Tổng hợp thông tin các loại kem trị nám tàn nhang hiệu quả nhất | Page 2

Kem trị tàn nhang hiệu quả nhất là gì?

Chia sẻ trang này

1. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

2. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trước da mặt bị tàn nhang mình hay dùng kem trị tàn nhang Hazeline bạn ạ, loại này chất lượng ổn lắm. Còn ko biết các loại kem trị tàn nhang khác thế nào.

3. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Loại này hơi đắt thì phải, hàng hạng sang hay sao ấy các bạn ạ.

4. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tót nhất các chị nên đến tận bv da liễu ấy bác sỹ nta khám rồi đánh giá tình trạng tàn nhang của chị như nào rồi khuyên dùng loại kem trị tàn nhang nào hiệu quả nhất chứ dùng bừa rồi hại da đấy :(

5. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đúng đáy chứ cứ ngồi nhà rồi nghe nta giới thiệu loại này loại kia tốt để trị tàn nhang có ngày hỏng mặt như chơi đấy

6. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hazeline là loại kem trị tàn nhang thuộc dòng bình dân đấy chứ sang gì ở đây nhưng được cái dùng em ấy cũng thích

7. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mỗi người có lựa chọn riêng. Như mình tàn nhang nó tự hết. :v Chỉ cần đắp mặt nạ trị tàn nhang vài lần là OK

8. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chỉ cần đắp mặt nạ vài lần là hết à, tin được không? chị đắp mặt nạ gì mà kết quả tốt như thế vậy?

9. Phan Linh

Phan Linh New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc bạn ấy bị nhẹ và da thích hợp với loại mặt nạ đó, chứ bình thường chỉ khỏi mới đầu thôi còn về lâu về dài thì ko khỏi hoàn toàn đc

10. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Đắp mặt nạ mà khỏi được chắc các thương hiệu thuốc trị tàn nhang đóng cửa phá sản mất :p

11. Nhớ anh

Nhớ anh Member

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Dạo này TV hay quảng cáo kem trị tàn nhang Sắc Ngọc Khang, thấy hay ra phết , có bạn nào thử chưa ah?

12. Phương Liên

Phương Liên Member

• 219 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nghe tên như thuốc nam ấy. -_- Tên như này mà lại là kem trị tàn nhang ấy à? Mình nghi ngờ lắm

13. Mỹ Vân

Mỹ Vân Member

• 70 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các mẹ dùng Hazeline chưa? Mỹ phẩm của hãng này dùng ổn lắm, hàng của Hàn Quốc mà. Mình dùng 1 thời gian rồi nè, thấy thích lắm. ^^

14. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hi, bạn dùng thấy hết tàn nhang à? Mình đang băn khoăn ko biết chọn loại nào, có khi mua Hazeline về dùng thử nhỉ

15. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mọi người dùng kem trị tàn nhang thấy có hơn so với cách đắp mặt nạ không? :D Mình vẫn hay đắp mặt nạ trị tàn nhang nhưng giờ vào đây thấy mọi người toàn dùng kem trị tàn nhang nên muốn tham khảo thêm

16. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình thấy hơn, hơn nhiều đấy. Nhanh hơn và làm cũng đơn giản hơn, chỉ việc mua về bôi là xong ko phải lích kích chuẩn bị các thứ như đắp mặt nạ

17. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

đơn giản nhưng chắc gì đã hiệu quả chứ? nói chung mỗi người đều có lí do để chọn những cách trị tàn nhang cho riêng mình thôi :)

18. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nhiều người bị tàn nhang nhỉ, mình may mắn ko bị tàn nhang. :)) Từ hồi học sinh đến giờ rồi, có chút mụn thôi

19. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy chủ yếu người bị nám là các mẹ bầu thôi, chứ bình thường chả mấy ai bị nám đâu. :p Thế nên trường hợp của bạn cũng là bình thường

20. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bạn ko để ý rồi, phụ nữ châu Á ít bị chứ dân Châu Âu bị nám nhiều lắm, có cô bị nám cả ngực, cổ và lan lên cả mặt đấy