Học phun xăm thẩm mỹ ở đâu tốt?

Học phun xăm thẩm mỹ ở đâu tốt?

Chia sẻ trang này

1. Kha Nhu

Kha Nhu New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,749 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Có chị em nào có ước mơ kỳ quái giống em không ạ? Em năm nay mới chuẩn bị tốt nghiệp lớp 12 nhưng em quyết định không thi đại học hay học cái gì khác, vì em chỉ thích học phun xăm thẩm mỹ và cảm thấy nghề đó rất hợp với mình.

Em thấy nhiều người học đại học ra vẫn thất nghiệp ẩm ầm nên em định đi học phun xăm vì giờ nghề đó ở Việt Nam đang rất phát triển. Bố mẹ em thì tôn trọng quyết định của con gái, có ai biết học phun xăm thẩm mỹ ở đâu tốt thì chỉ giúp em với nhé! Học phí hạt dẻ một chút và nếu được cấp chứng chỉ thì càng tốt ạ. Em cảm ơn các chị.

2. Hằng Đoàn

Hằng Đoàn Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn có đi tham khảo ở đâu chưa? Bạn muốn học lấy nghề thôi hay muốn có chứng chỉ nữa?

3. Kha Nhu

Kha Nhu New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có tham khảo ở mấy chỗ như Học viện thẩm mỹ Bích Nguyệt, Lavender nhưng không biết tn chị ạ. Em muốn học có chứng chỉ hẳn hoi đấy ạ.

4. Hằng Đoàn

Hằng Đoàn Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn học lấy chứng chỉ thì qua Bích Nguyệt mà học bạn ạ. Bên đó uy tín lâu năm rồi. Đào tạo cũng tốt nữa. Qua đó mà tham khảo là yên tâm nhất bạn ạ. :D

5. annanguyennguyen81

annanguyennguyen81 New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có đi làm chân mày khắc sợi bên Mộc Liên chân mày bên ấy làm rất đẹp . Lúc làm chân mày thấy có mấy hoc viên thực hành trên mẫu . Bạn thử tìm hiểu thêm thông tin nha

6. tuyết long

tuyết long New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết bạn Chủ Top đang ở đâu, nếu ở sài gòn hay cần thơ, thì mình biết một trung tâm dạy phun xăm thẩm mỹ khá tốt (nếu không muốn nói là tốt nhất mình từng biết). Mình đã học ở đây được một thời gian, cũng đang định ở lại thực tập luôn tại trường. bạn có thể xem thông tin trên web của trường rồi gọi điện ngta tư vấn chi tiết cho bạn (rất nhiệt tình) http://www.worldnail.com.vn/cac-kho...-tham-my-cong-nghe-moi-mau-doc-quyen/i53.html

7. Lý Phạm

Lý Phạm Member

• 74 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có ở Hà Nội không?