Kem tan mỡ Body Son có giảm được mỡ thật không?

Kem tan mỡ Body Son có giảm được mỡ thật không?

Chia sẻ trang này

1. lalana

lalana New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 13,915 Lượt xem

• 50 Lượt trả lời

Kem tan mỡ Body Son có giảm được mỡ thật ko các mẹ? Em được người ta giới thiệu mà chưa dám dùng. Em đang chới với chấp chới tự ti với thân hình của mình quá. Dạo này từ công việc đến gia đình đều khiến em muốn buông bỏ, em muốn thay đổi bản thân, yêu mình, yêu cơ thể hơn và bắt đầu từ việc xử lý đám mỡ thừa các mẹ à.

2. linhmiumiu

linhmiumiu Member

• 237 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có phải kem tan mỡ Body Son này ko chị: http://bodyson.vn/
    Em cũng đang tìm hiểu mà chưa dám mua dùng.

3. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ôi nỗi niềm chung. Tớ sinh em bé được hơn 7 tháng rồi mà bây giờ vòng bụng vẫn khiếp lắm. Quần phải mặc tận size 29 cơ. Bụng và đùi to phát khiếp. Khổ nỗi, đang cho con bú nên cũng chả dám ăn kiêng nhiều vì sợ không đủ chất cho con. Có khi đành chờ đợi khi cai sữa xong nhỉ???

4. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tớ vừa xem thông tin kem tan mỡ Body Son này, thấy họ bảo chiết xuất từ gừng và ớt.

5. akimi.liv92

akimi.liv92 Active Member

• 303 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Có tớ đang dùng kem tan mỡ Body Son nè.
    Tớ massage bụng bằng Body Son kết hợp tập TD đây, tớ thấy kết hợp 2 thứ lại thì nhanh xuống. Massage bụng có cảm giác nó sẽ mềm ra, đến lúc tập thể dục cái là nó tan ngay cái mỡ thừa đi. Tớ hay áp dụng là massage bụng sáng sớm hoặc buổi trưa, chiều đi tập TD 1 tiếng thấy cái bụng nhẹ hẳn. Tớ kết hợp vừa massage bụng vừa tập TD trong 2 tháng giảm được 6cm vòng eo đấy.

6. KemKulz

KemKulz Member

• 304 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đúng rồi, theo mình được biết thì chất gingerol và shogaol có trong gừng giúp thúc đẩy sự phân hủy chất béo diễn ra nhanh hơn và hoạt động như một chất ức chế chất béo tự nhiên
    Chất gingerol có tác dụng làm tăng độ pH của dạ dày, giảm lượng cholesterol trong cơ thể, giảm béo và giảm mỡ bụng hiệu quả.

7. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trời ngưỡng mộ bạn thế, bụng mình khoảng 87, hic, sinh mổ nên giờ động vào bụng là thấy ớn quá, vẫn hơi đau bụng, ko biết làm thế nào đây, chân thì sai khớp muốn đi bơi cũng không được, huhu

8. lalana

lalana New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo như bạn nói thì gừng có tác dụng giảm cân khi mình ăn cơ. Kem tan mỡ Body Son là massage ngoài da á bạn. Như thế liệu còn hiệu quả nữa ko?

9. TungBach23

TungBach23 Member

• 212 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Gừng là một chất có tính nóng nên khi tiếp xúc với da sẽ tạo ra nhiệt lượng. Nhiệt lượng này sinh ra làm tăng phân hủy mỡ, giúp cơ thể tiêu hao mỡ thừa nên massage ngoài da cũng có tác dụng tiêu tan mỡ thừa nhé.

10. KemKulz

KemKulz Member

• 304 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cho chút mật ong, sữa chua và ít gừng vào hộp sữa chua ăn hàng ngày cũng là thủ thuật để bạn làm quen với cách giảm cân bằng gừng. Bạn thử đi, tác động từ trong ra ngoài, từ ngoài vào trong cho nhanh hiệu quả.

