[Hỏi ý kiến] Bói tử vi, bói tướng số chỗ cô đồng Quỳnh Gia Lâm Hà Nội

[Hỏi ý kiến] Bói tử vi, bói tướng số chỗ cô đồng Quỳnh Gia Lâm Hà Nội

Chia sẻ trang này

1. dichvumarketing

dichvumarketing Member

• 4 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

• 7,579 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Mình có nghe 1 người bạn ở khu Gia Lâm Hà Nội chia sẻ là có cô đồng Quỳnh xem bói tử vi, bói tướng số xem bói bằng đồng tiền âm dương hay lắm. Theo bạn mình chỉ thì Cô Đồng Quỳnh này ở khu Gia Lâm Cầu Đuống ấy. Nằm trên quốc lộ 3, cách Cầu Đuống 2km, ngay mặt tiền đường luôn, nhà có điện lớn.

Bạn mình cho 2 số điện thoại để gọi đặt hẹn, lúc đầu mình gọi số 0967926975 thì đỗ chuông nhưng ko ai nghe máy, sau mình gọi thêm số 0913371229 thì bắt máy, nghe giọng trầm ấm, chậm rãi nhẹ nhàng lắm. Mình hẹn cô cuối tháng này mình ra HN đến nhờ cô xem giúp vì năm sau mình định khởi nghiệp và xây dựng gia đình riêng.

Ai đã từng xem ở chỗ Cô Quỳnh Gia Lâm rồi thì cho mình xin ý kiến, mình định xem công danh sự nghiệp và tình duyên gia đạo nên muốn tìm đúng thầy xem tử vi chuẩn. Mình không thích đi xem nhiều thầy, thầy nào hợp mình sẽ theo để có gì nhờ thầy giúp.

2. Bach Ha Dung

Bach Ha Dung New Member

• 2 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Xem bói tướng, bói tử vi thì tuỳ duyên hợp thầy nhé. Có thể đúng với người này nhưng ko hẳn đúng với người khác. Mình cũng từng đi xem chỗ cô Quỳnh ở Gia Lâm rồi, thấy cô nói cũng okie

3. Dương Thuỳ

Dương Thuỳ New Member

• 1 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

cv cuối năm của mình cũng ko như ý, cũng đang muốn đi xem, ko biết bên mình thu phí xem bói có cao kô? mà bói tử vi hay sao?

4. Bach Ha Dung

Bach Ha Dung New Member

• 2 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cô đồng quỳnh này xem bói tử vi, bói tướng số chị à, tuỳ tâm à, 50k, 100k gì gì cũng dc, em hỏi hết rồi nhưng chưa có duyên gặp

5. DungCMO

DungCMO New Member

• 1 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Năm ngoái mình có đi xem 2 lần. Cô đồng Quỳnh xem chuẩn về tình duyên, dựng vợ gả chồng, chuyện nhà cửa, con cái đó bạn

6. dichvumarketing

dichvumarketing Member

• 4 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

nghe các anh chị tư vấn thế này em cũng yên tâm phần nào rồi ạ

7. quynhchi88

quynhchi88 New Member

• 4 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

xem online đó bạn, giờ nhiều web tử vi online xem gì cũng có mà

8. Newsday

Newsday New Member

• 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Xem online không chuẩn bạn ơi. Toàn các site copy sao chép nhau, nói tương tự nhau ko à

9. quynhchi88

quynhchi88 New Member

• 4 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cũng tuỳ à bạn, đây là giải pháp cho những người muốn xem tử vi nhưng ko có điều kiện hoặc ở xa

10. Minh Minh86

Minh Minh86 New Member

• 2 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Không hiểu sao từ đầu tháng tới giờ công việc và gia đình không được suông sẻ. Tuần vừa rồi được 1 chị cùng cơ quan rủ rê đi xem tử vi tháng này xem sao để biết mà giải hạn mà tránh tai ương hoạ gửi chứ em thấy mình xui lắm luôn rồi.

Nghe chị nói ở Gia Lâm có cô Quỳnh xem tử vi hay lắm. Cô xem chỉ tay, xem tướng, xem bài tây rất chuẩn, nói đúng vanh vách và nói thẳng chứ ko e dè, nói để mình biết mình tránh chứ không phải nói kiểu doạ nạt xàm xàm cho có để lấy tiền cúng vái. Nghe bà chị nói cũng mùi tai nên mình đi chứ trước giờ đi xem cũng nhiều nơi, nhưng thấy không ưng cho lắm, chỉ đúng 1 vài phần.

