Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm ko?

Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm ko?

Chia sẻ trang này

1. phucminh

phucminh Member

• 61 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 5,033 Lượt xem

• 34 Lượt trả lời

2. saraha

saraha Member

• 76 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm ko?

Bạn cứ mua về dùng thử xem biết đâu nó lại hợp với da bạn, giờ mình thấy kem trị mụn thì thường trị đa dạng lắm, mụn nào cũng trị được thì phải.
    Bạn cũng nên xem thành phần xem bạn có bị dị ứng với nó ko rồi hãy chọn mua nhé

3. cobengoc

cobengoc Member

• 98 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness lần đầu tiên mình nghe đó, chẳng biết dùng có tốt lắm không
    Mà kem này là kem việt hay kem nước ngoài ấy nhỉ, nó có trị được tất cả các loại mụn ko?

4. hoangnguyet

hoangnguyet Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thử trước ra tay rồi hãy mua chứ cứ mua linh tinh theo lời mách này nọ thì còn tự hại mình hơn ấy chứ. Mà nếu có thời gian bạn nên làm mặt nạ trị mụn mà đắp cho nó an toàn, lại hiệu quả

5. Ký danh

Ký danh Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness đây này bạn:

**Đặc tính:
    - Huyết thanh trị mụn không chứa dầu.
    - Chứa thành phần khoáng chất: tinh chất suối khoáng SP và thành phần trị mụn
    - Làm mềm các tế bào sừng và làm thông thoáng lỗ chân lông bị bít tắt từ đó giải quyết được mụn đã hình thành trên da
    - Nhẹ nhàng tác động lên da nhưng tác động mạnh mẽ tới các vi khuẩn gây mụn. Tiêu diệt một cách có lựa chọn những vi khuẩn gây mụn.
    - Huyết thanh dùng cho những đốm mụn đã xuất hiện
    - Không chứa dầu, không hương liệu, không gây kích ứng da

**Cách dùng:
    - Sau khi dưỡng da với Beauness, lấy 1 lượng nhỏ ra đầu ngón tay rồi chấm lên các đốm mụn. Không dùng lên vùng da khô.

6. MRshow

MRshow New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness nhìn bé xíu nhỉ, cái này bôi mấy lần là hết ko biết, có khi mình bôi được 2-3 ngày là hết ấy nhỉ!
    Cái lọ này giá bao nhiêu thế bạn? Dùng tầm mấy lọ thì khỏi?

7. thanhvan89

thanhvan89 Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm không?

Mình chưa nghe tên kem beauness này, nhưng có thật trị mụn cấp tốc không, dùng mấy ngày thì thấy hiệu quả thế bạn, mà giá cả cụ thế nào đấy, mà bảo trị mụn cấp tốc cũng thấy hơi khó tin đấy.

8. susufus

susufus Member

• 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness ghe tên lạ lạ. Kem trị mụn thường nếu muốn khỏi cũng cần cả tháng là ít
    Nhưng mà kem này gọi là cấp tốc thì tốc độ phải nhanh khỏi hơn chứ nhỉ,, 1 tuần được ko nhỉ?

9. Thunder

Thunder New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness bé xíu nhỉ, đây là hàng nước nào thế bạn?
    Loại này đắt lắm không nhỉ, có chắc chắn trị mụn là khỏi ko ta, nghi vấn quá! Em nhìn cái chữ thấy có chữ như tiếng trung quốc, ko biết phải hàng của trung, hàn, nhật gì ko?

10. Tuyết tuyết

Tuyết tuyết Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness thấy chỉ bán ở mấy chỗ tại Hà Nội thôi, ai quan tâm thì đến những chỗ này hỏi nhé:
    • Parkson Viet Tower * Điện thoại: 04-3857.5014
    • 18T2, Trung Hòa - Nhân Chính * Điện thoại: 04-6251.0935
    • The Garden - Mỹ Đình * Điện thoại: 04-3794.0187
    • 35 Tuệ Tĩnh * Điện thoại: 04-3974.2509
    • 76 Nguyễn Du * Điện thoại: 04-3936.5801
    • 32 Lê Thái Tổ * Điện thoại: 04-3938.1633
    • Parkson Landmark Keangnam * Điện Thoại : 04-3837.8334
    • 18 Lý Thường Kiệt * Điện Thoại : 04-39387701
    • 29T2, Hoàng Đạo Thúy * Điện Thoại : 04-6282.4272
    Thông tin về em nó đây:
    **Đặc tính:
    - Huyết thanh trị mụn không chứa dầu.
    - Chứa thành phần khoáng chất: tinh chất suối khoáng SP và thành phần trị mụn
    - Làm mềm các tế bào sừng và làm thông thoáng lỗ chân lông bị bít tắt từ đó giải quyết được mụn đã hình thành trên da
    - Nhẹ nhàng tác động lên da nhưng tác động mạnh mẽ tới các vi khuẩn gây mụn. Tiêu diệt một cách có lựa chọn những vi khuẩn gây mụn.
    - Huyết thanh dùng cho những đốm mụn đã xuất hiện
    - Không chứa dầu, không hương liệu, không gây kích ứng da

**Cách dùng:
    - Sau khi dưỡng da với Beauness, lấy 1 lượng nhỏ ra đầu ngón tay rồi chấm lên các đốm mụn. Không dùng lên vùng da khô.

