Hút mỡ đùi ở đâu an toàn và tốt nhất Hà Nội?

Hút mỡ đùi ở đâu an toàn và tốt nhất Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 11,056 Lượt xem

• 69 Lượt trả lời

Chào cả nhà! Mình đang định đi hút mỡ đùi vì thấy tập thể dục hay làm masage gì đi nữa, cũng chả có kết quả gì cả. Nhưng tính mình thật sự rất nhát. Vậy nên mình muốn tham khảo cả nhà xem hút mỡ đùi ở đâu an toàn và tốt nhất Hà Nội?

Cả nhà có ai đã từng hút mỡ đùi thì tư vấn cho mình xem hút mỡ đùi an toàn ở đâu Hà Nội nhé. Với cả mình muốn hỏi thêm là nghe nói mỡ đã hút ra rồi sẽ tích tụ trở lại như ban đầu, có đúng vậy không ạ?

Cả nhà mình ai có ít nhiều kinh nghiệm cho mình xin với nhé, mình đang muốn làm gấp, chỗ hút mỡ đùi ở đâu thật an toàn và uy tín đấy nhé. Cảm ơn cả nhà nhé.

2. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đây chắc là bệnh chung của nhiều bạn rồi hay sao ấy, thấy mấy người hỏi hút mỡ đùi ở đâu rồi. ở HN có chỗ hút mỡ đùi à mà sao mình k thấy nhỉ, toàn thấy bảo dùng massage vs laser thôi

3. Vũ Ngọc Thu Hương

Vũ Ngọc Thu Hương New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đùi to đang là xu hướng đep hiện nay đấy, đi giảm làm gì hả thớt. Tốt nhất chỉ nên đi tập thể dcj cho săn chắcc vào thôi.

4. Nhung Mai

Nhung Mai New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy dịch vụ giảm béo hút mỡ thì nàng tìm hiểu ở bên đông á ý, mình thấy trên diễn đàn mình nhiều người khen ở đây làm ok đó.

5. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hút mỡ đùi ở hà nội đống ý là vote đông á nhé, bên đấy làm giảm béo trước h rồi, giảm 17 - 22cm luôn ấy. k thì b tham khảo kangnam nữa thử xem

6. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu như muốn biết hút mỡ đùi ở đâu tốt thì các bạn cũng vẫn nên nhớ là dù các bạn có đến các trung tâm giảm béo công nghệ cao hay đắt tiền đến mấy đi chăng nữa, mà về nhà, các bạn vẫn ăn rất nhiều, ăn cho sướng miệng thì không thể có một kết quả như ý được.

7. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

giảm 1 phát hết chỗ mỡ thừa, xong là làm mất gốc chân tế bào mỡ thì nó cũng ít bị béo lại hơn đấy. m điều chỉnh ăn 1 tí là dc

8. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hút mỡ đùi an toàn ở đâu là làm xong m thoải mái, k đau nhức j vs dc về luôn ấy. mà bên đông á làm k tác động nhiều vào trong cơ, nên chắc là an toàn

9. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở đùi do mỡ nằm sau dưới lớp cơ, nên các pp thông thường k có hiệu quả đâu các bạn ạ. có dùng mấy phương pháp hội tụ, có tác động lớn, và xong thì hút mỡ ra ngay mới được, k là mỡ lại rắn lại đó

10. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nếu mà hút mỡ đùi xong mà các ban k thường xuyên luyện tập thì cũng sẽ dễ bị béo lại đấy, cơ địa béo sẵn rồi mà

11. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

khác chứ bạn, đợt trước m có nghe bác sĩ nói là do mình giảm mỡ sâu rồi, mỡ rắn ấy, làm mất đi tế bào mỡ nên mỡ muốn rắn lại phải bắt đầu từ đầu, và thành mỡ lỏng dễ tan hơn. Nhưng thế nào thì cũng phải điều chỉnh lại chế độ ăn rồi :)))

12. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chuẩn rồi, e nghe bảo là mình chỉ cần điều chỉnh chế độ ăn như là bữa trước ăn nhiều thì bữa sau ăn ít đi chút là dc, k cần phải kiêng khem nhiều lắm đâu

13. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

để được như thế thì phải tìm được chỗ hút mỡ đùi ở đâu an toàn đã chứ, k nguy hiểm bị làm sao thì k có cơ hội điều chỉnh ăn :))

14. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nếu sợ thì làm massage, còn dũng cảm thì làm hút mỡ, laser giảm 1 lần. nhưng vẫn khuyên mọi ng làm 1 lần thôi. thực tế massage đâu có hiệu quả đâu

15. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m cũng nghĩ là chỉ làm 1 lần thôi, 1 phát ăn luôn tha hồ đẹp, massage giảm được 1 tí về lỡ ăn cái j lại béo lại thêm thì biết bao nhiêu tiền mới hết

16. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hút mỡ đùi ở đâu an toàn nhỉ? làm 1 lần thì nguy hiểm hơn nhiều mà, nhỡ phải chỗ nào không an toàn thì khả năng biến chứng cao lắm

17. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

muốn biết hút mỡ đùi ở đâu tốt thì cứ tìm mấy chỗ hút mỡ bụng vs eo tốt thôi. đằng nào thì họ cũng dùng công nghệ chung.

18. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nếu mà mỡ đùi thì nên hút mỡ do dùng nội soi hút mỡ tốt hơn. còn bụng thì nên dùng sóng siêu âm đánh để k ảnh hưởng đến các cơ quan nội tạng khác

19. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đùi thì đánh sóng siêu âm cũng dc chứ sao bạn nhỉ @@ cơ chế tác động nó cũng như nhau mà

20. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e nghĩ là ở làm cái j cũng như nhau thôi. quan trọng là phải tìm nơi an toàn, thì họ sẽ làm đảm bảo cho mình.