Giúp em bí quyết điều trị sẹo lõm do mụn hiệu quả nhất với | Page 6

Hỏi ? Điều trị sẹo lõm do mụn từ thiên nhiên hiệu quả nhanh nhất

Chia sẻ trang này

1. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm thế nào để trị sẹo lõm do mụn?
    chuẩn đấy, cái này chắc phải dùng công nghệ cao thôi chứ để sẹo lõm trên cơ thể mất thẩm mỹ lắm

2. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

sử dụng những cách trị sẹo lõm bằng phương pháp tự nhiên cũng được mà bạn tuy nhiên bạn sẽ mất thời gian hơn, mà an toàn tiết kiệm nữa

3. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thấy bảo kem đánh răng cũng trị được sẹo lõm do mụn hay sao ấy mà, có bạn nào biết cách này chưa?

4. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Dùng kem Hiruscar trị sẹo lõm do mụn tốt lắm đó, chỉ 130k/tuyp thôi. :) Giá thành này ko hề đắt so với công dụng của nó

5. hoàn anh

hoàn anh Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chi doi voi vet thuong thoi chu khi hinh thanh seo roi b co uong ca 1 lu nuoc no cung k len dc dau

6. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình bị sẹo lõm do mụn trứng cá để lại nhưng vết sẹo cũng bị hơn 1 năm nay rồi liệu dùng thuốc mà bạn nói trên có khỏi được không, tìm mua ở những hiệu thuốc liệu có không hay phải đến đâu mua vậy bạn

7. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn biết thuốc gì trị sẹo lõm do mụn trứng cá thì chỉ mình với, cho mình xin tên thuốc, giá và địa chỉ để tìm mua thuốc đó nhá

8. hoàn anh

hoàn anh Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bi seo lom boi thuoc k an thua dau b oi

9. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thử bôi thuốc rồi nhưng không thấy khỏi, mấy vụ đăp mặt lạ thì chịu, có con gái họ làm chứ mình thấy rắc rối chả bao giờ làm:D:D

10. nguyễn thị kim oanh

nguyễn thị kim oanh New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rồi đó bạn. sẹo lõm chẳng có loại kem hay thuốc hay mặt nạ nào hiệu quả cả :(

11. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mấy cách thiên nhiên mà mọi người cmt mình từng thử hết rồi, không làm đầy sẹo lõm được đâu chỉ có đẹp da hơn thôi. Mọi người ai bị sẹo lõm thì đừng mất công đắp mặt lạ làm gì, mình làm chuột bạch thử các cách rồi

12. Trần Mỹ Linh

Trần Mỹ Linh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đợt trước cũng bị sẹo lõm trên mặt do mụn trứng cá, dùng đủ thứ thuốc rồi qua tmv trị 1 lượt là hết ngay thôi à, sẹo lõm khó trị liệu bằng thiên nhiên lắm.

13. Lại Phương Anh

Lại Phương Anh New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ giống bạn, sẹo lõm khó mà dùng vị thuốc thiên nhiên mà hết được mất tí tiền vào tmv cho nhanh.

14. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy, mình thấy nhiều người hay chia sẻ trị sẹo lõm bằng thiên nhiên mà mình thử hết rồi có thấy sẹo đầy lên tẹo nào đâu.

15. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu những vết sẹo lõm mới lành thì cũng có thể trị bằng thiên nhiên được, còn để từ 4,5 tháng trở đi là coi như không có cách thiên nhiên nào trị được rồi. Ngay cả thuốc, kem trị sẹo cũng chỉ có tác dụng với những vết sẹo mới thôi.

16. Thanh Đô

Thanh Đô New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mới bị sẹo rỗ thì thớt dùng hành tây xem thế nào, em thấy có chị trị sẹo rỗ bằng hành tây hiệu quả rồi đấy.

17. Mai Jun

Mai Jun New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị sẹo rỗ nhiều người đi tmv trị còn không hết hẳn được nói gì đến trị bằng mấy cách thiên nhiên. Không thể đầy sẹo lên được đâu.

18. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đấy là mấy vết sẹo lõm lâu năm thôi bạn chứ những vết sẹo lõm mới lành thì nhiều người vẫn trị khỏi đấy, nhưng vấn đề là phải trị đúng thời điểm chứ trị sớm quá hoặc muộn quá cũng không được.

19. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tưởng mấy vết sẹo lõm do thủy đậu mới khó trị bằng thiên nhiên chứ sẹo lõm do mụn có sâu đâu mà không trị bằng thiên nhiên được nhỉ. Có nhiều người khen trị khỏi rồi mà.

20. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em tự trị chẳng hiệu quả chút nào thời gian tự csoc nthe để mà nghỉ ngơi vs suy nghĩ việc khác còn hơn . đầu tư 2 tháng lương đến chỉ việc nằm ra cho ngta làm thấy ok lắm. e chia sẻ địa chỉ các mẹ cứ qua xem thử chi phí em thấy ok hơn mấy cái tmv lớn