Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm ko? | Page 2

Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm ko?

Chia sẻ trang này

1. mienmien91

mienmien91 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn cấp tốc beauness tốt lắm ko?

Kem trị mụn mà cũng chỉ bán có vài nơi thế thôi hả bạn, mình cứ tưởng là ở hiệu thuốc nào cũng có chứ, hix, nếu thế này đi tìm mua cũng vất vả rồi. Kem có tiếng thì nên được phổ cập ở tất cả các hiệu thuốc cho người ta mua cho dễ, thế mới là hàng tốt, mới được nhiều người biết tới chứ

2. mayxanh

mayxanh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa dùng loại kem cấp tốc beauness này nhưng nghe thấy chữ cấp tốc thấy không an tâm lắm, nếu dùng cấp tóc thì chắc chỉ có tác dụng tạm thời thôi, mà dùng nhiều có khi lại ảnh hưởng đến da đấy, t thấy trị gì cũng cần quá trình không nê vội dùng làm gì rồi lại hỏng cả da mặt.

3. Minh_Hien_12

Minh_Hien_12 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness nghe quảng cáo thấy hay lắm, còn thực tế thì ko biết thế nào, nghe bảo: Tinh chất trị liệu chứa lượng khoáng chất và dưỡng chất ở nồng độ cao giúp tấn công một cách có chọn lọc lên vi khuẩn sinh mụn, trị liệu tận gốc các mụn trứng cá, đồng thời bổ sung thêm khoáng chất để nuôi dưỡng, tái tạo làn da mới. Tinh chất giúp làm mềm lớp sừng, thông thoáng lỗ chân lông bị tắc, mang lại cho bạn làn da sạch mụn, khỏe và sáng mịn. Sản phẩm được các chuyên gia da liễu kiểm nghiệm hiệu quả và độ an toàn.

4. vanca

vanca New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa dùng loại trị cấp tốc bao giờ nên cugx chẳng rõ, nhưng mình thấy chẳng có kem nào trị cấp tốc được đâu, nói là nói vậy thôi, mà kem cấp rtocs nghe cũng thấy không an toàn lắm, điều trị hay làm gì cũng cần quá trình nhanh quá cũng có thể gây hại đấy.

5. kimcuong88

kimcuong88 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem cấp tốc theo mình ko nên dùng đâu, mấy cái thuốc mang tiếng cấp tốc tàn phá da ghê lắm, trị được mụn thì da cũng lỗ chỗ những sẹo này sẹo nọ thôi
    Mình thấy có thể dùng các loại kem trị mụn thông thường hoặc nguyên liệu tự nhiên trị mụn sẽ tốt hơn đó, chứ còn thuốccấp tốc thì tốt nhất là nên bỏ qua nha

6. vungocchau

vungocchau New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng kem trị mụn cấp tốc beauness, nếu hết nhanh vậy sau khi hết liệu có bị lại nữa không nhỉ, mình thấy cái gì bảo cấp tốc mình cũng thấy sợ, nó cứ nguy hiểm thế nào ấy. là hẳn 1 bộ trị thì giá cả có cao không nhỉ.

7. vanhien

vanhien New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness nghe bảo có thành phần là Kẽm gluconate và Hoa Bất tử (Helichrysum arenarium extract): chống nhờn, Acacia decurrens extract (rễ cây keo): Kháng viêm, Chè xanh, cam thảo: Diệt khuẩn, Salicylic acid Cellulase: Tiêu cồi mụn, Dầu oliu và vitamin C giúp cải thiện sắc tố da, làm mềm mịn da; công dụng tốt lắm:
    * Kem siêu trị mụn, thâm mụn, sẹo mụn White Doctors đặc trị các loại mụn thể nặng như mụn trứng cá, mụn bọc, mụn viêm, mụn đầu trắng, mụn đầu đen, mụn mủ, mụn sưng tấy viêm nhiễm, mụn phát ban dạng trứng cá. Ngăn ngừa mụn quay trở lại
    * Xóa bỏ các vết thâm, vết sạm do mụn để lại. Làm liền các loại sẹo, thâm sẹo do mụn gây ra, giúp bạn thật sự tự tin vì có làn da trắng sáng, đẹp không tì vết.
    * Loại bỏ chất nhờn, kháng viêm, diệt khuẩn, loại bỏ cồi mụn, se khít lỗ chân lông giúp bạn có làn da mềm mại và mịn màng.
    Kem này nên dùng 2-3 lần/ngày, nên kết hợp phương pháp lấy nhân mụn, sẽ cho hiệu quả nhanh và tốt nhất nha

