mà. mình cũng muốn đi làm răng khểnh mà sợ đau nên chưa dám đi.

17. tranbinhtrongst88

tranbinhtrongst88 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu khểnh đẹp thì nó đẹp và ngươc lại