Hội Việt Kiều về nước có nhu cầu thẩm mỹ răng

Hội Việt Kiều về nước có nhu cầu thẩm mỹ răng

Chia sẻ trang này

1. vietkieuhk

vietkieuhk Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 11,277 Lượt xem

• 137 Lượt trả lời

Chào các mẹ, các chị, các bạn trên Diễn Đàn. Tham gia DĐ này đã lâu, từ khi mới sang bên Úc làm việc. Nhưng hôm nay e mới mạo muội lên đây lập cái hội này với mục đích kêu gọi mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm tìm địa chỉ làm đẹp uy tín, đáng tin cậy :) :)
    - Thứ 1: Vì xa quê lâu rồi nên cũng ko cập nhật đc nhiều vì giờ có nhiều cơ sở nha khoa, rồi tmv lớn nhỏ mọc lên quá
    - Thứ 2: E tính đi thẩm mỹ răng mà tham khảo sơ sơ thấy giá bên nc ngoài đắt hơn ở VN nhiều quá o_O
    Đợt này e về VN cũng khá lâu nên nhân tiện tham khảo chỗ nào uy tín thì tính làm luôn. Vậy nên e lập hội để các mẹ ở VN chia sẻ review cũng như để hội Việt Kiều như tụi e tham khảo ah
    Welcome các mẹ, các chị, các bạn cùng tham gia và chia sẻ cùng hội ^^

andy thích bài này.

2. Jennifer_89

Jennifer_89 New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sắp tới em cũng về VN định cư, cho em tham gia với. :D

andy thích bài này.

3. truongquynh

truongquynh Active Member

• 119 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

các mẹ Việt Kiều giờ về có mà hòa mắt vì quá nhiều nk luôn, các mẹ tham khảo nk sakura xem :D e thì khá ưng dv bên này, bsy bên này cũng khá là nhiệt tình và thân thiện nhất là bsy Vinh người đậm đậm ấy.
    Trang thiết bị bên này nhìn cũng mới sạch sẽ, nói chung nhìn qua là thây cũng an tâm rồi :p

4. hoangpham

hoangpham New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@vietkieuhk
    mẹ nó snag Úc lâu chưa? mẹ nó ở TP nào?
    vợ chồng e cũng mới sang úc định cư đc gần 2 tháng nay

5. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các dịch vụ về răng ở VN bây giờ em thấy nhiều lắm rồi ạ, chỉnh đc hết đó.

6. Cẩm Nhung

Cẩm Nhung Member

• 123 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hi, có chị nào biết nha khoa Paris ko ạ? Em qua đó thấy nhiều Việt kiểu và người nước ngoài lắm. :D

7. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn định cư ở chỗ nào VN? :) thường thì HN và SG sẽ có dịch vụ nha khoa tốt hơn

8. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sao mẹ đang ở nước ngoài hiện đại không làm lại về VN làm thế? e thấy bác sĩ nước ngoài đáng tin hơn bác sĩ VN chứ

9. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

có pải nk paris chỗ quang trung k bạn? thấy bà c cùng cty cũng giới thiệu qua bên này nhưng dạo nỳ mình bận quá chưa có thời gian qua luôn

10. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thẩm mỹ răng mà cũng phải về VN làm cơ ạ? Chắc bên nước ngoài làm đắt quá hả mọi người?

11. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Về VN làm rẻ hơn là đúng rồi, bằng tiền đó bên nước ngoài thì về VN có thể làm chỗ sang trọng, uy tín nhất mà vẫn còn thừa tiền đó

12. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thẩm mỹ răng thường chị em chọn niềng răng để răng cân đối và đều nhỉ, có chị nào chỉnh hàm hô ko?

13. dieuhuonghn

dieuhuonghn Member

• 112 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

về Vn thì lúc nào giá cũng mềm hơn nhiều mà :D
    Dv thì cũng như ở nước ngoài thôi

14. thuytien90

thuytien90 Member

• 118 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có bà chị cùng cty e bị hô dữ lắm :( chắc mọi người góp ý nhiều nên đầu năm vừa rồi đầu tư đi niềng răng để cưới ck hay sao ấy.
    Được 7 tháng rồi nhìn răng cũng gọn gàng lắm

15. hoannguyen

hoannguyen Active Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

niềng răng ở đâu đấy b ? mình cũng muốn đi niềng răng quá mà chưa tìm được nk nào uy tín đảm bảo chất lựng 1 chút

16. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình thấy b nên về VN làm răng vì mình thấy giá ở nước ngoài đắt khủng khiếp mà chất lượng chắc cũng như ở VN thôi. Nói chung về Vn rẻ hơn nhiều đấy

17. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở nước ngoài thì hiện đại với máy móc tiên tiến. tìm chỗ nào ở việt nam có công nghệ hiện đại thì tốt hơn, vì giá sẽ rẻ hơn

18. dì binbo

dì binbo Member

• 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhưng e thấy nếu c nào muốn niềng răng thì nên niềng ở nước ngoài vẫn hơn, chứ niềng răng rồi có vấn đề gì cần gặp bsy mà đi đi lại lại giữa 2 nước cũng mất thời gian lắm

19. tieuyentund

tieuyentund Member

• 90 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

niềng răng ở VN rồi có vấn đề gì thì sang bên kia bsy chăm sóc cũng được chứ sao???

20. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

bên này nhìn hiện đại lắm :p hôm bưa e có ghé qua khám răng, đợi tầm 10p là bsy khám cho nhanh gọn lẹ lắm
    bên này nk lớn có khác, nv nhìn đông mà lịch sự dễ thương ghê ^^ nói chung chim ưng e thấy giá dv có đắt hơn những chỗ khác 1 chút