Kem trẻ hóa da nào hiệu quả nhanh nhất?

Kem trẻ hóa da nào hiệu quả nhanh nhất?

Chia sẻ trang này

1. anhtuyet

anhtuyet New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 52,317 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

Mình đang tìm gấp loại kem trẻ hóa da mọi người ah. Da mặt của mình bây giờ khô ráp và kém sắc lắm. Đáng buồn là còn có nếp nhăn nơi khóe mắt nên trông mình già hơn so với tuổi 30 ah. Tình hình này mình phải sử dụng kem trẻ hóa da ngay thôi. Mọi người có biết loại kem trẻ hóa da nào có hiệu quả nhanh nhất không?

2. picachu

picachu New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dùng kem vitamin E Lanopearl xem sao nhé. Kem trẻ hóa da này có bổ sung các dưỡng chất từ Nhau cừu, Vitamin E, Collagen và Tinh dầu hoa anh thảo chống lão hoá, phục hồi làn da khô ráp, thiếu sức sống. Nó có hiệu quả nhanh lắm, chỉ trong 1 tuần ah

3. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hiệu quả vậy ko biết có đắt không nhỉ? :-/ Khéo vài trăm k 1 tuýp thì mình xin kiếu, ko mua đâu

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Có bạn nào dùng Lanopearl này không?

5. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình sợ dùng kem trẻ hóa da vì dễ bị phụ thuộc lắm. Nếu mình đang bôi kem mà ngưng dùng thì có khi làn da sẽ bị lão hóa nhanh hơn ấy nhỉ? :(

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ vậy. :( Cái này kiểu như kem trang điểm ấy, đã dùng là phải dùng thường xuyên luôn, dừng lại ko dùng nữa là da xấu đi ngay

7. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu thấy kem trẻ hóa da youthcell cream là sự kết hợp hoàn hảo giữa tự nhiên và khoa học. Đây là sản phẩm duy nhất được kết hợp từ tế bào gốc thực vật, giúp trẻ hóa làn da sau 30 ngày đấy mọi người

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nhanh thế cơ hả bạn? Sau 30 ngày mình có còn phải dùng sản phẩm này nữa ko hay da trẻ hóa rùi thì ko phải dùng nữa? :D

9. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu dùng kem trẻ hóa da có liều lượng, sau khi có hiệu quả không phải dùng nữa thì tốt quá rồi! Mình cũng định dùng thử cơ mà tìm hiểu thấy giá của youthcell cream hơn 2tr nên lại thôi :D

10. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đắt như thế thì chỉ có mấy chị em nhà có điều kiện dùng thôi. Chứ chị em bình thường như chúng mình làm sao dám bỏ đống tiền như thế mà trẻ hóa da chứ

11. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình lại thấy các chị có điều kiện thì đi spa chăm sóc da chứ mua kem trẻ hóa da làm gì cho tốn tiền. Còn chị em bình thường thì đắp mặt nạ trẻ hóa da ấy:p

12. Boong12

Boong12 Member

• 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhưng loại kem trẻ hóa da kia đắt mà bạn, như vậy chị em bình thường làm gì có tiền mà mua. Đi spa rồi nhưng nhiều chị em vẫn sử dụng thêm kem trẻ hóa da ở nhà nữa đó

13. Vì con

Vì con Member

• 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bình thường mình chỉ sử dụng kem dưỡng da thui chứ không dùng kem trẻ hóa da bao giờ. Nói đến kem chống lão hóa da thì Olay cũng là sản phẩm uy tín đấy chứ!

14. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cần gì phải mua kem trẻ hóa da cho tốn kém hả chị? Chị có thể sử dụng các loại mặt nạ tự nhiên cũng có tác dụng chống lão hóa tốt mà. Ví dụ như mặt nạ quả mướp chẳng hạn. hì hì

15. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kem trẻ hóa da thì chắc là có hiệu quả nhanh hơn so với đắp mặt nạ tự nhiên mà bạn. Cơ mà mình vẫn thích cách tự nhiên vì áp dụng được lâu dài. Chứ kem trẻ hóa da thì chắc chỉ dùng trong một thời gian thôi:))

16. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cứ tưởng mình dùng kem trẻ hóa da thì dùng mãi cơ, như kiểu kem dưỡng da ấy ạ! hì hì. Thấy mọi người bảo đang dùng kem trẻ hóa da mà ngưng thì phản tác dụng nên em nghĩ phải dùng lâu dài chứ ạ?

17. mebomhn83

mebomhn83 Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kem này mình có thể mua o đâu.và giá cả thế nào nhỉ

18. lantrang551

lantrang551 Member

• 131 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dùng vitamin e khá là tốt

19. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 140 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

dùng cách ra bạn ạ lần sau dùng thưa dần đi

20. Xách tay

Xách tay New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da cũng giống như cơ thể của mình, phải lắng nghe cơ thể mình muốn j, bạn tập thể dục hằng ngày, ăn uống đúng cách, ngoài đung mỹ phẩm ra bạn còn bổ sung bên trong nữa, các loại vitamin, đẹp lâu đai chứ đừng đẹp trong tích tắc rùi lại hối hận.mình đang uống collagen và vitamin e, rất OK, nếu được mình rất vui tâm sự với bạn.:)