Kem trị sẹo, thuốc trị sẹo loại nào tốt nhất? | Page 3

Kem trị sẹo loại nào tốt nhất?

Chia sẻ trang này

1. hoasung12

hoasung12 Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kem trị sẹo loại nào tốt nhất?
    Em đọc qua vài lượt cmt mà cảm thấy hình như có nhiều chị vào PR cho kem trị sẹo hay sao ấy. Giọng cứ như quảng cáo! Hay tại em nhạy cảm quá nhỉ? Các chị nào có cùng cảm nhận với em không?

2. lê thị hoài thu

lê thị hoài thu New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị sẹo nhìn chung cũng khá là tốt. Vì giá rẻ mà hiệu quả cũng tương đối. Nhưng mình thấy hiệu quả lâu dã man. Ý là dùng lâu dã man luôn í. Bôi chừng 3 tháng thấy nó chỉ đỡ thâm có 1 tẹo thôi nên em bỏ luôn!

3. Võ Thùy Anh

Võ Thùy Anh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị sẹo càng đắt thì càng tốt đúng không các chị?Em có 1 cái thẹo nhỏ hình cái lá nhỏ ở chỗ bắp chân nxua bị bỏng bô. Bỏng khéo thế nào mà em thấy nó giống hình cái lá ghê cơ. Tuy nhiên, lần nào vì nó e cũng phải đi tất mặc váy mệt mỏi lắm :(( Chị nào dùng kem trị sẹo thâm nào hiệu quả suggest cho em với ạ.

4. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị đã dùng thử loại kem trị sẹo nga tên gì đó khó nhớ lắm mà dnay đang nổi đình nổi đám trên dọn nhà chưa ạ? em thấy người ta rao bán nhiều mà không biết có hiệu quả không.

5. Nguyễn Hiếu Thảo

Nguyễn Hiếu Thảo New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem trị sẹo có nhiều loại lắm. Mình nghĩ giá tiền cao thì chất lượng tốt, cứ chọn kem nào nước ngoài thì dùng thôi. Kem Việt Nam mình không tin tưởng lắm đâu.

6. Nguyễn Hiếu Thảo

Nguyễn Hiếu Thảo New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

MÌnh thấy trên dọn nhà trên facebook có loại kem trị sẹo gì đó của Nga có vẻ hay đó. Còn chụp cả hình bác sĩ nga lên mà. Lúc đầu mình cũng định mua sau đó thấy nhiều reivew kiểu để tên như chị em của người bán ấy nên mình ko dám mua nữa, sợ là feedback họ nhờ nên chưa tin tưởng lắm.

7. vkyeuck

vkyeuck Member

• 77 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em đang dùng thuốc trị sẹo của nga, kinpbnh gì đo, trên facebook bán cả mấy trăm, mình mua có 75k ở hiệu thuốc. Tạm thời chưa thấy mờ nhưng mà thơm, mỗi tội bị mụn.

8. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em hiện tại đang dùng kem trị sẹo của Nga, cũng thơm lắm nhưng em thấy chẳng hiệu quả gì cả chán lắm, dufngc ả 2 tháng rồi mà cái sẹo tẩy nốt ruồi của em vẫn còn y nguyên, nhìn chán cực. Nảm lắm ko biết còn loại nào tốt ko?

9. Phạm Tường Vân

Phạm Tường Vân New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa mới tẩy tàn nhang ở bên đông Á nè chi, em không bị để lại sẹo đâu, nghĩ cũng lạ vì sau khi bỏng tảy em cũng bị thâm 1 chút nhưng mà em dùng cái kem tái tạo da mà tmv đó cho nên cũng nhanh hết lắm.

10. nguyễn thị kim oanh

nguyễn thị kim oanh New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dematix nghe đâu 340k thì phải, mà bé tí, có vài ml thôi. Em hôm đó cầm có mấy đồng mà không đủ nên về ngậm ngùi, không ngờ dùng tinh bột nghệ lại đỡ :3 hí hí may quá

11. Võ Thị Huyền Anh

Võ Thị Huyền Anh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dematix chỉ tác dụng với sẹo thâm thôi chứu những loại sẹo khác chúng nó cũng bó tay ạ

12. Hà An Phương

Hà An Phương New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị sẹo nước ngoài tốt hơn các chị a. Dù giá có hơi chát 1 chút nhưng mà hiệu quả, điều trị cũng nhanh nữa. Em chỉ sợ mấy loại thuốc trị sẹo việt nam rẻ chút nhưng ko ra gì mà lại làm hỏng da thì chán lắm.

13. Võ Thùy My

Võ Thùy My New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hay tại sẹo của chị quá lâu rồi ạ? Trên 10 năm thì xác định ko chữa được nữa đâu ạ.

14. Võ Thùy My

Võ Thùy My New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang dùng loại của Nga đầy, mà chả ra sao vẫn thâm như thường, nói chung là nản lắm. Có cái sẹo trị nốt ruồi thôi đây thôi ạ.

15. Hà An Phương

Hà An Phương New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị sẹo loại nào tốt nhỉ? Lần trước em được chị dâu bên nga tặng dùng hết rồi, h ko có mà trị :((

16. Mẹ Tuấn Anh

Mẹ Tuấn Anh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã sử dụng kem trị sẹo dermatix rồi, rất tốt bạn ạ. bạn có thể đến các hiệu thuốc lớn uy tín hay là tmv để hỏi.

17. Mẹ Bông Xinh

Mẹ Bông Xinh New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đang dùng kem trị sẹo scar sethetique thấy hiệu quả rất tốt đó bạn, kem này có bán ở các hiệu thuốc lớn và các dịch vụ làm đẹp.

Nguyễn Thị Nga thích bài này.

18. Nguyễn Thị Nga

Nguyễn Thị Nga New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua rồi, cảm ơn bạn nhiều nhé thấy rất hài lòng đó.

19. Trần Mỹ Linh

Trần Mỹ Linh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mặt mình lắm sẹo do mụn để lại quá, cũng muốn tìm xem có loại kem trị sẹo nào hiệu quả không, nhưng chưa biết loại nào tốt các bạn tư vấn mình với.

Lại Phương Anh thích bài này.

20. Lại Phương Anh

Lại Phương Anh New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử dùng kem trị sẹo dermatix xem sao mình đang dùng thấy rất hiệu quả đó mua ở các hiệu thuốc lớn ý bạn nếu muốn chắc hơn thì lên mấy tmv đó bạn