Nâng mũi Hàn Quốc cho nam giới

Hot ! Nâng mũi Hàn Quốc cho nam giới

Chia sẻ trang này

1. huonglan

huonglan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,621 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Ngày nay không chỉ chị em phụ nữ chúng ta có nhu cầu làm đẹp mà nam giới cũng có nhu cầu làm đẹp khá cao. Nâng mũi Hàn Quốc cho nam giới giúp gương mặt phái mạnh hài hòa hơn.

1.Mũi nam giới và nữ giới khác nhau ở điểm nào?

Nâng mũi Hàn Quốc cho nam giới cho bạn chiếc mũi hoàn hảo nhất

- Sống mũi rộng, thường bị gồ ở trên sống mũi.
    - Xương sống mũi to bè.
    - Đầu mũi to tròn.
    - Lổ mũi rộng.
    - Lớp da vùng mũi khá dầy

Chính vì thế phẫu thuật mũi nam khác ở nữ ở chỗ phải chắc hơn, phải dày hơn, phải đứng hơn.

2. Tiêu chuẩn để đánh giá mũi nam giới đẹp

Mũi đẹp nam là khi mũi có hình dáng thon chạy dài từ gốc mũi đến đầu mũi, đầu mũi không thấp, lổ mũi phải nhỏ gọn, chân gốc mũi là khoảng cách giữa hai khóe mắt không được xa nhau và đặc biệt khác nữ giới là mũi nam phải dầy hơn và thẳng hơn, nhìn chắc hơn không phải S-line như nữ. Những chiếc mũi mũi mà ngoài những tiêu chí và to bè cánh mũi trên thì nên cắt cánh mũi để cải thiện tình trạng.

3. Nam giới nên nâng mũi bằng phương pháp nào

Nâng mũi Hàn Quốc đang được cánh mày râu lựa chọn để khuôn mặt hài hòa hơn

Nâng mũi Hàn Quốc đang được nhiều bạn trẻ lựa chọn vì nó có thể áp dụng nâng mũi cho cả nam giới và nư giới. Vì vậy, bạn có thể thực hiện nâng mũi Hàn Quốc để nâng cao sống mũi, tạo dáng mũi thẳng, đẹp tự nhiên.

4. Quy trình nâng mũi Hàn Quốc để sửa mũi nam giới

Bước 1 : bác sĩ sẽ tiến hành thăm khám dáng mũi hiện tại, tư vấn tạo dáng mũi mới cho bạn.

Bước 2: Tiếp theo, bác sĩ sẽ đo vẽ vùng đặt chất liệu, định hình dáng mũi cần tạo, xác định độ dày hay mỏng của chất liệu sao cho phù hợp với mũi của bạn. Do là một tiễu phẫu nhẹ nhàng nên bạn được gây tê tại chỗ. Bác sĩ sẽ bóc tách khoang mũi và nhẹ nhàng đưa chất liệu vào bên trong mũi, nâng cao sống mũi, điều chỉnh chất liệu cho cân đối, sau đó đóng kiisn vết mổ bằng chỉ khâu thẩm mỹ.

Bước 3: Bác sỹ hướng dẫn bạn cách chăm sóc sau khi nâng mũi

Rất nhiều nam giới thắc mắc "nâng mũi giá bao nhiêu", chi phí thì có sự chênh lệch giữa các bệnh viện cũng như các thẩm mỹ viện.

bài liên quan nâng mũi không cần phẫu thuật

Các file đính kèm:

Kích thước:
      90.3 KB
      Đọc:
      161

2. Hương Quỳnh Hoàng

Hương Quỳnh Hoàng Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Quy trình nâng mũi mình nghĩ nam và nữ giới giống nhau, chỉ có khi làm thì bác sĩ sẽ phải chỉnh khác đi cho phù hợp với khuôn mặt của nam giới thôi.

3. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chỗ nào sửa mũi cho nữ tốt thì sửa mũi nam giới cũng sẽ tốt thôi. :D Nhưng nam giới ít thấy đi nâng mũi lắm

4. Mẫn mẫn 3

Mẫn mẫn 3 Member

• 104 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhìn mấy anh diễn viên Hàn Quốc cứ ái ái sao ấy, chả thích. Nâng mũi xong mà giống thế thì chả hay.

5. Trangmon

Trangmon New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể đến với TMV BS Điền . bạn trai mình đã sửa mũi nam ở đây,rất đẹp và giá cả lại hợp lý đó bạn ạ

6. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 276 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hợp lý là bao nhiêu bạn ơi, ko biết nâng mũi cho nam có đắt hơn cho nữ nhiều ko