Hỏi mua đệm cưới giá tầm 3tr?

Hỏi mua đệm cưới giá tầm 3tr?

Chia sẻ trang này

1. maimailan01

maimailan01 Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 4,327 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

2. manhquan_lan89

manhquan_lan89 New Member

• 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

1tr còn có nữa là 3tr. Tầm 3tr là mua được đệm chính hãng, chất lượng tốt rồi đó b

3. con nhà nghèo9x

con nhà nghèo9x Member

• 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Theo mình b nên vào một cửa hàng nào thiệt lớn có bày nhiều mẫu, cảm nhận tận tay từng mẫu coi thế nào bạn ạ.
    Rồi hỏi tư vấn xem loại đệm nào phù hợp với tiêu chí giá cả, ok họ chở về tận nhà cho mình lắp đặt luôn bạn ạ

4. June

June Member

• 146 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Với khoảng giá 3tr chị nghĩ e nên mua đệm cao su Việt Á hoặc Hanvico ấy, nằm mềm và êm, độ bền thì khỏi phải nói rồi, một bên là thương hiệu mới giá mềm hơn, 1 bên là đệm thương hiệu lâu năm chất lượng tốt, giá có cạnh tranh hơn chút. Nhà mình đang nằm đệm cao su mua ở thegioidemviet.vn, chất lượng, mẫu mã ổn đợt này đang có sale khủng nữa đó

5. maimailan01

maimailan01 Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cỡ lớn quá e lại sợ họ bán giá ngất ngưởng e ko với tới dc chị ạ :) Chị có biết cửa hàng nào bán đệm uy tín, chất lượng ở Hn ko?
    Hai đệm này chất lượng tốt hả chị? Sale khủng là những gì vậy? thegioidemviet.vn họ bán online ah

6. June

June Member

• 146 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đệm Việt Á với Hanvico chất lượng tốt và giá rất phải chăng e ạ. Nếu mua đệm bông ép Việt Á thì giá còn rẻ hơn nhiều chỉ từ 600 - 1tr/đệm thôi tùy kích thước với mẫu mã. đệm này thiết kế gập 2, gập 3 tiện lợi, thời gian bảo hành dài hạn đến 7 năm,, phù hợp với khí hậu nóng ẩm của miền Bắc.
    Nhà mình vừa mua 1 đệm này cho bé, do tách giường để bé nằm riêng.
    Mua hàng online sẽ được miễn ship vận chuyển đó b. Lại còn dc tặng 1 Bộ ga chun Cotton Poly + 2 ruột gối ép hơi Bamboo nữa.

7. Namnp

Namnp Active Member

• 151 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em đang tính mua Bộ chăn ga gối havico hoặc Dunlopillo cả đệm nữa chắc 9 triêu. Vậy có nhiều quá k các chị nhỉ, e nghe
    mọi ng đi trước nói mua đồ thương hiệu cho an toàn và bền, còn ảnh chụp gói ít xiền thôi cũng đc. Các chị thấy thế nào

8. hoangngoctrang312

hoangngoctrang312 Member

• 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sắm đồ chăn ga gối đệm xin 1 ty sau bền, nằm thoải mái chứ cứ ham ba cái đồ rẻ quá lại chả mấy chốc mà hỏng đó mn. E có cửa hàng đệm quen chỗ 103 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân ấy, e mua gì toàn alo đặt ở đó. Họ giao hàng nhanh và miễn phí vận chuyển nữa
    Còn khuyên chị nào sắp cưới mà chụp ảnh cưới nên chụp gói vừa tiền thôi, đắt tiền quá sau này cũng chả để làm gì đâu. Vứt xó ko ah

9. maimailan01

maimailan01 Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ui bác có điều kiện sắm tận bộ chăn ga gối đệm 9tr.hii e chỉ dám hỏi mua đệm cưới giá tầm 3 tr thôi. CÒn ảnh cưới e chụp có 3,5tr thôi ah

10. evaphunu

evaphunu Member

• 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình định mua đệm bông ép của havico có ok ko nhi

11. xhsgi

xhsgi Member

• 103 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngoài dòng nệm cao su thiên nhiên có giá thành khá cao, thì bạn có thể tham khảo dòng nệm cao su nhân tạo, hay cao su non, foam với kết cấu vẫn êm và thoáng mát. Mình mới mua bên dòng Adora giá dưới 2tr, vẫn có lỗ thoáng khí. Ngoài ra bạn cũng cần để ý mấy sp giá tầm 900k, vì dù giá rẻ hơn nhưng khong thoáng khí bằng. Riêng mình thấy cao su nhân tạo ổn hơn cao su non, vì mình không thích nằm quá lún.