Hỏi về công nghệ làm đẹp bằng chỉ?

Hỏi về công nghệ làm đẹp bằng chỉ?

Chia sẻ trang này

1. Angela

Angela Active Member

• 121 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

• 1,862 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Mình có ông anh (ah kiu chị thì đúng hơn, kk) đang làm makeup cho mấy vơ đét giới showbiz, nghe nó nói giờ mấy ông trong đó ông nào cũng nâng mũi làm cằm. Mình thắc mắc mấy cha đó ngày nào cũng đi diễn đi show mà làm lúc nào hay vậy không biết, bình thường phẩu thuật nghỉ cũng cả tuần có khi cả tháng mới lành như lúc trước chị mình đi nâng mũi đó, băng mũi cả 2 tuần mới lành. Nó mới nói là mấy ổng đi làm chỉ, mình cũng chưa biết công nghệ này là gì, ở đây có chị nào đi làm cái này chưa chia sẻ cho em với ah, nếu hiệu quả và mau lành như vậy chắc mình cũng đi làm cái mũi luôn.

2. Luna9

Luna9 New Member

• 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giờ showbiz làm gì còn ai đẹp tự nhiên đâu ít nhất cũng sửa mũi, sửa mắt rùi đó

3. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 138 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tiêm filler cũng nhanh mà.

4. Hee Mi

Hee Mi Member

• 95 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em đi xem tướng nta bảo nên đi nâng mũi sẽ có số hưởng mà đường tình duyên với sự nghiệp phất hơn nhưng em là chúa sợ đau nên vẫn chưa dám làm, nâng mũi bằng chỉ thì có đau lắm không hả các chị.

5. Heo Mập

Heo Mập Member

• 82 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Filler nhiều rủi ro lắm mà thấy ai làm sau cũng chuyển sang nâng chỉ hoặc nâng sụn. Như làm bằng chỉ Utral V lift của Hàn thì 5 phút là xong rồi mà không sưng không sẹo lại tự nhiên

6. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Không đau như nâng bọc sụn hay nâng s line vì người ta dùng kim dẫn chỉ chứ không cần phải động dao kéo như những loại kia

7. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 167 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Cho mình lót dép hóng với ạ

8. Miss World

Miss World Member

• 91 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nghe bảo làm chỉ được thời gian ngắn nhưng sao con bạn em làm từ hồi năm 3 đại học mà h ra trường đi làm mấy năm rồi vẫn đẹp thế nhỉ o_O

Bọng Mắt thích bài này.

9. giangloan654

giangloan654 Member

• 178 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Giờ vẫn còn chỗ làm chỉ cơ à

10. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 167 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

sao thế ạ mình tưởng chỉ là hiện đại nhất chứ @@

11. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 166 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Chỉ sinh học ultra của Hàn Quốc đang hot lắm bạn ạ. Mấy vụ hậu quả này kia trên mạng là do dùng chỉ vớ vẩn đấy. Chỉ Hàn Quốc này là chỉ tự tiêu giống trong phẫu thuật tim mạch nên khoảng vài tháng sẽ tự tan mà sau khi tiêu tùy cơ địa của từng người được khoảng tầm 8 đến 10 năm.
    Với cả nó sẽ k mất dáng ngay khi hết hạn mà sẽ từ từ lên có thể được hơn thời gian đó

Bọng Mắt thích bài này.

12. Bọng Mắt

Bọng Mắt Active Member

• 106 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

đúng rồi cứ ham hố spa của mấy hot boy hot girl đi học nghề vài tháng cũng thành “chuyên gia thẩm mỹ” thì lấy đâu ra đẹp.