Hỏi địa chỉ giảm cân sau sinh an toàn?

Hỏi địa chỉ giảm cân sau sinh an toàn?

Chia sẻ trang này

1. chuabaogio

chuabaogio Member

• 66 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 6,154 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Mình là việt kiều mới về nước nên không có biết nhiều thông tin về các địa chỉ chăm sóc sau sinh. Nên muốn hỏi kinh nghiệm của mọi người coi có địa chỉ nào uy tín thì có thể giới thiệu giùm mình ha. Mình ưu tiên những địa chỉ có dịch vụ chăm sóc tận nhà, có xài các sản phẩm chăm sóc organic. Vì mình cũng có tìm hiểu thử trên google thì thấy có tùm lum nhiều địa điểm quá! Đâu có thời gian để xài thử hết các địa chỉ được đâu :D Nên đành lên đây nhờ mọi người tư vấn giúp ha.

2. nguyenphuongthuy

nguyenphuongthuy New Member

• 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giờ đúng phải công nhận là có nhiều phương pháp giảm béo thật, cái nào hiệu quả, cái nào an toàn cũng khó để biết được.
    Bạn sau sinh thì tìm những địa chỉ họ có sử dụng sản phẩm organic ấy. Như vậy sẽ yên tâm hơn!

chuabaogio and TTTM The Sun like this.

3. TTTM The Sun

TTTM The Sun Member

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các sản phẩm Organic đúng là tốt cho sức khỏe.
    Nhưng mình thấy nói thường thì sản phẩm này đưa lại hiệu quả chậm đúng không bạn?o_Oo_Oo_O

nguyenphuongthuy and chuabaogio like this.

4. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 177 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

E thì biết một số địa chỉ: Saigon smile Spa, S.Vcare Organic Spa, BB Thanh Mai, Lavender...này ở SG chia sẻ cho mom, có S.Vcare là e chắc chắn có dịch vụ tận nhà, còn những địa chỉ khác e không chắc đâu nha :D

chuabaogio thích bài này.

5. quynhpn66

quynhpn66 Member

• 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Việt Kiều về nước thì mình thấy ở nước ngoài có nhiều sản phẩm chăm sóc sau sinh tốt mà :)
    Sao bạn không mua về xài tại nhà cho an toàn.

6. chuabaogio

chuabaogio Member

• 66 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn đã xài dịch vụ giảm cân sau sinh ở spa nào trong những spa ở trên không vậy? Dịch vụ tận nhà là một chuyện, nhưng cái quan trọng là phải giảm cân hiệu quả mà vẫn an toàn nha :)

Cô Đơn Vào Đời thích bài này.

7. nguyenphuongthuy

nguyenphuongthuy New Member

• 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã từng xài rất nhiều hãng mỹ phẩm thương hiệu lớn, thì mình thấy organic không phải tác dụng chậm đâu bạn ơi, organic là những thứ từ thiên nhiên, được chứng nhận hữu cơ, có những thứ rất ok luôn. Organic chỉ là đắt đỏ hơn và bảo quản khó hơn chứ gặp trúng dòng thì rất ok, tác dụng còn tốt hơn mấy thương hiệu lớn, lại ko chứa hoá chất nên ko có tác dụng phụ gì bạn nhé!

8. thanhhuyen309

thanhhuyen309 New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mom có thể search google để tham khảo chế độ ăn uống khoa học sau sinh cũng 1 số bài tập yoga tại nhà e thấy cũng giúp giảm kí sau sinh được hiệu quả đó.
    Chỉ là cái này mình cần phải kiên trì trong thời gian dài, chứ không phải 1-2 tuần là có thể giảm kí được ngay.

9. Cô Đơn Vào Đời

Cô Đơn Vào Đời Member

• 62 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

E có xài liệu trình giảm kí của s.vcare organic spa. Nếu chị mà là việt kiều có điều kiện thì xài liệu trình điêu khắc body của bên này đi :cool::cool::cool: dịch vụ vip đó nha. Giảm tất cả các vùng luôn mà còn tạo vóc dáng và đường cong cơ thể nữa.

10. chuabaogio

chuabaogio Member

• 66 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Dạ e cảm ơn mom, để e tham khảo kĩ hơn về liệu trình này ha! :) Nếu hiệu quả thì e sẽ xài.