Tổng hợp thông tin các loại kem trị nám tàn nhang hiệu quả nhất | Page 3

Kem trị tàn nhang hiệu quả nhất là gì?

Chia sẻ trang này

1. Phương Liên

Phương Liên Member

• 220 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Kem trị tàn nhang hiệu quả nhất là gì?
    Ừ, có vẻ họ ít trị nám hay sao ấy. Thấy cả mấy cô diễn viên cũng bị nám da mặt cơ

2. ngocanhnguyen

ngocanhnguyen New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy kem trị tàn nhang không ăn thua đâu. Bởi tàn nhang nó ăn sâu mấy lớp biểu bì da. Trị tàn nhang bằng laser còn chưa ăn thua cơ mà, chứ bôi kem làm sao mà khỏi hết cho được?

3. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nên chọn mua loại kem trị tàn nhang Hàn Quốc ấy. Dù sao thì da châu á cũng giống nhau, cơ địa không như mấy chị bên mỹ nên dùng hợp hơn.

4. sunny1

sunny1 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nucerity là oại sản phẩm của mỹ đã đuợc kiểm nghiêm về độ an toàn và tác dụng. không chỉ nám tàn nhang, mụn , da mẫn cảm dị ứng , seo ..tất cả cả vấn đề có liên quan tới làn da đều có thể sử dụng, tất cả cá bộ phận trên cơ thê (trừ mắt) đều có thể sử dụng, già trẻ gái trai nam nữ đều có thể dùng đuợc. con mình bị hăm bim cũng đã sử dụng, mẹ mình bị nám, tàn nhang, minh bi ran da sau sinh cũng đang sử dụng, hiệu quả bất ngờ, da mịn va san chác bóng mịn hơn.

5. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình không thích dùng kem lắm vì khó hiệu quả bằng thuốc uống - trị tàn nhang từ bên trong cơ thể mới ăn thua chứl

6. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Đắp mặt nạ với dùng kem cũng ngấm vào da đó bạn, tác nhân gây tàn nhang ở ngay dưới da nên làm thế nhanh và hiệu quả hơn chứ nhỉ.

7. Phương Liên

Phương Liên Member

• 220 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dùng kem trị tàn nhang phải thử một chú trước nha, vì có bạn bị dị ứng với kem đấy. Nên nếu bối thấy ko bị sao thì hãy bôi tiếp. :D

8. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 345 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Ồi dào, tỉ lệ bị dị ứng thấp lắm, toàn 0,02 % thôi, nên chắc mình ko bị sao đâu. :p Mà có bị thì cũng ngứa ngáy chút thôi mà

9. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tỉ lệ bị dị ứng khi dùng mấy loai kem này thấp lắm, chỉ tầm 0,02% nên ko lo đâu bạn. :D

10. rosinante

rosinante Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ke
    Kem thì nhiều loại lắm cơ mà ko biết có đamr bảo ko hay chỉ làm mỏng da đi 1 time sẽ lại bị lại đo b

11. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất là mua mấy loại kem trị tàn nhang của nước ngoài chứ mấy loại ở việt nam mình như sắc ngọc khang đúa em mình dùng không thấy có hiệu quả đâu.

12. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không phải cứ thuốc của nước ngoài là tốt, là có tác dụng đâu em. Chị trước kia chị cũng dùng thuốc và kem của bên đức mà có thấy có tác dụng gì đâu.

13. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Khó mà có loại kem trị tàn nhang hiệu quả lắm, cùng lắm chỉ một thời gian là lại tái pát thôi. Tốt nhất ra tmv mà trị em ak. chỉ có trị bằng laser là hy vọng cuối cùng thôi.

14. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy nhiều người khen kem trị nám và tàn nhang transino đó mấy mẹ, mọi người thử dùng xem thế nào.

15. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ui, chắc là quảng cáo thế thôi chị chứ em thấy tàn nhang chẳng có tác dụng mấy đâu. Nhiều người dùng thời gian đầu thấy đỡ nhưng một thời gian lại bị tái phát thôi.

16. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng thấy đỡ còn tốt chị ak, đứa em em trước dùng kem trị tàn nhang mà còn không mất một đốm tàn nhang nào cơ. Thế nên em chả tin tưởng vào mấy thứ này nữa.

17. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này thì e cũng không chắc nhưng thấy nhiều người khen transino của nhật tốt mà có công dụng làm trắng da nữa đó.

18. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Quảng cáo thế thôi mẹ ơi chứ mấy loại kem khó mà hiệu quả lắm. Trước em dùng cả bộ sản phẩm của đức cũng lên đến cả chục triệu mà có đỡ tẹo nào đâu. Cũng có thể do em bị nám nặng hơn tàn nhang nhưng dùng không thấy mất một đốm nám nào luôn thì tàn nhang sao mà khỏi được.

19. dat47th

dat47th New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoài các loại dược liệu bán tại các hiệu thuốc, trung tâm thẩm mỹ bạn có thể tự làm kem trị nám tại nhà bằng các thực phẩm dễ kiếm vừa rẻ vừa tự nhiên lại hiệu quả như: kem trị nám tàn nhang kết hợp của mật ong với sữa chua, mật ong với nước chanh, bơ và sữa tươi, lá trầu không, nghệ bạn nhé

20. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị nám hiệu quả nhất là gì?
    Đây là mấy cách tự nhiên rồi, không có tác dụng đâu bạn. Nhiều người cũng thử mấy cách này rồi. Ai may mắn lắm mới khỏi bằng mấy cách tự nhiên thôi.