Hỏi địa chỉ niềng răng tốt, uy tín và giá cả phải chăng ?

Chia sẻ trang này

1. kieu.roma

kieu.roma New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 26,017 Lượt xem

• 50 Lượt trả lời

Chào mọi người và bác sĩ, mình là Nam giới, 24 tuổi, haiizzz do ngày trước còn trẻ không biết chăm sóc cho hàm răng nên giờ nó xấu qúa, mô tả qua thế này, hàm dưới thì răng tương đối đều có điều có 4 cái nó thụ ra thụ vô xen kẽ nhau, mà cũng không thụt ra thụt vô ít à, hàm trên thì có 1 cái răng khểnh ra ngoài quá, cạnh nó lại có 1 cái thụt vô trong quá, còn các răng còn lại là bình thường và đồng đều, tình trạng sơ qua là vậy. Nay muốn hỏi anh chị em trên này địa chỉ nơi nào niềng răng uy tín, chất lượng mà giá cả phải chăng, nói về trung tâm niềng răng thì nhiều quá không biết còn về Bệnh viện thì mình có nghe nói tới ở HN có Viện Răng Hàm Mặt Trung ương, còn ở TP HCM có BV Răng Hàm mặt [​IMG]

P/s: Mình cần anh chị em tư vấn thật lòng, xin đừng PR, quảng cáo cho Trung tâm nào hay bác sĩ nào hết, ưu tiên các địa chỉ ở Tp HCM nhé, cám ơn anh chị em nhiều [​IMG]

2. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Con trai thì răng miệng ko quan trọng đâu :D
    Mềnh ngoài Hn nên cũng chả biết địa chỉ trong kia.

3. vivy

vivy Member

• 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

m thấy có nha khoa 2000 khá lớn đấy bạn ah, có những 3 cơ sở. bạn tham khảo bên đó coi sao nhé.

4. kieu.roma

kieu.roma New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật sợ mình mới search từ khóa "niềng răng" trên google sáng nay xong, mà cũng là lần đâu tiên, khá choáng khi thấy giá giao động từ 20 tr - 40 tr, đồ quỷ này có gì đâu mà đắt vậy trời.

5. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ừ, niềng răng mắc phết đó. nếu niềng cả hai hàm thì cũng đắt đó bồ.
    bữa trc, m cũng hỏi giá niềng răng cho bà chị, mà choáng luôn.
    đọc cái bảng giá:
    • Niềng răng cài mắc Inox 2 hàm là: 18.000.000 – 30.000.000 VND
    • Niềng răng mắc cài sứ 2 hàm là: 24.000.000 -28.000.000 VND
    • Niềng răng mắc cài tự buộc thông thường: 35.000.000-45.000.000 VND
    • Niềng răng mắc cài Sứ tự buộc: 50.000.000 VND
    • Niềng răng mắc cài mặt trong 2 hàm: 60.000.000VND
    • Niềng răng bằng khay Invisalign đơn giản: 60.000.000 – 70.000.000 VND
    • Niềng răng bằng khay Invisalign phức tạp: 85.000.000 – 95.000.000 VND

6. kieu.roma

kieu.roma New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xem giá này ở Trung tâm hay bệnh viên nào vậy ?

7. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

m hỏi với tìm trên mạng thôi. ko của trung tâm bên nào cả. nhưng thấy mặt bằng chung đắt nhỉ...

8. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

không phải PR nhưung thật sự Nha khoa Á Âu (trực thuộc bệnh viện thẩm mỹ Á Âu luôn), ở đó làm đảm bảo, thật sự niềng răng thì mình chưa niềng nhưng có đi tẩy trắng răng ở đó, tẩy đẹp mà được phục vụ tận tình thì k gì bằng.

Mytran2048 thích bài này.

9. Mytran2048

Mytran2048 Member

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng 1 vote cho Á Âu, tại vì chỗ này thuộc Bệnh viện thẩm mỹ, cho nên nói về độ đảm bảo an toàn thì là số 1.

