Kem trị nám Hàn Quốc loại nào tốt nhất?

Kem trị nám Hàn Quốc loại nào tốt?

Chia sẻ trang này

1. minhtam

minhtam New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 70,032 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Kem trị nám Hàn Quốc loại nào tốt thế cả nhà? Mình đang muốn tìm loại kem trị nám tốt, tại mặt mình bị nám khá lâu, vết nám cũng loang lổ và rất rõ, nhiều lúc thấy cũng bất tiện, mất cả tự tin nữa, phụ nữ thì ai chả muốn đẹp, mà ko đẹp thì da cũng phải ổn ổn một chút, đăng này đã xấu, mặt mũi lại còn nám với thâm nhì mà nản quá, mình nghe các loại kem mỹ phẩm của Hàn Quốc thì tốt và hiệu quả lắm, nên muốn nhờ mọi người tư vấn xem hộ có loại kem trị nám Hàn Quốc nào tốt không thì giới thiệu mình nhé.

girl_1234 thích bài này.

2. hoatuyettan

hoatuyettan Member

• 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Với kem trị nám của Hàn quốc bạn dùng bộ trị nám The Face Shop thử đi, được làm từ thảo dược và viatamin tinh khiết. Chuyên bảo vệ da vào ban ngày, tăng cường tuần hoàn máu và ngăn các sắc tố đen. mình thấy nhiều người hỏi mua loại này lắm, thấy bảo sửa rửa mặt dưỡng trắng củ nó cũng tốt nên được các chị em tin dùng. hôm trước mình đi vào cửa hàng mỹ phẩm cũng chứng kiến nhiều người hỏi loại này mà, nên bạn thử xem sao.
    Xem thêm thông tin liên quan:
    1. Trị nám da bằng trứng gà
    2. Chữa nám da mặt bằng cây lô hội
    3. Trị nám da bằng mật ong

3. hoamitocdo

hoamitocdo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kem trị nám Hàn Quốc bạn tham khảo bộ kem trị nám Nhan Cơ đỏ hàn quốc xem nhé

Giá bộ kem trị nám Nhan Cơ đỏ hàn quốc: 850.000vnd

Bộ sản phẩm kem trị nám nhan cơ đỏ 4 in 1 gồm kem trị nám ngày, kem trị nám đêm,kem trị nám dưỡng chống nắng, 1 tuýp sữa rửa mặt(hoặc 1 chai nước se khít lỗ chân lông)​
    Nghe bảo đây là bộ sp tối ưu chuyên dùng cho việc trị sạm nám và dưỡng da. Bạn muốn có làn da tươi trẻ và trắng hồng mịn màng mềm mại, có độ ổn định dài lâu.​
    Bạn nên chú ý không nên sử dụng cùng lúc nhiều loại mỹ phẩm khác nhau để không phải hoàn toàn ảnh hưởng do dùng mỹ phẩm, mà bạn hãy xem xét cơ địa của mình, kết hợp được việc ăn uống điều độ, sinh hoạt có kế hoạch, tránh mât ngủ, tránh ánh sáng trực tiếp của mặt trời. Luôn chăm sóc điều đặn và tuân thủ sự hướng dẫn sử dụng đã giới thiệu, nhất là không được lạm dụng mỹ phẩm thái quá. ​

4. mysoul

mysoul Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem trị nám Hàn Quốc Nhận Cờ đỏ mình chưa nghe bao giờ, nhưng mà trong cái bộ này mình mua lọ kem trị nám, ko mua sữa rửa mặt được ko nhỉ? Mua cả bộ là gần 900k, chia ra là mỗi lọ cũng hơn 200k, quá đắt luôn!
    Có lẽ nên dùng pp khác rẻ tiền hơn thôi

5. maimao

maimao New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị nám Hàn Quốc nhan cơ hay nhận cờ ấy nhỉ?
    Mình còn nghe nói có cả loại Kem trị nám Hàn Quốc dechangkum nữa cơ, chẳng biết có thật hàn ko mà tên hàng cuốc hàn xẻng phết :v

6. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tên gì mà nghe lạ hoắc mà lạ thế nhỉ, kem của Hàn quốc cũng nhiều loại lắm, nhưng cũng chưa nghe tên này, mà cả bộ gần 900k đắt phết nhỉ, dùng mà không hiệu quả thì cũng phí tiền lắm

7. nhung86

nhung86 New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Kem trị nám hàn quốc có nhiều loại là loại nào thế bạn?
    Mình thấy kem trị nám giá lúc nào cũng cao, ít nhất cũng phải mấy trăm, thế thì cũng tốn kém lắm, có khi đi trị bằng laser có khi lại rẻ hơn ý, mà laser thì làm nhanh hơn nhiều

8. vunhuky

vunhuky New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy da con gái hàn quốc đẹp mà thích nhưng đó cũng là do khí hậu bên họ, còn dùng kem mình thấy cũng phải hợp với da cơ, không có nghĩa cứ đắt là dùng tốt với hiệu quả đâu, mỗi người lại thấy hợp với 1 loại nên chả có thống nhất với cái nào, dùng kem cũng tùy vào da của bạ và nguyên nhân bị của bạn nữa nhé.

