Cho e hỏi kem trị mụn anzela dùng có hiệu quả thật không? | Page 2

Kem trị mụn anzela dùng hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. phuongquynh

phuongquynh Member

• 45 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn anzela dùng hiệu quả không?

Mình cũng dùng Anzela rồi (hing như gần 50 ngàn 1 tip thì phải)nhưng không có kết quả, sau đó mình dùng Leoconidion B(không biết có đúng không) 70 nghìn 1 túyp, nhưng mà tình trạng còn tệ hơn nên sợ quá mình bỏ luôn rồi, bây giờ nhà mình còn cả hai lỗ đó, nhưng mình chỉ vứt 1 chỗ thôi, không dùng đến, hic hic

2. dongmymy

dongmymy New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem dùng hiệu quả hay không là cũng 1 phần do kem có hợp với cơ địa da bạn không nữa đấy. Giống như mình thấy con bạn mình dùng loại kem anzela này thấy nó có hiệu quả, mụn nó nhiều lắm, mà dùng thấy giảm bớt, nó cũng giới thiệu mình nên cũng mua dùng thử, nhưng mình thấy mặt mình không có tý hiệu quả nào cả, may mà cũng không bị dị ứng gì hay làm sao, còn mặt thì vẫn thế, mình cũng dùng 2 tuýp rồi đấy chứ, nên cũng nản luôn

3. GangnamStyle

GangnamStyle Member

• 92 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kem trị mụn anzela mình tìm khắp mà ko thấy nè!
    Mình thấy nhiều bạn khen nên tìm mua nhưng mà chẳng được, chán ơi là chán luôn
    có lẽ mình ko hợp với kem này nên ko mua được, nhiều người cứ bảo dễ mua là sao nhỉ, hức

4. baoloc

baoloc Member

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn anzela dùng cũng tốt lắm, trước mình cũng dùng, lúc mới bôi mình có cảm giác cắn cắn hơi khó chịu, tưởng bị di ứng nhưng ko phải, không thấy mặt nổi mụn gì cả, dùng tầm 2 tháng thấy mặt cũng đỡ hơn, đến giờ cũng chưa có dấu hiệu gì bất thường, bạn cứ dùng thử xem, nhưng cũng nên thử trước 1 chút ra cổ tay để xem có bị dị ứng ko mới dùng bạn nhé.

5. nguyenmailan

nguyenmailan New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem enzala hình như là sản xuất của Hàn quốc, hôm nọ thấy đứa bạn có dùng,, thấy nó than klaf dùng chưa thấy hiệu quả, dùng đến tuýp thứ 2 m,à mặt vẫn vậy, mình nghĩ chắc nó không hợp với kem này, hoặc tình trạng của nó sẽ phải lâu mới hiệu quả, nói chung tùy người tùy cơ địa da mỗi người mà hợp hay không hợp bạn ạ

6. tuequyen

tuequyen New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn Anzela của Hàn Quốc à, mình thấy cũng tùy người dùng hợp hay không hợp mà sẽ thấy hiệu quả, cũng phụ thuộc da và tình trạng của bạn nữa, nên bạn cứ phải dùng kem thì mới biết được, chứ người này dùng hiệu quả, chắc gì đến lượt bạn đã thấy hiệu quả. Bạn cũng chú ý thành phần kem rồi mới nên bôi để tránh bị dị ứng nhé.

7. hoamimosa

hoamimosa New Member

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem trị mụn anzela thấy nhiều người cũng khen là dùng tốt lắm, hiệu quả rõ rệt, nhưng thấy các bạ chia sẻ thế cũng không biết đến lượt mình dùng có hiệu quả được vậy không, mình cũng bị thế mấy lần, nhìn bạn bè dùng tốt mà đến mình chả thấy ăn thua. Mà thấy bâor kem phải hợp với cơ địa da mới có thể hiệu quả được

8. vicongdong

vicongdong New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đây chả hiểu da mình kiểu gì, dùng km nào cũng thấy ko hiệu quả, bạn bè đứa nào cũng không hợp cái này thì hợp cái ki, nhưng mình thấy đứa nào bảo tốt, thấy nó hiệu quả thật và nhìn thấy đứa bạn sau khi dùng thật nhưng đến tay mình cũng chả ăn thua gì, mình là mình cũng mất lòng tín với mấy loại kem này lắm.

