Hỏi kinh nghiệm trị nám hiệu quả và vĩnh viễn?

Hỏi kinh nghiệm trị nám hiệu quả và vĩnh viễn?

Chia sẻ trang này

1. Thu Sầu

Thu Sầu Member

• 96 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

• 5,476 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

E buồn quá các chị ạ! Ngày nào soi gương cũng thấy buồn, ngày trước chưa có baby lúc nào cũng tự tin làn da trắng, mịn không khuyết điểm. Thế mà sinh xong thay đổi nội tiết tốt, nám da rồi tàn nhang đủ cả trên mặt. E đã thử nhiều phương pháp tự nhiên, ai bày gì e cũng thử mà chẳng ăn thua. Nên nhà mình có trị nào trị được dứt điểm vấn đề này rồi thì tư vấn giúp e với ạ!

2. uocmuon092

uocmuon092 Member

• 183 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E chỉ biết là nếu như bị nám và tàn nhang, thì phải chiu khó sử dụng kem dưỡng da với lại bôi kem chống nắng thường xuyên, vì nếu không sử dụng kem chống nắng, ra nắng thì những đốm sạm trên da sẽ càng sậm màu hơn.

Thu Sầu and SamSam265 like this.

3. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 127 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nhưng kem chống nắng thì 2 tiếng là phải bôi một lần rồi, nếu không là cũng chẳng có tác dụng, mà nếu bôi thì cũng phải bôi 30p trước khi ra nắng nhé! Chứ không phải bôi 1 cái ăn ngay đâu, cũng gian nan đó ạ :D

Thu Sầu thích bài này.

4. canchinhsua

canchinhsua Member

• 169 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

E thấy bây giờ có nhiều công nghệ làm đẹp tiên tiến lắm, như là lăn kim, điện di lạnh cũng giúp điều trị nám da hiệu quả, không e thấy trên thị trường có bán những bộ sản phẩm trị nám như: SkinClinic, Laneige, Transino...Khá là nổi tiếng và ưu điểm trị nám nổi bật đó mn có thể tham khảo.

Miss World and Thu Sầu like this.

5. Thu Sầu

Thu Sầu Member

• 96 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nhưng dùng những bộ sản phẩm như thế này thì có hiệu quả được không ạ? :confused::confused::confused::confused: E cũng thấy nhiều những vì không biết hiệu quả điều trị sản phẩm mang lại như thế nào nên chưa dám sử dụng :(

Tiểu Châu thích bài này.

6. vumaihoa

vumaihoa Member

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giống y chang bà chị e. sau sinh xong tập 2, chị e phải qua đông á làm liệu trình 21 ngày lận. mà cũng đỡ đc tầm 80-90% thôi, sau vẫn phải kiêng khem che chắn ánh nắng các kiểu. trộm vía da cũng gần như hồi con gái rồi. chỉ có điều có thêm nếp chân chim thôi. haizzz. cái này thì khó mà tránh khỏi

Thu Sầu thích bài này.

7. Miss World

Miss World Member

• 81 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

E vừa đọc được bài báo này nói về bộ tứ trị nám khá là hay của skinclinic nè! :) Mn cũng đang dùng ạ?
    http://giaitri.vnexpress.net/tin-tuc/thoi-trang/lam-dep/bo-dieu-tri-nam-skin-clinic-3416848.html
    Chia sẻ xem chất lượng như thế nào với! E cũng đang tìm cách tiêu diệt những đốm nám đáng ghét đây!

8. Bông Béo

Bông Béo New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nếu mới sinh em bé thì mình nghĩ là chưa nên làm gì vội đâu, đợi đến khi nào cai sữa cho bé, lúc đó mình làm đẹp cũng chưa muộn mà.

Thu Sầu thích bài này.

9. Thu Sầu

Thu Sầu Member

• 96 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Sau sinh cứ nghĩ là "gái một con trông mòn con mắt" cơ ạ! :( Nhưng bây giờ e tìm hiểu thấy có nhiều chị gặp tình trạng như em lắm! Nghĩ đến thôi cũng đã thấy chán như con gián rồi ạ! :(

10. hoatrang8901

hoatrang8901 Member

• 175 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

E thấy bảo bôi mặt bằng sữa mẹ ý ạ! :) Hiệu quả lắm! E thì may mắn là da không nám, chỉ thi thoảng xuất hiện 1,2 nốt mụn thôi. Nhưng nước da bánh mật, chứ không được trắng mịn như chị :D

Thu Sầu thích bài này.

