Hỏi về phương pháp chăm sóc da giúp trị nám da hiệu quả?

Hỏi về phương pháp chăm sóc da giúp trị nám da hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 114 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

• 5,234 Lượt xem

• 38 Lượt trả lời

Mới 25 cái xuân xanh, nhìn người ta thì phơi phới mà mình thì sau sinh thành mẹ sề, mặt lại còn bị nám. E cũng đi khám da liễu rồi, nhưng chẳng giải quyết được vấn đề gì. Gặp ai mọi người cũng hỏi đẻ xong béo nhỉ? bao nhiêu cân? Mặt mày đẻ xong bị nám rồi kìa? Em cũng biết chỉ là mọi người hỏi cho có câu chuyện nhưng mà nó làm em stress khủng khiếp luôn. Ông chồng em biết vợ buồn nên cũng không dám chê vợ nhưng mà em nhìn mình còn thấy chán nữa. Ông ấy lại càng ngày càng phong độ, ra ngoài gặp toàn gái xinh. Sao đời lại bất công thế cơ chứ :(
    Em quyết tâm phải trùng tu nhan sắc, tìm lại làn da xinh đẹp như ngày nào? Các mẹ có biết phương pháp trị nám nào hiệu quả mà an toàn không ạ? Kiểu phương pháp nào thực sự không làm hại da ấy ạ.....tư vấn cho e với.

Xúc Xắc, Angela, Luna9 and 12 others like this.

2. Mộc Mộc

Mộc Mộc Member

• 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Sinh xong nội tiết tố thay đổi, chị em phụ nữ mình hay gặp vấn đề về da lắm! :( :( E cũng không có kinh nghiệm đâu. Nhưng bây giờ đúng là mn cứ nên trùng tu lại sắc đẹp đi, phụ nữ mình là phải đẹp mà :D

trinhhue24 thích bài này.

3. Namnp

Namnp Member

• 109 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bây giờ dành thời gian chịu khó ở nhà đắp mặt, rồi cố gắng tuần 1-2 lần đi spa để chăm sóc da. Đều đặn tập gym, yoga...Đảm bảo không "gái một con trông mòn con mắt" thì hơi phí ;););)

tongcuc730 and trinhhue24 like this.

4. Bom Tấn

Bom Tấn Member

• 79 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

E không bị nám, nhưng chị giám đốc ở chỗ e da bị nám, chị ấy bảo là chị ấy làm pp gì mà laser với ánh sáng ở trung tâm gì ở Vincom ý ạ! Bây giờ nhìn da chị đẹp lắm, vì e không bị nám nên cũng không hỏi kĩ, nếu chị cần e hỏi hộ cho nhé!

5. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 114 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chị giám đốc của e làm thì chắc là đắt lắm nhỉ? :p:p:p E cứ hỏi giúp chị xem đó là công nghệ gì nhé! và chi phí làm như thế nào để chi biết chi tiết, chứ nói chung chung thế cũng khó quá.

Bom Tấn thích bài này.

6. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 196 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chuẩn luôn! Cứ quanh quanh quẩn quẩn với bỉm và sữa, tóc cả ngày chẳng buồn chải, có khi tắm còn lười thì đến bố mẹ mình còn không nhìn nổi chứ đừng nói là ox.
    Nói chung là cứ phải tự yêu lấy bản thân mình thôi.

trinhhue24 and Namnp like this.

7. Triệu Vy

Triệu Vy Member

• 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn sinh xong được bao nhiêu lâu rồi? :) Nếu mới sinh thì đừng vội, bây giờ tốt nhất là lo để đủ sữa cho con đã. Lúc nào con cứng cáp hơn rồi tính sau.

8. Bom Tấn

Bom Tấn Member

• 79 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

E hỏi rồi chị nhé, công nghệ skingym c ạ! Thấy bảo dùng laser với ánh sáng mà không xâm lấn nên an toàn cho da lắm. Chị ấy có thẻ thành viên nên chỉ hơn 300k 1 buổi thôi, như thế thì e thấy cũng ko đắt mà :D Nhưng mà cái này phải kiên trì đấy, phải 1 liệu trình từ 10-20 buổi thì hiệu quả mới dài lâu được.

9. Namnp

Namnp Member

• 109 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Không yêu lấy bản thân mình, đến lúc ck thế nọ thế chai thì lại ý kiến :D Mà cái giai đoạn này phải cho ox xấu xấu thôi, để đẹp quá làm mồi ngon đấy ạ! ;)

trinhhue24 and tongcuc730 like this.

