Clip ghi lại toàn bộ quá trình nâng mũi

Hot! Hot! Video Clip cận cảnh phẫu thuật nâng mũi Hàn Quốc ở thẩm mỹ viện

Chia sẻ trang này

1. nganha244

nganha244 Active Member

• 445 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

• 5,966 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Bạn đang thắc mắc nâng mũi ở đâu đẹp? Nâng mũi tiến hành như thế nào? Đây là clip ghi lại toàn bộ quá trình phẫu thuật nâng mũi hàn quốc tại các thẩm mỹ viện. Rất nhiều bạn muốn đi nâng mũi nhưng chưa biết quá trình đó diễn ra như thế nào. Clip này sẽ cho bạn câu trả lời đầy đủ.

Đầu tiên tất nhên bạn tới thẩm mỹ viện, bệnh viện và các bác sĩ ở thẩm mỹ viện sẽ tư vấn xem mũi của bạn nên làm như thế nào. Không phải cứ nâng mũi thật cao lên sẽ đẹp, điều này còn tùy thuộc vào tổng thể gương mặt bạn có hài hòa với chiếc mũi bạn mong muốn không. Từ đó, các chuyên gia sẽ cho bạn những lời khuyên đúng đắn.

Sau khi quyết định và được bạn chấp thuật phẫu thuật, bạn sẽ được đưa vào phòng tiểu phẫu. Tại đây, bác sĩ tiến hành gây tê để chuẩn bị cho cuộc tiểu phẫu của bạn.

Phẫu thuật nâng mũi bắt đầu!

Đầu tiên, bác sĩ sẽ lựa chọn và thử trên mũi bạn những miếng sụn nhân tạo khác nhau sau đó quyết định xem liệu nó đã hợp với bạn chưa? Sau khi đã ưng ý, bác sĩ sẽ cắt gọt lại miếng sụn sao cho phù hợp với dáng mũi lúc đầu của bạn cũng như tổng thể gương mặt.

Tiếp đó bác sĩ sẽ đưa một miếng bông dài vào mũi bạn nhằm ngăn máu chảy trong quá trình tiểu phẫu lọt vào trong khoang mũi.

Quá trình phẫu thuật nâng mũi

Bước tiếp theo, bác sĩ rạch một đường ở rìa mũi của bạn để tạo khoảng trống đưa miếng sụn vào bên trong. Mọi thao tác lúc này cần phải thật tỉ mỉ và cẩn thận nhằm đạt được hiệu quả cao nhất cũng như không chạm vào các mạch máu quan trọng trên mũi. Đây là khâu quan trọng nhất của quá trình phẫu thuật nâng mũi.

Tiếp theo đến bước đưa từ từ miếng sụn nhân tạo vào theo đường đã rạch sẵn và cố định lại sống mũi và dùng chỉ khâu lại vết mổ. Mọi công đoạn của quá trình tiểu phẫu đến đây là kết thúc.

Sau khi ca phẫu thuật kết thúc, bạn nghỉ ngơi một lát rồi có thể ra về.

Xem thêm:
    >>> Nâng mũi không phẫu thuật
    >>> Nâng mũi S line

2. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

eo xem cái clip của chủ thớt trông sợ thế, thế nay ai dám nâng mũi chứ :(

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

xem video thì cảm giác thế thôi. chứ lúc nâng mũi, bsi sẽ gây tê, mình chẳng cảm giác đau đớn gì đâu. chỉ lúc tỉnh dậy, cảm giác hơi sưng sưng, đau tí thôi.

4. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Èo, nâng mũi mà nghỉ ngơi 1 lát là ra về đc á? Sao nghe đơn giản thế?

5. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nâng mũi ko phẫu thuật thì thế đc, chứ nâng mũi phẫu thuật thì chắc phải nghỉ nhiều hơn bạn ah

6. Mèo béo

Mèo béo Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn cũng kinh ra phết. :)) Nhưng quan trọng sau khi nâng mũi đẹp là đc rồi.

7. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Kiểu này đau lắm đây, nhưng thôi đằng nào lúc đó chẳng đc gây mê, xem clip làm gì cho thêm hãi hùng. :v

8. ngankhanhtp

ngankhanhtp Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cứ mạnh dạn xem hết clip phẫu thuật nâng mũi đi bạn cũng không quá hãi hùng đâu :p

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Nâng mũi mà chỉ cần nghỉ ngơi 1 lát là có thể ra về á? Sao nghe khó tin thế nhỉ???

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nâng mũi ko phẫu thuật thì chắc đc ra về luôn thôi, còn ko cần phải gây mê cơ mà. Chỉ phải băng bó lại thôi hay sao ấy

11. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Không phải gây mê nhưng vẫn phải gây tê cục bộ. :D Đúng là đc ra về trong ngày nhưng ko đc hoạt động mạnh kẻo ảnh hưởng đến mũi.

12. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Xem clip cũng kinh phết. Tốt nhất chỉ cần biết kết quả thôi chứ nhìn quy trình thì ko cần. :))