Kem tẩy lông Cleo có tốt không?

Kem tẩy lông cleo có tốt không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. gautrucxinh

gautrucxinh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 161,093 Lượt xem

• 77 Lượt trả lời

Nhà mình đã có ai dùng kem tẩy lông cleo để triệt lông tay chưa ah? Em đang định mua kem tẩy lông chân và tay thì nghe có người mách dùng Cleo. Người ta bảo Cleo tẩy lông dùng siêu hiệu quả luôn đó. Nó chiết xuất từ trà xanh và nha đam nên an toàn thì phải? Nhưng mà em vẫn lo lắng không biết Cleo có tốt không, có tác dụng phụ gì không? Mọi người có biết gì về kem tẩy lông Cleo này thì tư vấn cho e với! hoặc mọi người biết loại kem tẩy lông nào tốt nhất, hiệu quả nhất thì cho e review nhé.

2. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy kem tẩy lông Cleo này được nhiều người ưa dùng vì nó không gây đau và cũng an toàn mà bạn. Mình chưa thấy ai nói về tác dụng phụ của nó nên bạn cứ yên tâm dùng đi nhé! Chỉ là nếu không hợp thì không có hiệu quả thôi:p

3. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình nghe nói kem tẩy lông Cleo này bôi 5 phút là có thể làm sạch lông được, nếu thế thì tốt đấy bạn chủ thớt ạ. Không biết giá cả thế nào nhỉ?

Hay thử mẹo Tẩy lông nách đơn giản xem sao?

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bổi 5 phút là lông tự rụng hay mình có thể wax hả bạn? Mình chưa rõ cái này lắm. Bạn dùng cái này chưa? giải thích thêm cho mọi người đi. Mình đang tính triệt lông tay.

5. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình thì chưa nghe đến kem này, toàn thấy Veet thui chứ kem này thì chưa nghe bao giờ lun. chị nào làm rồi chia sẻ kinh nghiệm đuê

6. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bôi kem tẩy lông cleo thì lông tự rụng mà bạn, sau 5 phút mình chỉ cần dùng khăn chùi đi là xong chứ không phải wax đâu. Kem tẩy lông Cleo này xuất xứ từ Mỹ và giá của nó tầm 100 ngàn thì phải, triệt lông tay thế này quá rẻ

7. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

kem triệt lông giá 100k mà làm lông tự rụng? Hiệu quả thế cơ à? Liệu sau này lông ở chỗ đó có tự mọc lại đc ko nhỉ? Nghi quá, hay thử tẩy lông tay bằng phương pháp tự nhiên xem sao tại chẳng biết kem tẩy lông vùng kín loại nào tốt cả

8. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cũng có nhiều người dùng cleo tẩy lông rồi. Dùng kem tẩy lông thì lông tự rụng và tất nhiên lông cũng mọc lại chứ bạn. Chỉ tầm 1-2 tuần là lông đã mọc rồi cơ. Mà giá của kem tẩy lông cleo này cũng rẻ nhỉ! Một lọ thì không biết dùng triệt lông tay được bao nhiều lần ah?

9. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem tẩy lông cleo có ưu thế hơn so với các loại kem khác như veet, vichy về giá bán rẻ và thời gian tẩy lông nhanh chóng từ 3-5 phút. Tuy nhiên chỉ sau từ 5–7 ngày là lông đã mọc lại rồi chứ không được đến 3 tuần như các loại kem khác đâu

10. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tuy thời gian lông mọc lại khi dùng cleo chỉ có từ 5-7 ngày nhưng mình thấy cũng không sao mà. Bôi kem tẩy lông cũng đơn giản và nhanh chóng chứ có mất công như wax hay cạo lông đâu:) Mình thích cleo vì nó tẩy lông sạch sẽ, nhanh chóng và giá cả cũng rẻ ah

11. Boong12

Boong12 Member

• 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Kem tẩy lông Cleo này giá tầm 100k/tuýp 50g cơ, mình thấy giá như vậy là rẻ đấy. :D Cũng thấy khá nhiều người dùng loại kem này triệt lông tay nên mình nghĩ cũng tốt

12. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình vừa tìm hiểu thấy kem tẩy lông Fem có 79k/tuýp thôi cơ. :v Còn rẻ hơn Cleo nữa đó

13. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Không phải rẻ là tốt đâu, mình thấy hãng Fem này có tên tuổi gì đâu, bôi lên da khéo tiền mất tật mang thì chết

14. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Kem tẩy lông vùng kín loại nào tốt?

Nhiều loại kem tẩy lông thật đấy, chả biết loại nào tốt nữa. Cơ mà có vẻ mọi người hay nhắc đến kem tẩy lông Veet nên mình nghĩ loại này tốt nhất

15. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Loại kem Cleo tẩy lông này mình thấy ở các hiệu thuốc với tiệm mỹ phẩm bán cũng khá nhiều, mình nghĩ chất lượng kem này ổn đấy

16. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình nghe nói kem tẩy lông Cleo mùi kinh lắm, nhiều chị em chưa kịp chờ hiệu quả đã phải rửa đi vì mùi quá khó chịu rồi đấy. Có bạn nào dùng loại kem này chưa? Nghe nói cách Tẩy lông tại nhà này hay lắm

17. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mùi kinh là mùi giống mùi gì hả bạn? :-ss nghe bạn kể mình đã ko muốn mua loại kem này rồi.

18. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cái này mùi kinh à? Mình thấy đâu có kinh đâu. :D Bình thường mà

19. lylady

lylady New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi dùng cleo tẩy lông, Lông sau khi tẩy mọc lại có dài và cứng hơn ko ạ?

20. sumo

sumo New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn ơi!