8. hellokitty

hellokitty Member

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc Beauness này thì ko biết trị mụn có nhanh khỏi ko , nghe bảo là nên Sử dụng 2-3 lần/ngày và nên kết hợp phương pháp lấy nhân mụn, sẽ cho hiệu quả nhanh và tốt nhất. Chẳng biết cái nhà sản xuất thuốc này dựa vào cái gì để bảo là nhanh và tốt nhất, mình thì chịu!

9. bachhop

bachhop Member

• 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness có kẽm thì chắc là sẽ làm da đen với thâm nhỉ, mình nghe nói dùng chì với kẽm thì lưu trên da được lâu, nhưng mà hại da, Không nên dùng mỹ phẩm hay kem chứa nhiều chì và kẽm đâu!
    Mà nếu dùng kem này 2-3 lần/ngày thfi dùng bao lâu là khỏi?

10. hongtucau

hongtucau New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chưa từng dùng loại nào chuyên trị mụn cấp tốc cả nên không rõ, nhưng dùng cấp tốc liệu có lâu dài và hết mụn luôn không nhỉ, hay chỉ được 1 thời gian ngắn lại bị lên mụn, sợ có khi còn lên nhiều hơn không nhỉ, mình thấy cứ trị dài lâu 1 chút nhưng chức cũng tốt hơn.

11. giọt sương

giọt sương New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc beauness mình chưa dùng nhưng thấy đứa bạn cũng dùng, thấy đợt rồi nó cầm, hỏi nó dùng cấp tốc mà sao mặt vẫn đầy mụn, nó bảo dùng mãi chả ăn thua, không biết cấp tốc kiểu gì, nên nó bỏ rồi. Mình cũng thấy nghe chứ cấp tốc thấy cũng không đáng tin lắm, muốn trị cũng cần phải có quá trình, từ từ, chậm mà chắc vẫn hơn.

12. sweet

sweet Member

• 186 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc thì dùng 1 tuần có hết ko nhỉ? Mình cũng có nghe nói thuốc này trị mụn cấp tốc nhưng ko biết hiệu quả của nó thật sự là sau bao lâu? Giờ dùng mấy loại kem lạ lạ, chưa dùng bao giờ thì lo lắm, ko biết có hiệu quả ko nhưng mà lỡ may nó có gây phản ứng cho da thì lúc đó tha hồ kêu trời :(

13. dieuhuong

dieuhuong Member

• 52 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem trị mụn cấp tốc thì có khi chỉ có 3 ngày là khỏi thôi. Mình nghe nói có thuốc như thế, nhưng ko nhớ tên, nhưng chắc chắn ko phải là beauness gì đâu. Bạn thử hỏi bác google xem, có khi thấy đấy, dạo này mình hơi lười tìm kiếm, vào thấy mọi người hỏi gì thì xí xớn tý thôi

14. linhhuong

linhhuong New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cả loại kem mà trị mụn cấp tốc hả, mà chỉ trị có 3 ngày, có cảm giác như thuốc tiên ấy nhỉ, mình thấy thuốc mà trị nhanh trong vòng ngắn ngày thế thấy nguy hiểm lắm, mà thấy cũng chả đáng tin cậy, cái gì cũng cần phải có quy trình, mình thấy như đi viện thẩm mỹ là hiệu quả nhất mà cũng phải mất đến 2 tháng mới chị được hoàn toàn mà.

15. Nguyễn Phương Phương

Nguyễn Phương Phương Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thấy lạ, người ta cứ bảo cấp tốc mà ko nói cấp tốc là bao lâu có tác dụng, cấp tốc là vài giờ hay vài ngày ko biết!!!
    Mà thường các loại thuốc bôi ấy, nếu như mà dùng thì phải dùng theo bộ của người ta, thường là có vài lọ gì gì đó đó, ko dùng được tất cả thì ko có tác dụng đâu