9. Nàng Kiều

Nàng Kiều New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi da con gái hàn quốc đẹp gì chứ, xấu lắm, ko đẹp như da con gái Việt nam đâu,
    Bên đó dùng mỹ phẩm trang điểm nhiều nên da bị lão hóa sớm lắm, bên đó chỉ nổi về khả năng trang điểm thôi, ko phải nổi tiếng về da đẹp nha

10. phuongbh

phuongbh Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chưa hẳn đâu bạn ạ kem trị nám hàn quốc cũng tốt lắm đó. Không như kem trị nám việt đâu. Kem trị nám hàn thì nó còn được kiểm định nhiều, kem việt nam đa phần là kem trộn, nhãn mác thì ko thấy, mà cứ quảng cáo um lên là tốt này tốt nọ, ko tin bạn đến mấy hiệu thuốc hỏi là biết

11. levien

levien New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói như bạn thì kem cũng tùy loại, loại tốt laoij không. không pahir tất cả đều như thế, còn kem Việt Nam Mình không biết tốt không nhưng nếu do Việt nam sản xuất thì cũng có nhãn mắc cụ thể đấy bạn, cũng có hãng sản xuất đàng hoàng mà. còn kem trộn với kem không nhãn mác như ơ nước mình hay xuất hiện thì là do một số cá nhân tham tiền tự chế ra, trộn linh tinh rao bán trên mạng để lưàngười, nên không có nghĩa là đánh đồng với các hàng việt nam sản xuất khác được.

12. loanloan

loanloan New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy dùng kem sản xuất ở việt nam vẫn an toàn hơn kem trị nám hàn quốc đó, mà kem sản xuất ở việt nam thì có dán nhãn mác cụ thể ấy mấy cái loại mà ko có nhãn mác gì thì mới nguy hiểm, dùng mới ảnh hưởng, còn loại có nhãn mác, địa chỉ sản xuất với tiêu chuẩn đạt được,,,, thfi tốt lắm

13. kydanh

kydanh Member

• 362 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Quá chính xác, bên đó công nghệ trang điểm cao nên nhìn da mới đẹp, mà da đẹp thì cũng chỉ ở vài ngôi sao thôi, còn người dân thì da xấu lắm, ko đáng để bàn luận đâu
    Da người việt mình là thuộc loại đẹp nhất đấy, người hàn mơ cũng ko được thế đâu

14. haoc

haoc Member

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy không phải chi có công nghệ trang điểm cao đâu mà cả phẫu thuật thẩm mỹ cũng thuộc đỉnh cao luôn, giờ nhìn con gái hàn quốc không biết ai mặt thật, mặt giả luôn

15. phuonghuyen

phuonghuyen New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhan cơ hay nhận cờ hả bạn?
    Hình như kem trị nám hàn quốc nhan cơ đỏ chứ nhỉ, mình nghe thấy tên thuốc kem này rồi
    Bạn mình hình như cũng dùng nhưng hiệu quả ko cao lắm đâu

16. hoathuytien

hoathuytien Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng chả phải kem nước nào tốt, kem nước nào không tốt, mà điều quan trọng là kem đấy có hợp với da không và dùng có hiệu quả không thôi, nhiều khi chưa chắc đã cứ là hàng ngoại hay hàng hàn quốc là tốt đâu, cũng còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm

17. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 312 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có bạn nào thử dùng loại kem này trị nám chưa? :D Mình thấy quảng cáo cũng nhiều đó

18. nguyenloan

nguyenloan Member

• 36 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

@doanhdoanh ơi, ko nhìn rõ kia là loại kem trị nám nào.
    mình thấy loại kem trị nám hàn quốc bộ đỏ công chúa ấy, thấy vừa có dưỡng da ngày, dưỡng da đêm, có cả chống nắng nắng làm trắng da nữa. nhưng giá hơi đắt. hơn 1tr5 cơ.
    c

19. Mi Vân

Mi Vân Member

• 94 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đây là kem trị nám Dae Jang Kum của Hàn Quốc hay còn gọi là Kem trị nám Nhan Cơ. nhưng sử dụng kem trị nám da Dae Jang Kum phải kết hợp trọn bộ sản phẩm mới có kết quả nha các c

20. Nga Bống

Nga Bống New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên hàn có mấy hãng nổi tiếng như the face shop, ohui, vichy là nổi tiếng thôi, các nàng chứ chọn sản phẩm trị nám của mấy hãng này mà dùng.