Hỏi về khu nghỉ dưỡng có spa cao cấp gần Hà nội ?

Hỏi về khu nghỉ dưỡng có spa cao cấp gần Hà nội ?

Chia sẻ trang này

1. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

• 3,684 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

Làm cái lễ chia tay hội độc thân như Nhã Phương thì nên tổ chức ở đâu đc các chị nhỉ hihi, tụi em đang tính đi nghỉ dưỡng vài ngày ở đâu đấy gần thủ đô thôi ( em đi nghỉ nhiều lần rồi nhưng nói thật toàn đi xa :) nên khu gần gần lại ko rõ), trong nhóm chơi cũng toàn thành phần con nhà người ta nên e đang muốn tìm nơi nào hoành tráng chút, có thể party ngoài trời, có bể bơi, đặc biệt phải có cả spa càng xịn đét chất lượng càng nhiều sao càng tốt, chẳng mấy khi đi với nhau nên làm là phải lớn các chị ạ hihi. Chị nào biết khu nghỉ dưỡng có spa cao cấp gần hà nội thì cho em xin thông tin nhé, em xin cảm ơn trước ạ!

2. Nha Khoa Gia Dinh

Nha Khoa Gia Dinh Member

• 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ôi sướng thế giờ thanh niên có điều kiện thật, ngưỡng mộ thế chứ, chia tay độc thân mà cũng nghỉ dưỡng cao cấp, chả bù cho mình chẳng biết chia tay độc thân là cái quái j

Bào Ngư thích bài này.

3. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 171 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Ôi zồi nghỉ dưỡng đã là j, spa đã là gì
    Tiệc chia tay đời độc thân hoành tráng phải kể đến Ngân Khánh.
    Sau lễ rước dâu đầu năm, Ngân Khánh cùng một số bạn bè thân thiết bay sang Singapore để tổ chức tiệc của "hội nhà gái" đấy thôi
    Như Nhã Phương tổ chức tại nhà, quá là bình thường thôi :D:D:D:D:D:D:D:D

Bào Ngư thích bài này.

4. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 204 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Làm chuyến lên Flamingo Đại Lải mom ơi. Có Seva Spa tổ hợp chăm sóc sức khỏe, sắc đẹp tiêu chuẩn 5* quốc tế luôn. mới đi vào hoạt động chừng 2 tháng thôi nà. Lên đó mà nghỉ mà chơi, kết hợp quá tuyệt vời còn gì nữa. Lại gần HN đi chắc tầm hơn tiếng 1 tí là đến nơi rồi, không khí toẹt cú mèo

yeukhuonmat and Bào Ngư like this.

5. Beautiful

Beautiful Active Member

• 154 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Làm là phải lớn đấy hả mom, mình chẳng nghĩ ra ý tưởng như mom, kể cũng hay, phí thế chứ
    . đợt mình làm chia tay ở lẩu hơi Tân Hoàng Gia thôi, mời mấy chị em thân thiết ăn uống xong đi hát tới khuya, thế là xong.
    Mà đùa cũng hết mười mấy triệu đấy, chứ ko ít đâu nhá hic
    Lấy chồng rồi giờ con đỏ con đen, ôi bận túi bụi luôn chẳng có thời gian mà đi chơi bời j cả :(

Bào Ngư thích bài này.

6. Beautiful

Beautiful Active Member

• 154 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Nghe thích thế nhở, ước gì con lớn thật nhanh để được tung tăng đi chơi chỗ nọ chỗ kia, thèm quá vật quá òa òa

Bào Ngư thích bài này.

7. uocmuon092

uocmuon092 Member

• 215 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Không biết sevaspa nhưng đi đại lải nghỉ ở flamingo thì đúng là tuyệt vời ông mặt giời luôn . Không khí trong lành, thanh tĩnh. Có hồ bơi riêng, rồi mua đồ nướng BBQ ngoài trời, thời tiết se lạnh này, nướng thì ngon cực luôn. Lại có xe đạp free để dạo quanh khu nữa, nói chung thích lắm Đi rồi chẳng muốn về đâu ;);)

Bào Ngư thích bài này.

8. Uyển Nhi 369

Uyển Nhi 369 Active Member

• 121 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Mình nghĩ làm party ở hà nội cũng đc mà, cần gì phải đi đâu làm gì cho mệt người, ko cần làm tiệc tùng gì rồi cũng xong mà

Bào Ngư thích bài này.

9. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Xin ý kiến hội chị em thì mọi người đều thích đi gần gần thủ đô ạ, muốn tìm khu nghỉ dưỡng để tút tắt nhan sắc, chuẩn bị cho ngày hội lớn của em ạ ahihi em thấy tiệc chia tay hội độc thân ý nghĩa mà mẹ nó :)

10. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 119 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Ngưỡng mộ quá mom ơi
    ngày trước em chẳng có chia tay chia chân j hết
    nghĩ lại cũng thấy hơi buồn
    giờ thấy ai cũng làm nhỉ, tùy là làm lớn hay nhỏ thôi,
    làm đi mom thiệt hoành tráng nhá
    xong up ảnh lên đây cho chị em cũng xem với

Bào Ngư thích bài này.

11. Tú Cầu

Tú Cầu Member

• 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mẹ nó nói làm em lại máu quá, hay về thủ thỉ với lão nhà cuối tuần này cho đi lên flamingo nhở, có cái spa to vật vã khai trương đc mấy tháng đấy, nghe nói nhiều dv mới mẻ hot hit lắm, bt chỉ nước ngoài mới có, đã xuất hiện ở việt nam ý hihi

Bào Ngư thích bài này.

12. Nha Khoa Gia Dinh

Nha Khoa Gia Dinh Member

• 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

So bì gì với người nổi tiếng hả mom, toàn những nghệ sĩ tiền như nước thì họ làm lớn là điều dễ hiểu thôi mà

Bào Ngư thích bài này.

13. Ponpon Bike

Ponpon Bike Member

• 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tham khảo bản xôi ở ba vì xem sao bạn ơi
    Mình thấy bạn mình đi về khen lắm, chụp ảnh tung ngập ngụa fb luôn
    Nghe nói chi phí cũng rẻ, còn có spa ko thì tớ ko rõ

Bào Ngư thích bài này.

14. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 171 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Ôi thế mẹ cháu ko đọc chủ thớt nói à? toàn thành phần CON NHÀ NGƯỜI TA thôi đấy ạ, kiểu như toàn nhà mặt phố bố làm to thôi, kém cạnh j nghệ sĩ

Bào Ngư thích bài này.

15. yeukhuonmat

yeukhuonmat Active Member

• 204 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nói tới spa mình mới nhớ, thấy chị gái mình bảo bả đăng ký cái hội thảo j mà: bí mật làn da không tuổi ở trên đó hình như cuối tuần này trên đó, kêu mình đk cùng mà mình tuần này bận nên ko đi cùng gđ đc. Nghe nói đc ưu đãi nhiều thứ :
    - Miễn phí vé vào cửa
    - Miễn phí xông hơi đào thải độc tố hàn quốc jjimjibang
    - Soi da, tư vấn liệu trình chăm sóc da miễn phí
    - Được các chuyên gia hàng đầu chia sẻ bí quyết, phương pháp chăm sóc da và gìn giữ vóc dáng
    - Giảm giá nhiều sp, dv.
    Mỗi tội cuối tuần lại phải đi công chuyện cơ quan đột xuất. Chán ghê luôn

Bào Ngư thích bài này.

16. Áo Cưới Moza

Áo Cưới Moza New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lên mạng mà search thiếu j hả mẹ nó, rồi gọi mỗi nơi mà hỏi thôi, cảm nhận mỗi người mỗi khác nên nhiều khi đánh giá cũng ko chuẩn đc đâu

Bào Ngư thích bài này.

17. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 158 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Spa cao cấp gần HN cũng không có nhiều đâu mom ạ. Với cả quan trọng em muốn hỏi ý kiến thực tế của những người đã có kinh nghiệm thực tế nữa mom ạ

18. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 183 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cũng được nhở, thấy trên FB cũng nhiều người chia sẻ cái sk này đấy, 20/10 mà. các chị em đc đi nghỉ dưỡng vs cả thích làm đẹp nên quan tâm nhiều
    Hội thảo mà nhiều km thế kia thì ai chẳng thích :) nhất cử trăm thứ tiện :D

yeukhuonmat thích bài này.

19. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 148 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn hỏi về khu nghỉ dưỡng có spa cao cấp gần hà nội, để ít nữa lên lịch để mng bên nhà ck cùng đi mấy hôm ạ, mong dc cm góp ý

20. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 154 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Nghỉ dưỡng ở Flamingo Đại Lải ý, mùa này đang đẹp, có đầy đủ các dịch vụ luôn, như bơi chèo thuyền, đạp xe, bể bơi, ăn đồ nướng ngoài trời ... có Seva spa ở tòa tháp Forest In The Sky, to, rộng, 4-5000m2, cây cối xanh mướt 1 màu, mấy kiểu như phòng xông hơi đá quý giúp giải độc cơ thể, phòng bùn khoáng - thuốc bắc giúp lưu thông tuần hoàn, phòng ion và sắc màu giúp chống oxy hoá, phòng đá muối Himalaya và đá núi lửa giúp phục hồi cơ thể, tái tạo tế bào… có đủ hết, dv quá tốt. chủ thớt lên đây là quá chuẩn nhá

huyenpham664 thích bài này.