11. akimi.liv92

akimi.liv92 Active Member

• 303 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hồi mình mới sinh 6 tháng mặc toàn size 30 không, bây giờ xuống cấp rồi, mặc được quần size 27 đấy :D
    Nếu bạn đang cho con bú thì xài kem tan mỡ Body Son mà massage, kem này chiết xuất 100% tự nhiên từ gừng và ớt nên lành tính, dùng được cho phụ nữ đang cho con bú đấy.

12. Niloreal

Niloreal Member

• 245 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ôi cái kem tan mỡ Body Son này giảm mỡ hiệu quả lắm luôn đó mẹ nó à.
    Sau sinh, mình lên hơn 20 kí, chủ yếu to vùng bụng và bả vai. Có thể nói là vai u thịt bắp luôn ấy.
    Xong mình được người ta mách cái Body Son này, mình đánh liều dùng thử. Massage đều đặn 3 lần ngày, kết hợp với gen quấn mà sau hơn 3 tháng, bụng mình xuống được 8 cm. Còn bả vai thon gọn lại nhiều. Giờ mình tự tin mặc áo 2 dây ra đường luôn.

13. trambeou

trambeou New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

1 mẹo nhỏ của mình nè:

Chia đều lượng thức ăn đã tính toán cân đối thàng 3 bữa trong ngày theo nguyên tắc “ăn nhiều vào buổi sáng và giảm dần vào chiều tối”
    Cần phải ăn chậm, nhai kỹ và ăn đúng giờ
    Khống chế ăn đúng bằng ghi nhật ký ăn uống: khi nào ăn, ăn gì, lí do???
    Sáng ăn xong trước 7 giờ
    Trưa ăn xong trước 12 giờ
    Chiều ăn xong trước 18 giờ

14. lalana

lalana New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đi làm văn phòng thì ko theo schedule này được rồi bạn ơi. huhu.

15. TungBach23

TungBach23 Member

• 212 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ăn khoa học và kết hợp với vận động thì mới hiệu quả được.
    Nên bắt đầu rèn luyện lối sống năng động bằng cách “ĐI BỘ” ít nhất 30 phút mỗi ngày
    Đi bộ đúng cách để giảm cân là:
    Đi theo thời gian đã định trước, không nên đếm số vòng công viên hay bước chân vì sẽ khiến ta cố đi nhanh để "trả nợ quỷ thần"
    Đi không được để mệt hay ra mồ hôi quá nhiều
    Đi xong phải không có cảm giác thèm ăn bù sau đó

16. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Theo các mẹ thì có nên dùng thuốc giảm cân ko ạ? Nếu có thì nên dùng loại nào, xin các mẹ cho em vài gợi ý.

17. linhmiumiu

linhmiumiu Member

• 237 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình nghĩ là không cần uống thuốc đâu, hic, uống thuốc vào lỡ đâu có tác dụng phụ thì tèo. Tập vòng cũng không phải là giải pháp tối ưu vì có thể làm sệ mông.

18. vudaingayay

vudaingayay Member

• 230 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cũng sinh em bé thứ 2 được 7 tháng. Từ lúc sinh xong được 1.5 tháng là mình đi massage và tập thể dục. Mình thấy xài kem tan mỡ hiệu Body Son là tốt đó bạn, bạn thử dùng đi. Mới đầu xài tan mỡ, sau đó xài săn chắc lại là okie. Nhưng nên kết hợp massage và tập thể dục mới hiệu quả bạn ah. Từ lúc sinh em bé xong tới nay mình giảm 14 kg lận đó, đều kết hợp 2 phương pháp này. Chúc bạn được như ý nha

19. trambeou

trambeou New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tốt nhất mỗi buổi sáng khi ngủ dậy hoặc tối trước khi đi ngủ bạn nên dành khoảng 15 phút tập động tác gập bụng và đánh eo. Nếu có thể thì bạn nên đi bơi thường xuyên nữa. Tùy theo cơ địa của từng người, nhưng thường thì sau một tháng bạn sẽ thấy kết quả rõ rệt (tất nhiên là với điều kiện bạn phải chăm chỉ tập luyện). Chúc bạn có vòng eo như ý.:)

20. trambeou

trambeou New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ớt chứa capsaicin trong kem tan mỡ có tác dụng kìm hãm các mô mỡ phát triển và giúp lưu thông máu tốt đó bạn ạ.