Hỏi về pp nâng mũi không phẫu thuật ở Line clinic?

Hỏi về pp nâng mũi không phẫu thuật ở Line clinic?

Chia sẻ trang này

1. Miss World

Miss World Active Member

• 101 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

• 3,606 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Các chị ơi, có chị em nào nâng mũi không cần phẫu thuật ở Line clinic chưa ạ. Có đảm bảo không ạ. E ham hố lắm vì xem thấy nhiều người trên mạng khoe làm an toàn...mà e thì cứ sợ sợ, tính liều 1 quả mà cứ lăn tăn mãi... chốt tin tưởng các chị tại dđ mình, nếu chị nào ok phát là em làm luôn.

2. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 158 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Dáng mũi là ảnh hưởng đến tướng tá lắm ý các c ạ nên sau 1 thời gian đắn đo thì e đã quyết định đi làm mũi hehe. E nâng mũi dáng cao cao tây tây kéo khuôn mặt lên bao nhiêu luôn ý
    chị em nào quan tâm, em gửi ảnh cho tham khảo ak :)

3. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 226 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Có phải viện thẩm mỹ chỗ 52 Lê Đại Hành không vậy bạn?
    Nghe tên quen quen, ko nhớ chính xác nhưng ở trên tầng 2 phải ko?
    Đợt trước có đi cùng bà chị gái qua đây nâng cơ trẻ hóa làn da bằng công nghệ Hifu – Doublo S nói chung giờ da bả cứ hồng hào trắng mịn nõn nà, mình kém 5 tuổi mà da nhìn còn xấu hơn bả
    nẫu quá
    Bữa ở đó thấy cũng nhiều chị tới đk nâng mũi ko phẫu thuật, mình chưa thử nên ko rõ còn nếu hỏi dv nâng cơ trẻ hóa da thì quá ổn đấy

4. Thu Sầu

Thu Sầu Active Member

• 120 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Có mình đang ngâm cứu nhá
    cậu cho mình xin ảnh nhé, mình nhắn tin rồi đấy ạ mình cảm ơn trước ak

5. vedepthammy

vedepthammy Active Member

• 200 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

cho mình hỏi nâng mũi cấu trúc và nâng mũi bọc sụn thì có gì khác nhau ạ? mũi mình to phần đầu mũi và cánh mũi thì phải gọt bớt đi đúng không ạ? mong mọi người có kinh nghiệm giúp em tư vấn em cảm ơn nhiều ạ :)

6. anhphan123

anhphan123 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nâng mũi ko phẫu thuật giờ thấy nhiều người làm nhỉ
    mình cũng hóng chút

7. gaidep770

gaidep770 Member

• 204 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mũi em nay đã được tròn 6 tháng tuổi rồi ạ .
    Mà có nhiều người em nghe nói làm mũi bị lệch . Bị hỏng đầu mũi.. vv và mây mây rất nhiều.. . Nói chung là bị biến chứng sau nâng mũi , em nghe sợ qá ạ
    Lúc bé em luôn có suy nghĩ ba mẹ sinh sau để vậy không sửa . Nhưng mãi về sau thì em có suy nghĩ thay đổi để mình đẹp hơn . Tự tin hơn , thì ngại gì mà không thử ạ .
    Và em đã quyết định nâng mũi . Em nâng mũi ko phẫu thuật bên Line clinic mấy chị ạ . E đc nghe tư vấn: bó sợi collagen sẽ được đưa vào mũi bằng đường kim tiêm, tạo hiệu ứng kéo vây quanh mũi. Chính các bó sợi này sẽ nâng sống mũi và từ từ sợi chỉ sẽ tự tiêu, để lại sống mũi với những lớp collagen tự thân, làm sóng mũi đẹp một cách tự nhiên.
    Em là 1 đứa chúa nhát đau luôn , thuộc dạng 1 chiếc lá rơi cũng làm em giật mình í ạ. E rất nhát và sợ đau. Nhưng nhắm mắt làm đại và sau khi làm thì cảm thấy thật sự bth k như suy nghĩ. đúng là ko đau mấy đâu chỉ hơi tê tê một chút và làm xong cũng bth e về nhà đc ngay...
    Và nay em đã tự tin hẳn với bản thân mình rồi ạ :) :) :)

8. Miss World

Miss World Active Member

• 101 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

cảm ơn mom đã chia sẻ ạ, e cũng thuộc thể loại sợ đau nên cũng tìm những pp nhẹ nhàng cho đỡ hốt ak

9. Nha Khoa Gia Dinh

Nha Khoa Gia Dinh Member

• 40 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Như bạn m làm mũi ý, thấy như làm xong nhìn gương mặt thon gọn hơn hay sao ý nhé
    nói chung nhìn khác trc nhiều lắm, kiểu thanh mảnh cả gương mặt ấy :cool::cool: