Kem ngừa mụn Esunvy ngoài trị mụn còn giúp mờ thâm, sẹo hiệu quả đúng ko?

Kem ngừa mụn Esunvy ngoài trị mụn còn giúp mờ thâm, sẹo hiệu quả đúng ko?

Chia sẻ trang này

1. Nguyetmaitb

Nguyetmaitb New Member

• 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 4,163 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Ở đây đã chị nào xài kem ngừa mụn Esunvy chưa zạ? có phải kem ngừa mụn Esunvy ngoài trị mụn còn giúp mờ thâm, sẹo hiệu quả đúng k ạ? Em mới được nhỏ bạn tặng cho tuýp kem này, nó khen ghê lắm á. Qua nay em mới bôi 1-2 lượt thôi. Nên chưa biết như nào? Nếu ổn thì xài lâu dài còn không thì có khi lại phải tìm loại khác á. Mà thấy bảo dược mỹ phẩm lành tính nên phải kiên trì ha mấy chị? Mấy chị có xài qua chưa? chừng bao lâu thấy cải thiện zị?

2. Hạ Anh 234

Hạ Anh 234 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng gì cũng cần sự kiên trì chị ơi
    Gắng dùng ít bữa nữa coi như nào chị ạ. Chúc chị mau có làn da đẹp ha :)

Nguyetmaitb thích bài này.

3. dieulinh123

dieulinh123 New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tui cũng hóng nè, da tui cũng dễ lên mụn quá trời vậy đó. Tìm goài chưa có được loại kem ngừa mụn nào hợp hết chơn. Các bà biết loại nào ok hiệu quả, chỉ giùm tui ngheng

4. Beautiful

Beautiful Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Kem ngừa mụn Esunvy ngoài trị mụn còn giúp mờ thâm sẹo hiệu quả thật đấy nàng ơi. Tớ đang dùng tới tuýp thứ 3 rồi nhé. Thành phần an toàn cực, hành tây tím với rễ cây ngưu bàng ý. Giúp ngăn ngừa các loại mụn khá ổn, đồng thời giúp kháng, hạn chế tiết bã nhờn ( nguyên nhân chính gây ra mụn á), đồng thời những sẹo đỏ, thâm mụn ý cũng mờ dần luôn đó ạ. Tớ thấy giá vừa hạt dẻ lại còn hiệu quả nữa chứ

5. Nguyetmaitb

Nguyetmaitb New Member

• 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Dạ thế chị xài kem ngừa mụn Esunvy lâu không thì thấy hiệu quả sạch mụn, mờ thâm giảm sẹo vậy ạ chị? em đang muốn tìm hiểu thiệt kỹ rồi mới xài á

6. diệu nhii

diệu nhii Member

• 47 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đã ai trị mụn nội tiết dứt điểm thành công chưa ạ. Cho mình xin bí quyết ạ. Chứ mụn hoài stress lắm luôn

7. Áo Cưới Moza

Áo Cưới Moza Member

• 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

K trị dứt điểm đc đâu bạn. Có tiền thì dùng re, aha bha ngăn chặn mụn lên lại. Uống thêm zinc, nội tiết.Nhưng vẫn có thể nổi vài cục.
    vì nội tiết là trong con người mình. Nên phải điều tiết bên trong, ăn uống khoa học, kết hợp thuốc này nọ. Với đến ngày đèn đỏ sẽ dễ nổi.

8. gaidep770

gaidep770 Member

• 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mụn nội tiết muốn hết phải điều chỉnh ăn + uống + bôi + lối sống thì may ra giải quyết được
    Uống nhiều nc hạn chế đồ cay nóng sinh hoạt điều độ, không thức khuya, k ăn ngọt lun, rau củ cứ hàng đầu…
    Kết hợp trong uống ngoài bôi, tham khảo cả bộ sản phẩm Esunvy trị mụn, thâm, sẹo nhé. Bán đầy ngoài hiệu thuốc ý, an toàn lành tính, dược mỹ phẩm nên da mụn da nhạy cảm dùng được hết luôn ý. Kiên trì dùng một thời gian sẽ thấy sự thay đổi tích cực. Nên mua đủ bộ ( srm - viên uống - kem ngừa mụn - gel trị sẹo - đừng quên dùng kcn nhé)

9. FAMIO Việt Nam

FAMIO Việt Nam New Member

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bị mụn thì nên chú trọng từ bên trong, uống thêm kẽm, uống nhiều nước 1 ngày mà cơ thể cần, sinh hoạt ngủ nghỉ đúng giờ giấc thôi ạ!

10. Nguyetmaitb

Nguyetmaitb New Member

• 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vâng em cảm ơn ạ, cứ mụn là lại auto thêm thâm với sẹo mụn chị ạ
    Thế em sẽ dùng thử trước kem ngừa mụn Esunvy này xem sao, thẩm thử xem ngoài trị mụn còn giúp mờ thâm sẹo hiệu quả thật không. Mong rằng hiệu quả đúng như các anh chị nói