Hương Tràm lộ ngực trong video đi thẩm mỹ

Hương Tràm lộ ngực trong video đi thẩm mỹ

Chia sẻ trang này

1. Jeni

Jeni Active Member

• 324 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

• 1,582 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Dư luận xôn xao về đoạn video dài hơn 3 phút của Quán quân The Voice đi nâng mũi, hút mỡ bụng để cấy lên vùng trán.

Cách đây ít giờ, video Hương Tràm ở trong phòng giải phẫu thẩm mỹ tại một trung tâm làm đẹp bị tung lên mạng. Đoạn video dài hơn 3 phút, ghi lại cận cảnh giọng ca The Voice được bác sĩ chụp hình tư liệu, sau đó, cô được nhân viên tháo bông tai. Cảnh bác sĩ dùng bút để đánh dấu vị trí cần chỉnh sửa trên gương mặt của nữ ca sĩ cũng được quay rất rõ nét. Khi Hương Tràm nằm xuống giường, phần ngực trần của cô vô tình lộ hoàn toàn trước ống kính máy quay. Giọng nói trong đoạn video còn tiết lộ sẽ hút mỡ ở bụng cho nữ ca sĩ.
    Hương Tràm được bác sĩ chụp ảnh tư liệu trước khi tiến hành giải phẫu thẩm mỹ.
    Liên lạc với người quản lý của Hương Tràm, phía cô chưa hề hay biết gì về đoạn video nhạy cảm này nên không đưa ra bất cứ lời giải thích nào. Người quản lý cho biết, ê kíp sẽ tìm hiểu kỹ vụ việc trước khi có phát ngôn chính thức trên truyền thông.
    Gương mặt cô được đánh dấu vị trí cần chỉnh sửa.
    Một nhân viên của trung tâm thẩm mỹ, nơi Hương Tràm giải phẫu xác nhận, Quán quân The Voice đã chỉnh sửa nhan sắc tại đây. Cô làm đẹp ở khá nhiều bộ phận trên cơ thể như nâng mũi S-line; hút mỡ bụng để tiêm mỡ lên vùng hõm trên trán giúp da căng mịn...
    Khi nằm xuống giường, nữ ca sĩ vô tình để lộ ngực trần.
    So với thời gian mới thi The Voice, Hương Tràm đã có sự thay đổi đáng kể về nhan sắc và phong cách ăn mặc. Không ít người đặt nghi vấn cô đi thẩm mỹ để hoàn thiện ngoại hình, nhưng nữ ca sĩ phủ nhận.
    Link video: Hương Tràm lộ ngực trong video phẫu thuật thẩm mỹ

Huonggiang32 and Bichngoc021 like this.

2. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nhìn cũng căng tròn đó nhỉ :D sao có thể để bs nam ngó sờ mó thế đc

3. haidang

haidang Member

• 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ai lười xem thì có thể tua video đến phút thứ 3:00 nhé. chất lượng video rõ phết. nhìn chung là coi vẻ vụ này chưa dễ bề bị chìm đi đâu. đang hóng chờ

4. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

eo ơi...!!! người nổi tiếng đi phẫu thuật thẩm mỹ mà còn bị quay video rùi lộ hang..tùm lum...ko bik TMV nào mà làm ăn j kì thế..kiểu này sao dám đi thẩm mỹ nữa trời..hixx

5. Hongtham1112

Hongtham1112 New Member

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhìn áo bác sĩ thấy giong bên BVTM EMCAS quá vậy...hồi trước tết mình cũng tới đây tư vấn một lần...lúc đi lên phòng tư vấn thì thấy 2 người nam cũng mặc áo thế này ....vừa đi vừa cười giỡn lớn tiếng đi vào thang máy..hix nhìn khung cảnh chung mình ớn quá nên tư vấn cho nhanh rùi về lun...phong cách làm việc ko mang chất chuyên nghiệp j cả...zậy mà cũng lên dc BVTM nũa chứ

6. Jeni

Jeni Active Member

• 324 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

chưa biet là Hương tràm đi phẫu thuật ở đâu nhỉ? nhưng mà ng đưa video lên hình như là 1 y tá thôi, đang truy tìm ng đưa video lên mà

7. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 265 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

híc, thế bệnh viện thẩm mỹ này cơ sở vật chất chán, thái độ nhân viên chán thế cơ ah các mẹ ? thế mà sao Hương Tràm lại làm ở đây nhỉ?
    mà cái cách y tá dám tự ý quay rồi đưa video lên mạng, như thế là tiết lộ thông tin khách hàng đã ko chấp nhận được rồi.

8. Cindy Pham 92

Cindy Pham 92 New Member

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hjx ha` phai~ hok vay troi emcas lon lam ma lam an kju nay ai dam' vo nua~ ha~ may me hjx hjx

9. ella phan

ella phan New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hjx emcas lớn vậy mà kỳ quá vậy má. mình thấy nó cũng lớn lắm mà không ngờ chơi chiêu trò pr hay sao mà kỳ quá vậy trời. gặp mình vậy chắc độn thỗ xuống dưới đất luôn quá ak

10. Ngô Vân

Ngô Vân Member

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình ko biết đây là chiêu trò của bên emacas hay của chính Hương tràm nữa. biết đâu muốn nhân cơ hội này, để gây sự chú ý của dư luận cũng nên :D

11. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chắc lại làm scandal rùi ...nhưng mà hình ảnh lố lăng quá ...dù lý do j thì mấy tìh huống này nguy hiểm thật,,,mấy mẹ nào đang mún phẩu thuật nhớ đề phòng nhất là với cái BVTM trên (__ ___#)

12. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

ừ, cái này nhạy cảm, liên quan đến thái độ và lương tâm của y bác sĩ, ko tôn trọng khách hàng. nên tốt nhất là chị e cứ cân nhắc kỹ khi chọn chỗ này làm đẹp nhé.

13. ella phan

ella phan New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hjx ghê quá..... kju~ này sao hok dẹp chỗ này qua 1 bên luôn đi nhĩ??

14. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ko biết cố tình hay vô ý... nhưng sau vụ này HT cũng như địa chỉ làm nổi như cồn :D

15. mebena

mebena New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Để cả 2 bên có lợi sao? Đợt đi công tác dài ngày trong SG mình cũng đã qua đây 1 lần thấy nản luôn với thái độ của nhân viên. Mình có tiền mình có quyền làm đẹp mà mấy đứa nhân viên nó soi mói mình như muốn ăn thịt ấy. Cũng may đến chỉ tư vấn thôi chứ ko làm gì, làm gì xong quay clip tung lên mạng thì mệt lắm. Nổi tiếng bất đắc dĩ. Chồng nó lại lồng lộn lên.

thanhthuy thích bài này.

16. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

híc, công nhận gê thật, may mà chưa bao giờ gặp cái kiểu thẩm mỹ viện nào làm ăn như thế này cả.