Khoác lên mình vec thì đeo giày nào để cuốn hút, gây ấn tượng nhất

Khoác lên mình vec thì đeo giày nào để cuốn hút, gây ấn tượng nhất

Chia sẻ trang này

1. thanhdiapro

thanhdiapro New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,195 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Mặc lên mình vét đi giày nào vẫn là câu hỏi mà rất nhiều nam giới trằn trọc, đau đầu để sao có nhẽ chọn lựa được một đôi giày thích hợp để bộ vets của mình trở nên hoàn hảo. Bài viết sau đây chúng tôi sẽ mang đến những lời khuyên hữu ích để bạn có bí quyết phối giày với áo vest đúng không cần chỉnh. Cùng Đọc ngay nhé!

Một đàn ông có vẻ ngoài hoàn hảo xuất hiện trong một bộ com lê chỉn chu, được chăm sóc tới từng chi tiết từ những phụ kiện nhỏ như: chiếc cà vạt hợp thời, áo sơ mi, bộ vets và riêng biệt những bạn không được quên đôi giày.

Mặc vet đi giày nào với style cổ điển

So sánh những chàng trai yêu thích phong cách cổ điển thì giày da đen buộc dây trơn bóng với mẫu mã basic, mũi nhọn sẽ là một lựa chọn tuyệt vời. Những mẫu giày này hoàn toàn ăn ý với kiểu com lê mà bạn đang mặc, style lịch thiệp, trang trọng và đầy lôi cuốn.

Những bộ véc có phong cách cổ điển này được quá nhiều đấng mày râu yêu thích bởi tính lịch lãm, cổ điển mà vẫn có nét gì đó hiện đại, không bao giờ lỗi mốt, dễ dàng phối quần áo để cánh mày râu có một bộ phục trang hoàn hảo.

• Mặc véc đi giày nào với style hiện đại

Phong cách này các bạn có thể phối hợp cùng một số loại giày không giống nhau, có lẽ là đôi giày đen truyền thống, giày thể thao hay những dáng thể thao, năng động. Tùy vào đề xuất cảnh ngộ, thị hiếu và dáng người của mình mà lựa chọn một style thích hợp nhé.

Có thể là một đôi giầy tây nam với những họa tiết nhẹ nhàng, tinh tế với mẫu mã bắt mắt, ấn tượng đi kèm bộ vets sẽ là chọn lựa khá hoàn hảo cho một set đồ. Không những thế các bạn có nhẽ thêm một vài phụ kiện như ví da, xang-tuy hay kính mắt để tạo điểm nhấn cho trang phục.

• Mặc vets đi giày nào So với người trầm tính

Tính biện pháp của mỗi người thể hiện qua bộ đồ đang mặc từ đó So với những người đàn ông trầm tính thường chỉ thích những tone màu trầm không quá lòe loẹt hay màu mè. Đó chính là những nguyên do tại sao những mẫu giày có độ bóng vừa phải, là là dáng giày trơn không có hoa văn. Tuy nhiên tùy theo trường hợp mà những bạn phải tỉnh ngủ để chọn lựa được đôi giày hợp lý với bộ vét của mình nhé!

• Mặc véc đi giày nào hợp lý với màu vest?
    Chọn màu giày hợp với áo comple tưởng dường như rất khó quá nhưng thực tế nó lại cực kì giản đơn nếu nhiều bạn ghi nhớ một số những tiêu chuẩn sau đây:

+ Mặc vét đi giầy màu gì với vets đen: vet đen sẽ là bộ suit đơn giản kết hợp nhất với giày, các bạn có lẽ kết hợp với giày đồng màu hoặc bạn có nhẽ phá cách thức đi chút với đôi giày màu lông chuột.

+ Biện pháp phối giày với áo vest màu xám: Với những bộ vets này nhiều bạn nên chọn những đôi giày có màu đen, màu da bò hoặc vàng lông chuột, đây sẽ là sự gợi ý chuẩn chỉ nhất nếu bạn không muốn trở nên “buồn cười” trước mặt người khác.

+ Chọn màu giầy hợp với áo vest màu xanh đậm: Để trở nên style, gây ấn tượng trước mặt nữ giới thì màu nâu nhạt, đen hay vàng lông chuột sẽ là một sự phối hợp hoàn hảo cho bộ vets có màu xanh. Phong cách hiện đại, trẻ trung mà vẫn đầy sự nam tính, lịch thiệp thật sự là một gợi ý không tệ cho những người đàn ông trong trường hợp này.

2. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 182 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thường thì mình thấy mặc vest hay đeo giày da, chứ ít khi thấy mặc vest mà đeo giày thể thao lắm! Nhưng công nhận là nhìn vẫn thấy phong độ quá!

3. thanhthanhmai

thanhthanhmai New Member

• 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mặc vest đi giày thể thao nhìn đẹp mà vẫn phong cách trẻ trung nhỉ? Như kiểu trai Hàn ý.

4. Hoavouu

Hoavouu Member

• 70 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mặc vest đi giày trắng nhìn khá là đẹp mắt nhỉ.