Hút mỡ mặt có đau không, có nguy hiểm không chị em?

Hút mỡ mặt có đau không, có nguy hiểm không chị em?

Chia sẻ trang này

1. Phi_Phi21

Phi_Phi21 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 14,150 Lượt xem

• 61 Lượt trả lời

Mình nghe nói có cả dịch vụ hút mỡ mặt và cằm nữa, hay quá, đúng cái mình cần. Bạn nào biết cho mình hỏi hút mỡ mặt có đau không, có nguy hiểm không với? Vì vùng mặt không nhiều mỡ như vùng bụng hay đùi nên cách hút mỡ cũng sẽ khác.

Mình sợ đau lắm. :( Nếu đau nhiều chắc không dám đi hút mỡ đâu.

2. Thúy Nguyễn

Thúy Nguyễn Member

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vùng mặt với cằm có khó giảm đâu mà phải đi hút nhỉ, bạn chỉ cần tập thể dục một thời gian là được thôi mà.

3. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em từng đi hút mỡ rồi nhưng là hút vùng bụng, thấy cũng bình thường. KHông biết hút mỡ mặt thế nào, chắc rất ít người làm dịch vụ này nên cũng khó đó chị.

4. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hình như là dịch vụ hút mỡ cằm chính là hút mỡ mặt đó bạn, không lẽ ngoài nọng cằm ra thì còn chỗ nào có thể hút mỡ được. mà hút mỡ ở cằm thì chắc là không nguy hiểm đâu, nhưng để chắc chắn thì bạn có thể hỏi bác sĩ về việc hút mỡ mặt có an toàn không? hay là hỏi mấy chuyên gia trên dđ cũng được đó b

5. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chắc bạn nói đúng rồi, béo nọng cằm là khiến 2 cằm đúng k, thế thì xấu lắm. mà giảm mỡ chỗ đấy, chắc là k ảnh hưởng j đến đâu

6. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chắc hút mỡ mặt có an toàn chứ không nguy hiểm đâu, vì đâu phải công nghệ phẫu thuật hay j đâu

7. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

giảm béo mấy vùng khác dc an toàn thì giảm mặt cũng thế thôi, qtrọng là tìm dc chỗ uy tín là ok

8. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu bác sĩ hút mỡ mặt mà hút nọng cằm thôi thì chắc k sao còn chạm vào cằm thì k biết có đau không

9. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mặt nhìn thế mà khó giảm lắm các bạn ạ, không đơn giản đâu, tối ăn nhiều 1 cái là mai mặt như cái mâm luôn

10. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cần tìm nơi có uy tín và đảm bảo an toàn, có giấy chứng nhận của Bộ Y tế về việc đảm bảo an toàn và công nghệ, thiết bị đạt chuẩn, với bác sĩ uy tín nhé

11. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

quá trình làm tan mỡ bình thường cũng k đau đâu, còn hút mỡ thì chắc theo cái kim tiêm j đó, giống như mình đi hiến máu ấy :))

12. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e có nghe bảo là 2 ống tiêm thôi. thế thì cũng đơn giản, khó chịu tí lúc mỡ ra thôi

13. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu dùng ống tiêm thì hút mỡ mặt có nguy hiểm không nhỉ bạn, 2 ống đâm vào cằm cũng ghê ghê @@

14. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mỡ lỏng rồi hút giống như là lấy máu thôi, k sợ đâu bạn

15. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ai từng bị biến chứng gì khi hút mỡ không nhỉ? trước h toàn nghe bên đông á dùng sóng siêu âm an toàn mà giảm nhiều, chư hút mỡ thì m cũng k biết thế nào

16. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hình như là bên đông á cũng có dịch vụ hút mỡ này, mà k dc rầm rộ như dùng sóng siêu âm thôi

17. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy sóng siêu âm còn có vẻ an toàn chứ hút mỡ mặt có nguy hiểm không thế bạn. mặt đâu phải đơn giản đâu, còn liên quan nhiều thứ mà, biến chứng thì sao?

18. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bên đông á hút mỡ là dùng nội soi đánh tan phân tử mỡ rồi hít ra, nên cũng an toàn k sợ đâu bạn

19. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

k biết là k nguy hiểm thì có sợ sẹo không nhỉ? ở mặt mà có sẹo thì kinh chết

20. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đúng đấy bạn, kiểu y như mình đi hút máu thì lúc cắm ống tiêm vào thì đau thôi, rồi sau đấy thì nằm yên cho mỡ chảy ra. chắc 2 ống để nó nhanh hơn