Hút mỡ toàn thân ở thẩm mỹ viện Thanh Vân bao nhiêu tiền?

Hút mỡ toàn thân ở thẩm mỹ viện Thanh Vân bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. laptoppro

laptoppro New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,779 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. hạnh phúc bất tận

hạnh phúc bất tận New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao bạn không tập thể dục nhỉ vừa tốt cho sức khẻo lại có thể giảm cân làm tăng sức đề kháng

3. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn định hút mỡ kiểu gì? Giờ có nhiều cách hút mà. Hút kiểu nội soi hoặc kiểu dùng tia laser đánh tan mỡ bụng. Kiểu nội soi tầm 30-50 triệu đó bạn à còn kiểu ko cần phẫu thuật kia đắt hơn

4. thu khánh

thu khánh New Member

• 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Công nghệ Cavi – Lipo sử dụng sóng siêu âm công nghệ kép, với sóng hội tụ tần số 25 KHz tạo hiệu ứng bong bóng chân không cho phép tác động vào bên trong lớp mỡ rộng và sâu, để nhũ tương hóa, phân mảnh chất béo (biến mỡ thành dạng sữa), ngay cả những mô mỡ nằm xen kẽ trong ma trận mô liên kết cũng bị nhũ tương hóa ảnh. Nhưng sóng siêu âm Cavi không làm ảnh hưởng đến các mô lân cận và mạch máu xung quanh, tạo những đường nét mềm mại, quyến rũ cho cơ thể.
    => Nghe nói giờ cái này hot cả nhà ạ ==

hoanghuyen thích bài này.

5. anhkute

anhkute New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thì mình không biết cái giá củ thể của nó là bao nhiêu nhưng mình đã có lần đi tới thẩm mỹ viện này cùng đứa bạn trị tàn nhang thấy 1 tháng thì nó hết mà hết có 2 triệu mình cảm thấy giá đó cũng hợp lí còn cái của bạn thì bạn thử gọi người ta để họ tư vấn cho

6. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hút mỡ toàn thân chắc mắc lắm nhỉ. Vì chị họ em đi hút mỗi mỡ đùi mà đã ngót nghét 12tr rồi.
    Chị thử gọi đến hotline bên đó hỏi giá trực tiếp luôn đi ah.

7. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Cái này không cần phẫu thuật, sử dụng sóng siêu âm thì chắc là tốt rồi :D
    Nhưng mà giá chắc đắt hơn hút mỡ các chị nhỉ ?

8. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hút mỡ bụng thôi chứ, ai lại hút mỡ toàn thân. -_- Mà hút mỡ bụng phải tùy theo phương pháp nào thì giá cả sẽ dao động khác nhau. Từ 30 cho đến 70 triệu tùy từng phương pháp đó bạn

9. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng chưa nghe nói đến phương pháp hút mỡ toàn thân bao giờ, chỉ nghe nói đến hút mỡ bụng, hút mỡ đùi thôi và phương pháp nào chi phí cũng cao.

10. con nhà ngheo

con nhà ngheo New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hút mỡ là như thế nào nhỉ có phải tới đó người ta sẽ cho cái si lanh vào chỗ vùng mỡ thừa của mình rùi hút nó đi không ôi thế thì đau chết à hix hix.nghe thấy thế mà đã rợn hết cả ra gà ra rùi đây nè