Địa chỉ hút mỡ bụng ở đâu an toàn, uy tín các chị ơi?

Hút mỡ bụng ở đâu an toàn, uy tín các chị ơi, khó nghĩ quá

Chia sẻ trang này

1. xuannguyen

xuannguyen New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 40,042 Lượt xem

• 130 Lượt trả lời

Các chị ơi, hút mỡ bụng ở đâu an toàn ạ? E đang khó nghĩ quá ah.
    E đang làm bên hướng dẫn viên du lịch, CV thường xuyên phải đi tour, và cũng yêu cầu cao về ngoại hình...Nhưng mất cái là e bị béo bụng, nhìn vòng 2 có khi còn to hơn vòng 1 :(. thành ra nhiều lúc cảm thất cản trở trong công việc.

E cũng nghĩ đến việc đi hút mỡ bụng. Trc thì em nghĩ sẽ đến bệnh viện để làm.. nhưng hút mỡ ở bệnh viện thì ko chủ động thời gian, mà e cũng rất sợ mùi ở bệnh viện.
    E đọc thấy mấy thẩm mỹ viện cũng có dịch vụ hút mỡ bụng, tìm hiểu về công nghệ với quy trình thì coi vẻ cũng chuyên nghiệp lắm.
    Đến đó cũng được bác sĩ tư vấn, thăm khám kiểm tra tình trạng sức khỏe, nếu oki mới làm :)
    Mà thời gian hút mỡ bụng thì khoảng 60 phút thôi.
    Chi phí hút mỡ bụng ở thẩm mỹ viện có chênh lệch hơn 1 chút với ở bệnh viện. Nhưng cái quan trọng là sau khi làm xong, thì làm ở ngoài vẫn được chăm sóc tận tình, nhiệt tình hơn chứ ko như mấy bsi trong bệnh viện.
    Nhưng vấn đề to đùng của em là bây giờ nhiều thẩm mỹ viện quá. chọn được chỗ nào hút mỡ bụng ở đâu uy tín và an toàn là cả một vấn đề.
    Mong các chị em trong diễn đàn tư vấn giùm em ah :(

2. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

e thấy ở thẩm mỹ viện ngoài cũng có dịch vụ hút mỡ bụng.
    nhưng theo e, mẹ nó đến bệnh viện để hút mỡ bụng là an toàn nhất.

3. HappySmile

HappySmile Member

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

An toàn nhất là ko hút mỡ ở đâu cả bạn chủ thớt ơi. chịu khó ăn ít đi, luyện tập thể dục thể thao nhiều là mỡ bụng giảm liền ý mà. mình sợ đau, nên nói đến đi hút mỡ là cứ thấy run run ah...:(((

4. big_girl02

big_girl02 Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hút mỡ bụng ở đâu an toàn?
    híc, e tập mãi mà ko thấy ăn thua chị a.
    e cũng sợ đau, nghĩ đến hút mỡ bụng là thấy sờ sợ thế nào ý. ko biết hút mỡ bụng ở đâu thì đỡ đau mà an toàn, hiệu quả chị nhỉ? e cũng hóng vụ này a

5. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 294 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mọi người tham khảo tmv Đông Á xem, họ hút mỡ bụng có uy tín ra phết đấy. :D Giá cả ở đó cũng hợp lý, ko đắt so với các tmv khác nữa. Mình đi qua thấy trụ sở của họ hoành tráng lắm. ^_^

huuduyensegap thích bài này.

6. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hi, chỗ này mình cũng nghe nói nhiều rồi. Cơ mà thấy họ hay trị nám và trị tàn nhang nhiều hơn bạn ạ

7. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Họ có nhiều dịch vụ mà bạn ơi, trị nám và tàn nhang đơn giản và nhiều người có nhu cầu hơn nên nhìn tưởng họ chuyên trị nám và tàn nhang thôi chứ thực ra dịch vụ hút mỡ bụng của họ cũng tốt lắm

8. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mọi người nên đến các tmv lớn, nhiều kinh nghiệm và lâu năm thì họ làm sẽ tốt hơn. Đông Á nghe nói mới khai trương hay sao ấy.

9. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đông Á họ có uy tín từ khá lâu rồi đó bạn, các bác sĩ ở đó có uy tín hết rồi và nổi tiếng nên mới khai trương nhưng chất lượng dịch vụ ổn lắm

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Giờ mình thấy có công nghệ hút mỡ bụng ko cần phẫu thuật hay lắm. sử dụng công nghệ sóng siêu âm hội tụ không xâm lấn để tập trung mạnh mẽ năng lượng sóng vào tiêu điểm. Năng lượng sóng siêu âm hội tụ cao sẽ tạo ra hiệu ứng phân hủy cơ học tại tiệu điểm hội tụ. Tiêu điểm hội tụ này được thiết kế đúng vào lớp mỡ dưới da. Năng lượng cơ học này tập trung phá tan các tế bào mỡ, phân hủy mỡ, làm giảm đáng kể số lượng tế bào mỡ...

11. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình thấy cv của bạn phải đi nhiều thì tình trạng mỡ bụng sẽ được cải thiện mà,bạn cố gắng ăn kiêng chút là đẹp thôi.

12. yeunu

yeunu New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nói vậy chứ cv nay đây mai đó,ăn uống thất thường làm sao ăn kieng mãi được.Đi hút mỡ cho nhanh mình nghe nói mất có 60 phút để hút mỡ bụng thôi bên Đông á cũng được đó bạn

13. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hút mỡ bụng an toàn ở đâu?
    mình tham khảo bên tmv Đông Á thấy bảo sau khi hút mỡ bụng không cần nghỉ dưỡng, tập luyện hay ăn kiêng. :D quá tuyệt

14. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tuyệt thật nhưng k biết giá cả thế nào?sợ giá lại trên trời thì chịu thôi

15. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình đang tham khảo dịch vụ này bên Đông Á nên có thông tin muốn chia sẻ cho bạn
    Hút mỡ bụng trên: 15-20 triệu VNĐ- Hút mỡ bụng dưới: 15-20 triệu VNĐ- Hút mỡ vòng eo: 10-15 triệu VNĐ- Hút mỡ cằm: 15-20 triệu VNĐ- Hút mỡ vai: 20-25 triệu VNĐ- Hút mỡ cánh tay: 20-25 triệu VNĐ- Hút mỡ đùi: 50-60 triệu VNĐ(Lưu ý: Giá Hút eo, cằm, vai, cánh tay được kèm với Hút mỡ vùng khác. Nếu hút riêng + 10 triệu viện phí)

16. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cảm ơn thông tin của bạn,nó rất hữu ích nhưng cái thông tin hút mỡ xong k cần ăn kiêng đúng hay không???

17. trucxanh

trucxanh New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phải ăn kiêng chứ không bạn ăn nhiều chất dinh dưỡng ,ít vận động lâu ngày mỡ tích tụ lại rồi lại đi hút mỡ nữa thì tốn tiền

18. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

không ăn kiêng ở đây có nghĩa là bạn vẫn ăn uống bình thường nhưng hàm lượng chất béo và các chất dinh dưỡng đưa vào cơ thể ít hơn,bạn sẽ phải ăn uống 1 cách khoa học hơn

19. trucxanh

trucxanh New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có nghĩa ăn uống theo chỉ định của bác sỹ à hay như nào bạn?

20. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

bạn cứ ăn uống bình thường thôi mà không lo bị béo lại đâu,nói chung là ăn vẫn phải để ý chút đừng nạp quá nhiều chất béo vào cơ thể cũng không ai đảm bảo được sau 1 vài năm bạn không béo lại đâu