11. bachhop

bachhop Member

• 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn Tuyết tuyết nhé, kết nhất là cái thông tin về chỗ bán bạn đưa ra, ko thì mò chẳng biết đi mua ở đâu cả, mà hình như bán chủ yếu ở quận hoàn kiếm với mỹ đình thôi nhỉ?
    • Parkson Viet Tower * Điện thoại: 04-3857.5014
    • 18T2, Trung Hòa - Nhân Chính * Điện thoại: 04-6251.0935
    • The Garden - Mỹ Đình * Điện thoại: 04-3794.0187
    • 35 Tuệ Tĩnh * Điện thoại: 04-3974.2509
    • 76 Nguyễn Du * Điện thoại: 04-3936.5801
    • 32 Lê Thái Tổ * Điện thoại: 04-3938.1633
    • Parkson Landmark Keangnam * Điện Thoại : 04-3837.8334
    • 18 Lý Thường Kiệt * Điện Thoại : 04-39387701
    • 29T2, Hoàng Đạo Thúy * Điện Thoại : 04-6282.4272

12. chiakia

chiakia Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Những loại kem trị mụn mà có chữ cấp tốc cảm giác ko an toàn lắm. Ít nhất điều trị cái j cũng cần có liệu trình. Trị mụn mà cấp tốc thì có thể chỉ là cách giải quyết trước mắt, còn về lâu dài, rất có thể mụn sẽ bị mọc trở lại và có nguy cơ còn nhìu mụn hơn. Bạn nên cân nhắc, tốt nhất là nên nge tư vấn của các bác sĩ nhé.

13. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị mụn cấp tốc à, nếu là cấp tốc tì bao lâu là hết mụn, 1 ngày hay 3 ngày, mình thấy cấp tốc nghe khó tin, mà cái gì cấp tốc cũng mang tính tạm thời và không ổn định. dùng cáp tốc thì chỉ hết tại tời điểm hiện tại, chứ lâu dài thì vẫn có thể bị mụn lại, nếu không cẩn thận có thể bị nhiều hơn đấy.

14. levan

levan New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe hai từ cấp tốc đã thấy lo rồi bạn, cái gì nhanh quá cũng đâu có tốt, cấp tốc thì chỉ tạm thời thôi chứ không triệt để được, mà mình nghĩ cấp tốc thì 1, 2 ngày là phải khỏi, làm gì có kem nào mànhanh thế, nếu có thì các chất bên trong rất mạnh có thể hại da đấy, bạn nên cân nhắc trước khi dùng thì hơn.

15. hoangthuy

hoangthuy New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cấp tốc là bao lâu, mà mình cũng ko hiểu cái hướng dẫn: Sau khi dưỡng da với Beauness, lấy 1 lượng nhỏ ra đầu ngón tay rồi chấm lên các đốm mụn, không dùng lên vùng da khô. Tức là có 2 loại, 1 loại là kem dưỡng da, một loại là kem trị mụn đúng ko? Vậy là phải mua cả 2 loại à, ko mua và dùng riếng kem trị mụn thôi đc à?

16. lylam

lylam Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem cấp tốc thì là thì sao khoảng bao nhiêu ngày có tác dụng thế, mình thấy cấp tốc cũng ko tốt đâu cái gì cũng phải có quá trình chứ, cấp tốc nghe đã thấy khó có thể trị triệt để được rồi.

17. minhthu

minhthu New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc à, vậy chắc là nhanh lắm, có thể bao lâu sẽ hết mụn nhỉ, mà là kem trị mụn cấp tốc thì gí cao không nhỉ. mà dùng cấp tốc cũng thấy ợ lắm, hiệu quả nhanh thì rủi ro cũng lắm, tốt nhất ko nên dùng thì hơn.

18. thongay88

thongay88 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có cùng câu hỏi với lylam, Kem trị mụn cấp tốc Beauness này thì liệu trị nhanh khỏi ko nhỉ? Nhiều loại ghi là cấp tốc mà mình thấy có khi vài tháng cũng ko khỏi, có lẽ do người ta thổi phồng tác dụng của thuốc lên đấy. Dùng thuốc nên cẩn thận, ko có thì da mình cũng lồi lõm chẳng khác gì bãi tha ma đâu

19. huyentrang91

huyentrang91 Member

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới nghe cáp tốc đã thấy hơi lo rồi. mình chưa dùng mấy loại kem này bao giờ nên cũng không rõ, nhưng nếu dùng kem beauness là cấp tốc, thì trong tầm mấy ngày thì hết, mà cấp tốc chắc cũng hết tạm thời lúc đó thôi chứ không trị hết triệt để, sợ dùng xong có khi lại bị nhiều mụn hơn thì chết.

20. mjtmoon

mjtmoon Active Member

• 280 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Dạo trước ko hiểu sao mặt nổi mụn ào ào, bọc, đỏ, sưng to và da mặt cứ sần sần. Nghe lời quảng cáo nên lò mò rinh về bộ trị mụn Beauness của Menard (hãng này của Nhật Bản thì phải). Mình dùng đc 3 tuần thì mặt đã tốt trở lại, láng mịn, mụn ko lên nữa.