10. Bông Béo

Bông Béo New Member

• 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ăn ít mấy cái quả chân giò cho lợi sữa đi mn ơi! :cool::cool::cool::cool: Sữa thì chẳng thấy đâu mà mẹ thì cứ tăng kg ầm ầm đấy. Chăm con vất vả những cố gắng dành thời gian ra mà luyện tập, chăm sóc bản thân. Như vậy thì mới đẹp được, chứ chẳng bao giờ có chuyện tự đẹp được đâu nhé.

trinhhue24 and lyvan12 like this.

11. lyvan12

lyvan12 Member

• 87 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

E sinh xong là phải đắp mặt ngay, lúc này cơ thể thay đổi, không chăm cẩn thận là da xấu lắm! :confused: E đều đặt đắp mặt nạ, gọi người chuyên chăm sóc bà bầu tại nhà đến chăm sóc cho. Cơ thể vừa dễ chịu mà lại không sợ xấu.

12. Cam Thảo

Cam Thảo Member

• 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E đang trị nám bằng công nghệ SIC đây, mn có thể tham khảo ;) Thực sự thì e trải qua nhiều biện pháp rồi, đến khi trị nám bằng công nghệ này mới thấy hiệu quả đôi chút đấy. Đang cố theo hết liệu trình xem có cải thiện được đến 80% không :D Chứ e cũng chán những mảng nám của e lắm rồi.

13. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 196 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

E thì thấy mặc định phụ nữ đã là phái đẹp rồi, thì chẳng tội gì mà không làm đẹp cho bản thân cả. :oops::oops::oops::oops: Mình đẹp ra đường mình mới tự tin, chứ bây giờ như mẹ chủ thớt chắc bị hỏi lắm ngại chẳng dám ra đường luôn ấy chứ.

Bom Tấn and trinhhue24 like this.

14. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 114 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hic, thế làm thế nào thì mới có thể thành viên, e còn lần đầu tiên mới nghe đến cái công nghệ này. E cũng tin tưởng vào những pp mà phải lâu mới mang lại hiệu quả như thế này, chứ một cái ăn ngay cũng sợ lắm :(

Bom Tấn thích bài này.

15. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 114 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

1 liệu trình của mn là trong bao lâu, bây giờ được bao nhiêu buổi rồi ạ? Mà mn làm ở spa hay viện thẩm mỹ nào đấy ạ? Có thể nói rõ hơn cho e đc không?

Cam Thảo thích bài này.

16. kimduccty01

kimduccty01 New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thông tin của bạn quá chuẩn, đây toàn các thông tin mình đang tìm kiếm, bạn có thể post thêm nhiều bài như thế này hơn được không? thanks nha

17. Bom Tấn

Bom Tấn Member

• 79 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn cứ đến trực tiếp địa chỉ rồi đăng ký thành viên là được thôi mà :) Đúng là những phương pháp mà hiệu quả nhanh, thì thông thường là tẩy da, lúc đó bạn sẽ thấy da rất là đẹp, nhưng sau này thì mới thấy hậu quả của nó ạ!

18. Miss World

Miss World Member

• 87 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Skingym này nghe thú vị thế bạn :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Cho da tập gym ạ? Một phương pháp mới nghe có vẻ thú vị đó ạ! Vì có khi cho da tập gym lại giúp da khỏe hơn nữa thì hay quá.

19. hoadao6589

hoadao6589 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Liên tìm bạn trai độc thân tại Hà Nội

23 tuổi, cư trú Hà Nội

Chiều cao: 144 cm Nghành nghề: Bán hàng
    Cân nặng: 39 kg Cấp bậc: Sinh viên
    Hôn nhân: Chưa kết hôn Thu nhập: 4.000.000 - 7.000.000
    Con cái: Chưa có con Học vấn: Dưới phổ thông trung học
    Dân tộc: Cho bạn biết sau Nhà ở: Sống với bố mẹ

Ai muốn làm quen với Liên thì click vào đây nhé http://hopdongtinhyeu.vn/profile/LittleLotus

Ads: Kỹ Thuật Kiểm Soát Quy Trình Nhuộm - http://ndarank.com/tuyendung/k-thut-kim-soat-quy-trinh-nhum
    -----
    http://hopdongtinhyeu.vn/article/86/dich-vu-xem-mat - "Tặng thêm 01 hồ sơ phù hợp khi ký hợp đồng dịch vụ xem mặt kết hôn" nếu dùng mã ưu đãi "HOA50K"

20. hoatrang8901

hoatrang8901 Member

• 183 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu mà không làm hại da thì chỉ có chịu khó đắp mặt nạ thôi :) Kiên trì đắp mặt nạ tinh bột nghệ ý, cũng giúp cải thiện vấn đề nám và tàn nhang mà.