Hỏi cách trị nám da trên mặt?

Hỏi cách trị nám da trên mặt?

Chia sẻ trang này

1. oanh0805

oanh0805 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,154 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. anna41176

anna41176 New Member

• 12 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em sau khi sinh cũng bị nám nhiều lắm! hồi con gái da mịn lắm vậy mà giờ cứ sần sùi, có mẹ mách dùng sữa ong chúa tươi hiệu quả lắm, em đang phân vân không biết sữa ong chúa có trị nám tốt không?

ran206 and Huong Sapa like this.

3. Huong Sapa

Huong Sapa Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình còn bị khắp mặt. Có cách nào không?

4. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mẹ nó thử mấy cách tự nhiên ấy, xem cách nào phù hợp thì về làm thử xem sao. mình thấy ít nhiều cũng có tác dụng đấy.

5. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

sữa ong chúa tốt đấy mẹ nó, nhưng phải mua đc loại sữa ong chúa nguyên chất. chứ e thấy bây giờ trên thị trường ng ta bán tràn lan, mua phải hàng rởm ko hiệu quả, mà sợ lại ko tốt cho da.
    Mà mẹ nó chỉ cần dùng sữa ong chúa xoa lên mặt, massage, để 30phút rồi rửa lại với nước sạch là được mẹ nó ah.

anna41176 thích bài này.

6. anna41176

anna41176 New Member

• 12 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mấy đưa bạn dùng sữa ong chúa Linh Nhâm khen lắm! mình đang tính dùng, kẹp cái phải bảo quản tủ lạnh mẹ nó ạ.

ran206 thích bài này.

7. ran206

ran206 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng dùng sữa ong chúa Linh Nhâm rùi ạ, thật sự thấy thích ghê ha, da trắng mịn hơn nhiều, mỗi tội phải bảo quản ngăn đá tủ lạnh, mỗi lần lấy ra nó đóng đá cậy cực lắm. hix hix

8. thammyvienhoado

thammyvienhoado New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên Điều trị nám bằng công nghệ Peeling là phương pháp điều trị nhẹ nhàng, không gây tổn thương vùng da điều trị. Bằng việc sử dụng tinh chất đặc trị giúp thẩm thẩu vào bên trong da vùng nám, đánh bật các chân nám một cách hiệu quả.

9. anna41176

anna41176 New Member

• 12 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nám phải điều trị lâu dài và kiên nhẫn cùng các biên pháp phòng tránh như tránh tia tử ngoại, tránh khói bụi, uống nhiều nước ăn nhiều rau xanh, nói chung các bạn bị nám lên kiên nhẫn, không thể một phát đuổi các em đó đi ngay đc.

ran206 thích bài này.