11. canchinhsua

canchinhsua Member

• 169 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình chưa dùng bạn ạ! :D Đây là mình cũng tham khảo các review về mỹ phẩm của các bạn ở trên mạng rồi mình chia sẻ lên đây thôi :( Cũng phải nói may mắn là da e không có khuyết điểm gì nhiều ;)

Thu Sầu thích bài này.

12. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Member

• 115 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình không sử dụng bộ sản phẩm trị nám này, nhưng mình có sử dụng sản phẩm sửa rửa mặt và kem dưỡng trắng da chống lão hóa của SkinClinic. Sản phẩm này của Tây Ban Nha ;) Mình gắn bó cũng đến 3 năm nay rồi.

13. hanhkute33

hanhkute33 Member

• 85 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Muốn điều trị được triệt để nám thì phải điều trị tận gốc nhé! Như vậy thì nám da mới không quay trở lại được :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mộc Mộc and Thu Sầu like this.

14. Thu Sầu

Thu Sầu Member

• 96 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Vâng, e cũng muốn điều trị được tận gốc chứ :( Nếu mà bỏ tiền ra điều trị được 1 thời gian nó lại quay trở lại thì cũng bằng 0. Chính vì vậy, e mới lên đây để hỏi kinh nghiệm của các mẹ cho yên tâm mà!

15. Miss World

Miss World Member

• 81 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

À mỹ phẩm này là của Tây Ban Nha ạ? Như thế thì chất lượng sản phẩm của skinclinic này cũng tốt thì chị mới gắn bó những 3 năm chứ ạ? o_Oo_Oo_Oo_O E thì cứ dùng hết 1 hộp kem dưỡng da là lại tìm xem thay đổi sang loại nào, chưa gắn bó được đến nổi 1 năm.

Thu Sầu and Mẫu Đơn like this.

16. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Member

• 115 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Da mình là da nhạy cảm, cũng đã thử qua nhiều loại đều bị dị ứng thì có sản phẩm của SkinClinic này thì hợp, nhờ có mỹ phẩm này mà da mình cũng khỏe hơn rất nhiều. Thế nên mình mới xài được lâu như vậy và cũng xác định gắn bó đến khi nào mình tìm được loại tốt hơn nữa :D :D:D

Thu Sầu thích bài này.

17. tongcuc730

tongcuc730 Member

• 188 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mới sinh xong nó nhv đó mn ạ! :) Nhưng thôi từ từ là "gái một con trông mòn con mắt" ngay ý mà. ;) ;) ;) Lúc đó lại thắc mắc vì sao mình lại đẹp thế nhỉ?

Thu Sầu thích bài này.

18. Angela

Angela Member

• 94 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bộ sản phẩm này e đọc qua tác dụng của từng sản phẩm thì thấy hiệu quả nhỉ? Vừa giúp giảm thâm nám, làm sáng da mà còn chống lão hóa nữa nhỉ? Nhiều tác dụng thật! Có khi e cũng phải tham khảo để mua cho mẹ một bộ.

19. Mộc Mộc

Mộc Mộc Member

• 68 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bây giờ công nghệ làm đẹp tiên tiến mà bạn! :) Chính vì vậy mà e thấy việc tìm hiểu nguyên nhân của nám và tàn nhang, nhờ vậy mà có thể tác dụng được trực tiếp vào nguyên nhân gây ra nám nên có thể điều trị được tận gốc. Chị làm cùng cơ quan e ngày trước đen sạm luôn, thế mà dùng kem dưỡng 1 thời gian bây giờ da đẹp lên lắm! Nhìn còn trẻ da bao nhiêu nữa!

Thu Sầu thích bài này.

20. Lang Thang

Lang Thang New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có ai mà được hoàn hảo đâu mn! :D :D :D Có lúc rực rỡ rồi thì đến lúc này phải có lúc kia chứ.

Thu Sầu thích bài này.