Hút mỡ bụng có an toàn không?

Hút mỡ bụng có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 1,666 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Sau sinh, vòng 2 của tôi ngày càng phát tướng. Tôi đang có ý định đi hút mỡ ở bụng nhưng đang băn khoăn 1 điều hút mỡ bụng liệu có an toàn không? Có ảnh hưởng gì đến sức khỏe sinh sản hay sinh hoạt không? Mong chuyên gia trả lời giúp tôi băn khoăn này.

2. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình đc biết đối với những trường hợp sau sinh 12 tháng, da ko rạn nứt quá nhiều thì mới đc tiến hành hút mỡ bụng bằng công nghệ cao - an toàn cho bạn

3. hoangmanh

hoangmanh Member

• 89 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con trai có hút mỡ bụng đc ko nhỉ? nhưng bụng to hình như là do uống bia.

4. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ko biết có địa chỉ nào tin cậy ngoài HN ko bạn nhỉ?
    mình vẫn đang thăm dò xem có chị e nào đi hút mỡ bụng rồi thì cho ý kiến cái.

5. sweet

sweet Member

• 186 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

An toàn hay ko còn tùy thuộc vào nơi bạn đi hút mỡ bụng chứ, còn công nghệ chắc ko sao

6. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình nghĩ tùy vào nơi làm cho bạn thôi. Còn về cơ bản thì công nghệ này an toàn mà.

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 656 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mình thấy khuyên là chỉ tầm tuổi 35-50 mới nên thực hiện, do vậy mình nghĩ nếu bạn còn muốn sinh con thì chưa nên phẫu thuật hút mỡ bụng.

hoaithu82 thích bài này.

8. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ. Mình sinh đc 2 bé rồi. nên giờ mới muốn đi hút cái vùng bùng nhùng ở eo đi. chị e nào ai đi hút mỡ bụng ở đâu an toàn, mà hiệu quả thì chỉ mình nhé

9. diendanthammy

diendanthammy Banned

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ ở đâu, nếu ở SG thì mình biết có TMV Xuân Trường ở 46 Lê Thị Riêng Q1 làm tốt lắm đó. Chuyên hút mỡ bụng công nghệ mới của Mỹ và Châu Âu gì đó, hồi bạn mình sau khi sinh 2 đứa cũng bụng bự lắm do nhiều mỡ nhưng sau khi hút thì đã đẹp lại mà ko tốn nhiều thời gian.

yentrang thích bài này.

10. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 289 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Con trai bụng to có tướng làm quan to đấy bạn. Chưa nghe nói con trai hút mỡ bụng bao giờ.

11. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

giá cả ở đây thế nào mẹ?

12. Nam3248

Nam3248 Member

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghĩ nếu muốn hút thì hút được, chẳng qua con trai ko có nhu cầu kể cả bụng to thôi. :))

13. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

giá cả đắt đấy, thấy bảo 30- 45 triệu cơ, thôi chả dám mơ

14. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ngoài HN thì có tmv Kangnam ở 39 Quang Trung, có sử dụng pp hút mỡ bụng bằng laser lipo. an toàn, hiệu quả, giảm 95 % vùng mỡ dư thừa chỉ sau 1 lần, ko hề ảnh hưởng đến việc sinh con cái. bạn có thể gọi đến tổng đài 1900 60 89 để được tư vấn miễn phí

15. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình nghĩ nếu hút mỡ rồi thì bạn phải có chế độ phù hợp, ko thì nhanh phải hút mỡ lại lắm

16. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Công nghệ hiện tại thì an toàn rồi bạn à.

17. daxau

daxau Member

• 189 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hút mỡ sau mỡ vấn nhanh trở lại lắm

18. Tiểu thần tiên

Tiểu thần tiên Member

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

an toàn hay ko còn tùy làm ở đâu

19. songbenem92

songbenem92 New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tùy xem lượng mỡ bụng của em nhiều hay ít em ạ. Đương nhiên hút xong thì bé hơn chưa hút rồi . Nếu bụng ít mỡ thì hút xong bụng sẽ phẳng, còn nếu nhiều mỡ thì chỉ bé lại thôi chứ ko phẳng lì đc đâu em ah. Sau khoảng 10 buổi đánh bụng để làm lỏng mỡ, thì bs sẽ tiến hành hút. Trc khi hút họ sẽ bơm dịch để mỡ lỏng ra hút dễ hơn. Sau khi hút em sẽ đặt ống xông 2 ngày để dịch ra hết. Nói chung họ quảng cáo ko đau chứ khi hết td thuốc tê thì vẫn đau em ạ. Cũng tùy sức chịu của từng người nhưng nói chung ko quá đau đâu. Nếu hút bụng thì sẽ có khoảng 4 sẹo bằng đầu tăm bông. Chăm bôi kem thì sẽ mờ dần. Sau khi hút thì nên mặc áo gen tầm 1 tháng để tạo form và tránh chảy xệ em