9. xuanloc

xuanloc New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

5 tuần thì đúng là quá tốt đấy, mình thì thấy cũng phải do kem hợp với cơ địa da 1 phần mà hiệu quả hay không hiệu quả, hiệu quả nhanh hay chậm nữa, nói chúng nếu ko bị dị ứng thì cứ dùng thử, biết đâu hợp lại tốt, mà giá cả cũng thấy không đắt lắm có tầm hơn 50k thì phải.

10. vankieu

vankieu New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng hiệu quả là được nếu nhiều người khen thế chắc cũng tầm 3 lọ là được ấy mà, dùng kem thuốc, chẳng có loại nào mà mới dùng 1 lần hay 1 hộp mà khỏ ngay được đâu bạn, cái gì cũng cần phải có thời gian chứ.

11. maikangnam

maikangnam New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da bạn là da nhạy cảm hả bạn, da nhạy cảm thì mới khó chọn kem, mà dùng kem cũng hay bị dị ứng này nọ lắm,
    Còn nếu là da thường thì dùng kem ko cần lo lắm đâu, mình thấy da thường thì ít bị dị ứng cực luôn
    Bạn xem thành phần thuốc xem bạn dị ứng với cái nào mà chọn kem bạn ạ

12. Heo con

Heo con Member

• 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dùng antiacne aa+ là hết mụn đó! Từ thiên nhiên nên an toàn cho da mà hiệu quả! Ko sợ dị ứng hay hóa chất hại da gì cả! Share thêm kinh nghiệm cho các bạn nhé!

13. kiengiang

kiengiang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

moij ng cho em hoi o Ha noi mn co biet o dau ban thuoc nay ko ah

14. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

trc mình lượn lờ ở siêu thị iki có bán cái này, ở trung hòa bạn nhé

15. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình nghĩ kem trị mụn anzela này ở các quầy mỹ phẩm hay quầy thuốc tây thì thiếu gì chứ nhỉ?

16. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Quầy thuốc thì bạt ngàn bạn ạ, tốt nhất bạn muốn trị thâm nám sau mụn nên đến các tmv hay spa mà điều trị cho nó nhanh

17. KIMHIEN

KIMHIEN Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

trị thâm nám sau mụn ở các trung tâm làm đẹp đó có đắt lắm k bạn? nếu bạn biết chi phí trị thâm nám thì chỉ mình vs nhé

18. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

có nhiều phương pháp trị nám lắm bạn à, mà mỗi pp thì chi phí nó lại khác nhau nhiều đấy :D

19. Xuân 237

Xuân 237 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loại này e đc bs da liễu kê đơn cho dùng, mà lúc ấy mặt e đang bị nổi mụn li ti như bị dị ứng chứ khi ấy em không có nhu cầu trị mụn hay thâm mụn, nhưng kết quả đối với mụn li ti của e thì rất tốt, e thoa ngày 2 lần, chỉ 3 ngày là đám mụn li ti biến mất hết trơn. Là kem đc bs kê đơn nên không thèm tìm hiểu kĩ về công dụng lắm. Nay mặt e mới có mấy vết thâm mụn mới đi tìm kem để thoa thì bât gặp lại em này đc review khá tốt nên chắc e sẽ quay lại với em ấy, mong là kq cũng tốt như lần điều trị trước, vì lần trước thoa 3 ngày là hết mụn r nên túyp vẫn còn nhiều chán, đỡ phải mua r :)))

: kem tri mun