Xem chỗ cô Quỳnh Gia Lâm xong rồi mình mới thấy đây là người mà mình thích xem nhất trong tất cả mấy người xem bói tử vi luôn. Vì khí toả ra từ người cô ấy rất tốt, người ở gần cảm thấy vô cùng dễ chịu. Cô có giọng nói rất trầm ấm làm người nghe có cảm giác tin tưởng.

Đặc biệt, cô xem rất công bằng, không phải ai đặt cúng nhiều thì ưu tiên đâu nha. Cô xem bằng cái tâm. Cái khoản này là mình kết nhất, chứ giờ nhiều thầy tử vi toàn chú trọng tiền cúng vái.

Theo nhận định cá nhân của mình, Cô Quỳnh xem tử vi, tướng số, chỉ tay kết hợp bói bài nên kết quả vô cùng sát với thực tế. Xem cho ai cũng rất tỉ mỉ, vận hạn tốt xấu trong năm thế nào nói hết.

Nghe mấy chị đến xem bảo cô xem tình duyên gia đạo chuẩn lắm, chồng vợ bồ bịch sao, con cái tương lai thế nào cô xem được hết và còn cho cả lời khuyên để mà tránh.

Hôm xem cho mình cô bảo do có âm phần theo phá nên gặp nhiều điều ko tốt, mình nhờ cô giải hạn. Cô dặn làm theo những gì cô nói công việc sẽ suông sẻ phát triển trở lại. Không ngờ đúng y bóc, hôm nay mới trúng hợp đồng lớn, chợt nhớ lời cô phán thấy hay nên lên đây chia sẻ với mọi người. Ai đã từng xem ở chỗ Cô Quỳnh Gia Lâm (đt: 0967926975) rồi thì chia sẻ thêm nhé hoặc biết chỗ nào hay thì giới thiệu.

11. ngoisaomayman

ngoisaomayman New Member

• 3 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chắc Hà Nội nhỏ quá nên loanh quanh gặp rất nhiều ng đã từng đến xem cô Quỳnh Gia lâm. Không nói gì nhiều, chỉ nói một câu, cô xem rất có tâm. Nhà cô này to khang trang lắm nên cô chẳng nặng nhẹ vụ lễ lộc

12. Candy Minh

Candy Minh New Member

• 1 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ nào đã xem tử vi chỗ cô Quỳnh này rồi thì cho ý kiến nhé, cuối tháng đi thử xem sao, mà có phải gọi trước k?

13. dichvumarketing

dichvumarketing Member

• 4 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình hẹn cô tối nay 19h đây, bạn ở đâu có đi cùng k? tốt nhất nên gọi trước để mình k phải chờ bạn à

14. quynhchi88

quynhchi88 New Member

• 4 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Xem tử vi tướng số còn tuỳ duyên hạp duyên nữa. Thích những thầy có tâm có đức thực sự, người thật việc thật, phần tích đạo đúng đắn, ko có kiểu dọa nạt hay xàm. Haizzzzz

15. Tran Thanh Thien

Tran Thanh Thien New Member

• 1 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cám ơn bạn đã chia sẻ, vợ chồng mình đang tìm thầy xem tử vi cho năm mới.

16. truongngocthu

truongngocthu New Member

• 2 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cám ơn chị, em mới đi xem chiều qua. Cô coi chuẩn lắm ạ, tháng 2 em lại đến

17. co be xinh xan 88

co be xinh xan 88 New Member

• 1 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng hay đi xem nhưng xem ở trong Nam thôi, chưa xem ở HN bao giờ nghe ngoài đấy có nhiều thầy coi hay lắm. Hay là lần này bất chấp tất cả bay ra Hà Nội du ngoạn rồi đi coi 1 quẻ xem sao ta. sẵn cuối tuần nà? Có hãng vé máy bay rẻ nào chứa chấp mình ko nhể?
    Chị em xem thực hư sau nhớ cho mình biết. nếu chuẩn mình làm chuyến thăm Hà Nội, cũng 2 năm rồi chưa ra thăm Thủ Đô

18. truongngocthu

truongngocthu New Member

• 2 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

k biết trong Nam thế nào chứ HN có nhiều thầy xem hay, có tiếng nghe co khách trong nam ra

19. quynhchi88

quynhchi88 New Member

• 4 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Vâng, xem tử vi còn tuỳ duyên mình có hạp với thầy k nữa chị. Chị ở đâu nhỉ? Chị đã xem chỗ cô Quỳnh Gia Lâm này chưa ạ?

20. ngoisaomayman

ngoisaomayman New Member

• 3 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Đi đi đang muốn xem quá đây, hôm trước có đến rồi nhưng có việc đột xuất phải về gấp làm chưa xem, thấy nhiều người xem lắm