10. khahanmini

khahanmini New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cứ vào các bệnh viện lớn thì ắc hản người ta sẽ là rất kỹ và tất nhiên thì giá thành củng sẽ cao hơn một tí!^^

11. liennguyen

liennguyen Active Member

• 134 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em nghĩ là nên vào các bệnh viện lớn như răng hàm mặt ngoài hn cũng là một ý kiến hay, có thể dịch vụ không nhanh như ở ngoài như vào bệnh viện lúc nào em cũng thấy yên tâm hơn làm ở ngoài nhiều :)

12. Hồng Nguyễn Thị

Hồng Nguyễn Thị New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

EM tới Nha Khoa Thái Dương nhé, ở Q1 đường Hai Bà Trưng đối diện nhà Thờ Tân Định nhé. Chị đã niềng răng cho con trai 19 tuổi năm ngoái và tốt lắm, giá lại rẻ và còn cho trả góp nữa mà hiệu quả niềng răng lại tốt. BS NGA trưởng phòng khám làm trực tiếp và có bằng nước ngoài nên yên tâm lắm. Em thử ghé xem nhé. có website nè:
    e xem giá nhé và tư vấn BS NGa nhé. Hy vọng em yên tâm giống chị.
    ực tiếp

13. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ôi dào, vào bệnh viện thủ tục lằng nhằng có khi mất cả nửa buổi . Nếu vớ phải chị em nào lơ ngơ chẳng đi khám lần nào thì chắc chết, mà bọn y tá trong đó hách dịch không tả được :( . Thật ra nếu bạn ra phòng khám có thể giá cả cao hơn nhưng dịch vụ nhanh hơn nhiều, tội gì chui vào mấy bệnh viện cho khổ

henngo thích bài này.

14. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Đến Nha Khoa Đại Thế giới gặp bs Đổng Khắc Trí, chính tay bs làm. Bs Trí là trưởng khoa chỉnh hình bv tw tphcm. Vào mấy bv hoặc trung tâm lớn thì có nhiều bs giỏi nhưng cũng có nhiều bs non nghề. vì vậy nên phải biết bs nào có chuyên môn chỉnh hình thật sự mà vào Bạn nhé.

15. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

chuẩn luôn :) ngoài hà nội mình thấy có hoàn mỹ vs á âu được khá nhiều người lựa chọn đấy

16. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình thấy bệnh viện răng hàm mặt cũng có dịch vụ niềng răng đó bạn, thử tham khảo xem

17. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

hoàn mỹ ở chỗ quang trung đúng không? bữa trước mình có đi cùng bà chị sang đó niềng răng. Phải nói nha khoa tư nhân dịch vụ nhanh mà nv cũng thân thiện mỗi tội niềng răng đắt

18. bongxinh

bongxinh Member

• 70 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

loại bét nhất cũng phải tầm 30tr rồi :( niềng răng không có giá rẻ đâu bạn, đắt nhất mình tham khảo cũng phải tầm ngót 100tr

19. hoaithu

hoaithu Active Member

• 127 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

1. Bệnh viện răng hàm mặt
    2. Nha khoa hoàn mỹ
    3. Nha khoa á sâu

20. Khanh Nguyễn Thùy

Khanh Nguyễn Thùy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hỏi địa chỉ niềng răng tốt, uy tín và giá cả phải chăng ? Em có thể ghé tư vấn miễn Phí ở Nha Khoa Thái Dương nhé, chị có niềng răng cho con nhóc năm ngoái thấy kết quả tốt lắm sau 9 tháng 10 thang thôi. Và đặc biệt Niềng răng giá lại phải chăng thường khuyến mãi và rẻ nhất ở TP.HCM đó. Em có thể tham khảo giá và gặp các BS nhé, có BS Nga, BS Thắng, BS Hồng tu nghiệp Mỹ về niềng răng giỏi lắm. Giá thì rẻ mà còn cho trả chậm. Em có thể tìm thông tin ở Website nhé nhé hoặc có thể alo BS.Nga trưởng phòng khám hẹn tư vấn nhé: 0903.823059. Nha Khoa Thái Dương này làm ăn uy tín chất lượng tốt lắm. Thân.