Tổng hợp thông tin các loại kem trị nám tàn nhang hiệu quả nhất

Kem trị tàn nhang hiệu quả nhất là gì?

Chia sẻ trang này

1. mailoan

mailoan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 59,474 Lượt xem

• 60 Lượt trả lời

Loại kem trị tàn nhang hiệu quả nhất là gì mọi người ơi! Em năm nay mới 21 tuổi thôi mà không hiểu sao trên mặt đã xuất hiện một số nốt nhỏ màu nâu ở gò má rồi.huhu. Em cứ tưởng khi về già thì mới có tàn nhang hay nám trên mặt chứ. Giờ em không biết phải bôi kem trị tàn nhang nào đây. Mọi người chỉ cho em loại kem trị tàn nhang hiệu quả nhất với. Chứ cứ thế này thì em buồn quá đi mất thôi :(

2. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bây giờ có nhiều loại kem trị tàn nhang lắm bạn ah. Mình nghĩ bạn nên đến các trung tâm da liễu để được bác sĩ hướng dẫn loại kem trị tàn nhang thích hợp với da mặt của mình

3. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đến trung tâm da liễu khéo họ cho cả thuốc nữa. :v Đến đó chắc là sẽ khỏi nhưng ko biết tàn nhang có để lại sẹo ko nhỉ?

4. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tàn nhang thì để lại sẹo kiểu gì hả bạn? Tàn nhang thì chỉ thâm đen thôi chứ nhỉ? Mà có ai dùng kem trị nám tàn nhang mủ trôm chưa? Thấy quảng cáo mủ trôm trị tàn nhang hiệu quả cao lắm í

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Bạn chủ top thử dùng cái này chưa:

Lanopearl này mình thấy nhiều người khen hiệu quả lắm đấy

6. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kem giải độc và trị tàn nhang lanopearl này chứa vitamin A-C-E và nhau thai cừu giúp tái tạo tế bào da mới, giảm dần những vết đốm tàn nhang. Tuy nhiên mình băn khoăn là kem này có hiệu quả chỉ sau hai tuần. Khi ấy mình không bôi kem nữa thì tàn nhang có mọc lại không bạn nhỉ?

7. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Kem trị tàn nhang rồi thì ko bôi nữa tàn nhang cũng ko mọc lại đâu, mà sao sau những 2 tuần mới có tác dụng nhỉ? Lâu quá

8. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy kem trị tàn nhang hiệu quả trong hai tuần là nhanh rồi bạn ah. Bình thường thì phải 3-4 tuần cơ. Với loại kem trị tàn nhang có hiệu quả ngay thì tốt nhất là mình không nên dùng ah

9. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy kem trị tàn nhang Olay có vẻ uy tín, được nhiều chị em dùng đấy chứ. Với lại giá cả của nó cũng rẻ nữa, chỉ tầm vài trăm ngàn thôi chứ kem trị tàn nhang lanopearl ở trên khá đắt, tầm 1,5tr cơ

10. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Để điều trị tàn nhang, nám da hiệu quả và an toàn, các bác sỹ da liễu khuyên bạn nên lựa chọn công nghệ YAG Palomar phiên bản 5. Đây là phương pháp hiệu quả trong việc điều trị tàn nhang vĩnh viễn, được nhiều chị em phụ nữ lựa chọn hiện nay, được kiểm định khắt khe bởi FDA, cơ quan an toàn dược phẩm và thực phẩm Hoa Kỳ và đạt chứng chỉ CE về độ an toàn và tính hiệu quả.

Các loại kem trị tàn nhang nhiều loại ko rõ nguồn gốc hoặc làm giả nên chất lượng ko đảm bảo đâu

11. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng thấy bây giờ có nhiều loại kem trị tàn nhang, không biết đâu mà lần mọi người ah. Trị tàn nhang bằng yag như bạn nói cũng tốn kém lắm. Bạn chủ thớt mới bị tàn nhang thì bôi nghệ xem có khỏi không đi

12. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nghệ là để trị sẹo mà bạn, có phải để trị tàn nhang đâu. Bôi nghệ mình nghĩ ko khỏi được đâu

13. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nghệ cũng có tác dụng làm mờ vết thâm và tàn nhang đó bạn. Mình chưa thử bôi nghệ trị tàn nhang bao giờ nhưng mình đã thử với các vết sẹo thâm rồi. Cũng có hiệu quả đấy bạn :)

Nếu ngại dùng mấy loại kem trị nám và tàn nhang, thì bạn thử tham khảo thêm các cách trị tàn nhang bằng tự nhiên tại nhà xem nhé. thấy nhiều chị em review cũng khá ok.

14. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nói vậy thôi chứ dùng nghệ khó mà trị được tàn nhang đó bạn. Bạn dùng kem đặc trị tàn nhang ohui của hàn quốc hiệu quả hơn đó

15. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng kem trị tàn nhang mủ trôm cũng được đó bạn. Mình thấy khá nhiều chị/em dùng loại này ah

16. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nghe tên kem trị tàn nhang mủ trôm thấy cứ lạ lạ sao ấy bạn à.hiii. Mủ trôm là một loại cây đúng không? Mình sợ dùng mấy loại cây lạ trong rừng thì dễ dị ứng lắm^.^

17. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghe nhiều chị kêu dùng kem trị tàn nhang mủ trôm này không có tác dụng trị tàn nhang mấy, được cái làn da trắng nhanh thui.hehe. Cơ mà ngưng dùng thì da đen và dễ nổi mụn @@@

18. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

thế thì ai dám dùng à bạn, trắng nhanh có khi lại chứa nhiều chất tẩy da cũng nên

19. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Đừng lạm dụng quá nhé. Kem trị tàn nhang hiệu quả nhất cũng chỉ giúp làm sáng da chứ thực chất không thể thẩm thấu sâu vào bên trong do vậy không mang lại hiệu quả lâu dài, nhanh chóng, các đốm tàn nhang vẫn có thể xuất hiện trở lại, thậm chí sậm màu hơn trước.

Xem thêm: Tàn nhang là gì?

20. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

CÓ thẩm thấu vào trong da đc chứ bạn, qua đường lỗ chân lông ấy. Ko thẩm thấu thì làm sao mà trị đc

sunny1 thích bài này.