Hút mỡ bằng Laser có an toàn không?

Hút mỡ bằng Laser có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. kimi hana

kimi hana New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,020 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Tình hình là rất tình hình, mình rất gầy mà bụng thì cứ phình ra to như bụng chửa 3 tháng í. Mà mình đã lấy chồng đâu cơ chứ. hix hix. chán không tả được. Đợt gần đây thấy mọi người xôn xao về mấy cái giảm mỡ Laser như Laser Lipo hay Pharaon lipo. Thấy các bác thẩm mỹ viện "chém" tơi bời là nhanh, chỉ cần thực hiện 1 lần, không cần phẫu thuật cặt rạch là ngon lành ngay. Làm mình ham quá. Nhưng không bít mấy công nghệ này có an toàn thật không í nhỉ?

2. Hoangha

Hoangha New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lại còn có laser lipo với pharaon lipo nữa à? mấy công nghệ này là như thế nào? có giảm mỡ được thật k ak? có giảm được mỡ đùi với tay k các bạn?

3. Mắt một mí

Mắt một mí New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Laser lipo hay pharaon lipo thì cũng tương tự nhau, nó chỉ khác cái tên gọi thôi m. bạn có thể chuyên mục " giảm mỡ bụng hiệu quả" để tìm hiểu thêm nhé.

4. Chewchew dâu

Chewchew dâu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút mỡ bằng laser có để lại sẹo và thâm k nhỉ? mình thấy cứ là laser thì kiểu gì cũng bị thâm ạ. cả nhà cho xin ý kiến với đi ạ...

5. Caramen

Caramen New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo thêm tại thammyvien.org nhé :)

6. Tuyết tháng4

Tuyết tháng4 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Laser lipo có hiệu quả thật, k phải chém đâu bạn kini hana ạ.
    Đứa em mình nó cũng đi hút mỡ bụng rồi, nó làm văn phòng nên bụng to lắm. hút mỡ về thấy eo ót hẳn, nó cứ khoe suốt ấy. :)