Kem trị sẹo lồi dùng có hiệu quả không?

Kem trị sẹo lồi dùng có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. hoalyly

hoalyly Member

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 855 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Cả nhà ơi kem trị sẹo lồi dùng có hiệu quả không nhỉ? Mình ngày trước bị ngã xe, do không để ý chăm sóc vết thuông nên giờ nó thành vết sẹo lồi khá lớn phía gần trên đầu gối. Trước bé sẹo cũng mặc kệ, nhưng giờ lớn thấy nó cứ khó chịu, mỗi lần mặc váy hay quần sóc là lại lộ ra vết sẹo lồi nhìn rất mất thẩm mỹ, nhiều khi cũng cảm thấy ngại, khi ra đường. Mình đang muốn cải thiện vết sẹo lồi này mà không biết dùng kem gì hiệu quả được, mọi người có biết kem trị sẹo lồi nào hiệu quả không thì giới thiệu nhé.

2. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem trị sẹo lồi dùng hiệu quả không còn phải xem vết sẹo và vùng sẹo của bạn thế nào, còn phải xem sẹo của bạn được bao lâu. Nếu là sẹo lâu năm, hầu như dùng kem không là không có tác dụng đâu bạn. chắc phải nhờ điều trị thẩm mỹ. Nhung bạn cứ nên đến bệnh viện đẻ khám xem sao, để bác sĩ có thể chẩn đoán và chọn loại thuốc bôi phù hợp cho

3. hoasua

hoasua Member

• 299 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nếu là sẹo lâu năm, hầu như dùng kem không là không có tác dụng đâu bạn. chắc phải nhờ điều trị thẩm mỹ. Nhung bạn cứ nên đến bệnh viện đẻ khám xem sao, để bác sĩ có thể chẩn đoán và chọn loại thuốc bôi phù hợp cho