phau thuat tham my

Kết quả nâng mũi cấu trúc sụn tự thân của em sau 1 năm ạ !

?

Nâng mũi đẹp

This poll will close on 16/6/48 lúc 21:21.
  1. nang mui cau truc

0 vote(s)
    0.0%
  2. dia chi nang mui

0 vote(s)
    0.0%

Chia sẻ trang này

1. Jolie151

Jolie151 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,544 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Chào cả nhà,hôm nay e quay lại viết bài cảm nhận của em sau 1 năm nâng mũi cấu trúc sụn tự thân để chia sẻ cho các chị em.Bài lần trước e viết sau khi nâng mũi được gần 3 tháng đã được nhiều chị quan tâm và liên lạc nhờ e chia sẻ cũng như tư vấn về cảm giác của e sau khi nâng mũi,e share lại link bài viết lần trước để chị nào chưa tham khảo được thì xem lại ạ : https://www.webtretho.com/forum/search.php?searchid=30544231
    Em thật sự rất vui vì đã chia sẻ được một nơi thẩm mỹ uy tín giá cả hợp lý giúp được một số người thân bạn bè,những chị em chưa từng quen trở nên đẹp hơn,tự tin hơn sau khi qua BS Nam nâng mũi.Thậm chí có một chị ở tận Ý,vô tình đọc được bài viết lần trước của em đã liên lạc qua facebook em thời gian rồi quyết định bay về Việt Nam nâng mũi và chỉ ở được Việt Nam có 3 tuần rồi lại bay về nước.E xin chia sẻ hình ảnh dưới đây là của em cũng như người quen đã nâng mũi cấu trúc sụn tự thân như e,các chị tham khảo nha unnamed (5).jpg unnamed.jpg 35385707_351776972017429_7945332401134108672_n.jpg 35388253_351777788684014_3058034444376997888_n.jpg 35480002_351776872017439_3279930678434594816_n.jpg unnamed (2).jpg unnamed (3).jpg
    Thằng em họ của e cũng nâng mũi cấu trúc sụn tự thân chỗ BS Nam như e.Hiện tại nó cũng gần 1 năm bằng e
    Chị ở Ý e kể ở trên,bay về Việt Nam làm mũi đây ạ.Mũi cấu trúc sụn tự thân cần thời gian vô phom nên mấy chị đừng nôn nóng nha
    unnamed (1).png unnamed (4).jpg
    Hình này e lục được trong bộ nhớ điện thoại.Nhìn lúc đó mình k nhận ra mình...

Thật sự cho tới giờ phút e ngồi viết bài này e vẫn chưa bao giờ hối hận vì quyết định đi nâng mũi.E hay nói với mẹ của e và bạn bè rằng : Trong cuộc đời có nhiều thứ e đã quyết định sai,nhưng duy nhất chỉ có quyết định dành tiền đi nâng mũi là quyết định đúng đắn nhất ko hề hối hận.Đôi khi ông trời cũng công bằng lắm các chị ạ ! Lấy của mình thứ này sẽ bù đắp cho mình thứ khác.Em nghĩ nếu như ko có biến cố tan vỡ trong hôn nhân chắc chẳng bao giờ e có ý nghĩ và đủ mạnh mẽ quyết tâm thay đổi mình,có thể nếu ko có những đau khổ và tổn thương thì có thể giờ này e vẫn là một bà mẹ bỉm sữa xề xòa vì thời gian và công sức chỉ dành hết cho gia đình chồng,cho chông,cho con.Thậm chí đôi khi nhớ lại khoảng thời gian ko hiểu sức lực ở đâu ra mà e chỉ ngủ 1 ngày 2-3 tiếng rồi dậy dọn dẹp chuẩn bị đồ ăn cho con,đi làm tuần 6 ngày chứ chắc gần hết 5 ngày e ko kịp chải đầu dù dậy từ 4h sáng.Rồi đến khi mọi thứ tan vỡ,nhìn lại ngoài con e thấy mình trắng tay đúng nghĩa : ko tiền bạc,ko nhan sắc,ko có gì cả - từ một đứa được mang tiếng là con một,được ba mẹ yêu thương e đã vì tình yêu và niềm tin vào một thằng đàn ông mà đánh đổi tất cả cuối cùng k nhận được gì ngoài tổn thương tinh thần lẫn thể xác...

