Hút mỡ toàn thân trong một lần được không?

Hút mỡ toàn thân trong một lần được không?

Chia sẻ trang này

1. Vân Điệu

Vân Điệu New Member

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 1,364 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Mình năm nay gần 40 tuổi, đã sinh xong 2 nhóc rồi, giờ mình nặng khoảng 65kg, cao 1,6m, chồng và con thì lại gầy còm nhom, mẹ chồng xót ruột lắm vì cứ nghĩ mình ăn hết phần chồng con. Mà mình có dám ăn đâu, nhịn suốt đến đau cả dạ dày nhưng vẫn ko làm sao mà giảm được cân nào. Hàng ngày cũng làm việc quần quật, việc nhà việc khác rồi đưa đón con mà cũng vẫn béo. Mình muốn hút mỡ bụng, đùi, lưng và tay nhưng ko biết có làm luôn trong một lần được ko? Mong mọi nguwoif cho lời khuyên. Xin cảm ơn!

2. hoahoa

hoahoa New Member

• 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

uh mẹ nó thực hiện xong nghĩa vụ rồi thì đầu tư làm đẹp cho mình thôi, nhưng tùy vào sức khỏe của mẹ nó thế nào thì mới biết dc là có nên hút mỡ toàn thân trong một lần hay ko? ai khỏe thì có thể lam đc còn yếu quá thì ko nên bạn ạ

3. Gia Linh

Gia Linh New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi còn có thể giảm đc cả đùi, lưng và tay nữa ạ. em toàn thấy nghe nói hút mỡ bụng thôi.........mà ko biết hút mỡ bụng giá bao nhiêu các c nhỉ?

4. Gấu bông

Gấu bông New Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khổ thân! nhà mình cũng có bà chị dâu béo tròn béo trục, anh mình thì gầy nhẳng, đúng là nghịch cảnh. nhưng anh chị mình kinh tế ít nên chẳng có điều kiện nghĩ đến việc hút mỡ làm đẹp...........haizzzzzzzzz buồn................:mad:

5. Mắt biếc

Mắt biếc New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng bị mỡ béo cả phần lưng, mặc áo con cứ ngấn mỡ ra, mặc áo dài thì xấu vô cùng, ko biết giảm mỡ lưng mất bao xiền ạ?

6. hoacomay

hoacomay New Member

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chị hoahoa nói đúng đấy ạ, chị Vân Điệu phải hỏi bác sỹ tư vấn xem sức khỏe chị thế nào chứ hút một lượng mỡ nhiều khắp toàn thân như vậy ra khỏi cơ thể cũng sợ lắm í chứ, ko đùa đc đâu chị ạ

7. Acilyta

Acilyta New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

8. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi hôm trc e nghe đứa bạn nói có một người ham làm đẹp quá làm liên tục mấy lần gây mê liền, cũng hút mỡ các phần trên cơ thế vì bà ấy rất béo mà cũng nhiều tuổi. song yếu quá phải truyền máu với nằm viện cả tuần đấy.
    nói chung làm đẹp là tốt nhưng phải cần thẩn để ý đến sức khỏe, nên nghe theo hướng dẫn của bác sỹ, mà phải là bác sỹ ở cơ sở tin tưởng uy tín chứ ko họ tham tiền cứ làm thì chỉ khổ mình thôi
    Theo e nếu c làm lần đầu mà sức khỏe tốt thì làm luôn một thể hút toàn thân là tốt nhất vì đỡ một công làm và kiêng khem rồi đẹp luôn c ạ

9. comay

comay New Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị ơi em mới sinh một con thôi mà cũng gần bằng cân chị rồi đây này huuuuuuuuuuuuuu
    chị đi hút mỡ đi về chia sẻ kinh nghiệm để xong đứa sau em đi làm theo chị hic hic

10. Gấu bông

Gấu bông New Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút một lần toàn thân đc tuốt à.
    chỉ cần 2 thứ: sức khỏe và xiền !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!