Phụ nữ mình khờ dại vì cứ nghĩ chỉ cần yêu thương,hy sinh hết lòng thì sẽ được nhận lại nhưng thực tế ko phải vậy.E ngộ ra mình phải làm gi đó để thay đổi,để những người xem thường và làm tổn thương e phải hối hận.Thế là e lên kế hoạch cày hết sức để dành dụm tiền nâng mũi.Lúc đó mục tiêu của e là giảm cân lấy lại vóc dáng rồi nâng mũi,vì khi đó hai cái xấu nhất e nhìn ra được từ bản thân là vóc dáng và mũi của e,với sức lực của bà mẹ một con e tính toán chỉ có khả năng kinh tế dành dụm tối đa 1 năm cỡ 25-30tr là cùng k hơn được.E quyết tâm đủ tiền e sẽ nâng mũi,giảm cân thì e tự thân chứ e ko đủ khả năng đi hút mỡ hay tạo hình bụng.Nghĩ là làm,e gửi con tạm về ngoại rồi e làm một ngày 12-14 tiếng,lúc đó đúng là sức đâu ra e cũng k biết.Thế là gần 1 năm e đã bắt đầu dành dụm gần đủ để thực hiện kế hoạch.Bài viết trước e có chia sẻ về kế hoạch tìm hiểu về các thẩm mỹ viện rồi nên các chị tham khảo lại giúp e nha https://www.webtretho.com/forum/search.php?searchid=30544231 Từ khi nâng mũi tới giờ em ko tự nhận mình trở nên xinh đẹp nhưng e cảm thấy tự tin hơn rất nhiều,đi đâu xin việc hay làm gi cũng được chú ý và lợi thế hơn.E chỉ có đụng dao kéo ở mũi và tự thân giảm cân chứ ko hề phẫu thuật bất cứ gì nữa mà tết 2018 vừa rồi e qua thăm nhà mấy đứa bạn thân,người nhà như ba-me,anh-chị tụi bạn ko nhận ra em nữa.Ai lâu quá ko gặp nay gặp lại cũng khen e đẹp hơn.Ai mới biết e nếu ko nói ra thì ko ai nghĩ e đã 27 tuổi và có con,nói ra còn bị ngta nói e xạo nữa ạ.May mà e mới làm mũi thôi.hi.E thấy rất vui vì mình đã quyết định quá đúng.Nên chị nào có ý muốn thay đổi nhan sắc cứ tự tin lên ạ.Đàn ông thì e thấy hầu như 10 anh hết 9 anh là vợ mà xin đi pttm đều ko đồng ý với lý do : Anh thấy e vậy đẹp rồi hoặc A thích e tự nhiên...bla...bla...Cốt lõi lo lắng cho vợ thì cũng có nhưng thực tế do muốn chiếm hữu,sợ vợ đẹp quá bị dòm ngó rồi lúc đó lo giữ vợ ko đi chơi được [​IMG]
    Các chị ơi ,mình đẹp là cho mình,mình đẹp thì chồng cũng được thơm lây là biết chăm lo cho vợ.Chứ bản thân e thấy đàn ông mà thấy phụ nữ đẹp thì có ông nào ko dòm ngó,ko thích.Thậm chí đi đâu mà mình đẹp thì được các anh giúp đỡ lắm ạ .Như kì e bị csgt bắt e chưa năn nỉ gi nhiều là mấy ảnh tha rồi xin sô đt,e cho số phụ rồi cho e đi,về nhà e chặn liền,kakaka.E sợ đàn ông rồi các chị ạ.E chỉ thích tự do như bây giờ thôi.Làm gi sửa soạn thế nào ko bị ai nói,ko sợ ai giận
    Quay lại chủ đề chính,hihi.Nhiều chị hoi e sợ ko.Do chuyên môn e học là điều dưỡng nên tâm lý e cũng ko có sợ máu thành ra e đỡ áp lực xíu,mà thực tình là BS Nam làm ko hề đau vì Bác làm rất nhẹ tay để tránh sưng đau sau phẫu thuật - đó chính là ưu điểm của Bác,thành ra một ca nâng mũi của Bác làm khá lâu vì Bác làm từ từ nhẹ nhàng nhất có thể tránh tác động nhiều và mạnh gây sưng đau sau khi phẫu thuật.Không chỉ riêng bản thân e mà tất cả người thân,bạn bè,người lạ qua Bác làm đều có cảm nhận như em là làm mũi bên Bác ko đau.Ưu điểm thứ hai làm chỗ Bác Nam e thích là lúc nâng xong Bác khâu tạm thời rồi lấy gương cho khách hàng soi xem chỗ nào chưa ưng Bác chỉnh sửa liền rồi may cố định lại.Hình thằng em của em Up ở trên là lúc nó được may tạm rồi ngồi dậy soi gương các chị thấy là ko hề sưng nhiều.
    Mũi cấu trúc sụn tự thân thì cần thời gian để mũi lên phom gom lại,nhiều chị hay hỏi e là gom lại tuột sụn hay mũi thấp bè xuống-ko phải đâu ạ,chỉ gom là sụn nó ôm vô mũi của mình tầm 20-30% và ít nhất 3-6 tháng mấy chị sẽ thấy phom mũi chuẩn nhất chứ k phải tuột hay gi đâu,như mũi e hơn 1 năm rồi vẫn bình thường đấy ạ.Trên này e ko viết bài được quá nhiều nên nếu chị em nào có gì lo lắng thì cứ liên lạc e số đt 0908990788 số này e có xài zalo và facebook để e chia sẻ rõ hơn vì e hiểu nỗi lo của mọi người.E đã từng trải qua cảm giác đó nên có gi e sẽ nói thật hết để mấy chị yên tâm.Em cám ơn vì mọi người đã dành thời gian đọc bài viết dài loằng ngoằng của e ạ.