Không biết niềng răng đẹp cỡ nào cả nhà nhỉ?

Không biết niềng răng đẹp cỡ nào cả nhà nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Nga Bống

Nga Bống New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 864 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Niềng răng đẹp cỡ nào mọi người nhỉ? Tình hình là răng em không được đều, cái ra cái vào ( răng mọc lệch lạc ý ạ) nên rất hay bị mọi người soi mói cười chê:(:( em có nghe nói đến dịch vụ niềng răng lâu rồi nhưng không biết có thực sự làm răng đều và đẹp như họ quảng cáo không. Cho em hỏi anh chị nào từng đi niềng răng rồi thì chia sẻ cho em ít thông tin với, nếu có ảnh trước và sau khi mọi người niềng răng thì càng tốt ak. Em cảm ơn!!! rose, rose, rose

2. MaiBảoAnh

MaiBảoAnh Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hầu như ai niềng răng xong nhìn răng cũng đều và đẹp mà bạn. Nhưng thấy bảo thời gian đầu niềng răng đau và khó chịu lắm đấy.

3. emanhuy

emanhuy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy vấn đề niềng răng đẹp cỡ nào cũng đc rất nhiều ng quan tâm đó, bạn thử nhờ bác sỹ nha khoa Hoàn Mỹ tư vấn xem, hôm trước mình cũng đc các bác sỹ nha khoa Hoàn Mỹ tư vấn rất nhiệt tình :):):):)

4. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Niềng răng thì chỉ giúp cho răng về đúng khuôn, thẳng hàng nhau thôi thớt ạ, đẹp hay không còn do răng mình trắng, đều nhau thế nào nữa. Đâu phải cứ niềng răng là có hàm răng đều đẹp đâu thớt.

5. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tất nhiên niềng răng không giúp các răng trắng đều như hạt bắp nhưng đẹp ở đây là giúp những hàm răng mọc lệch hay hô về đúng hàng của nó thì gọi là đẹp rồi bạn.:D:D niềng răng đẹp cỡ nào thì mình chịu nhưng nhìn ai niềng răng cũng khác trước nhiều:p:p:p:p:p

6. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều người niềng răng đẹp nhưng cũng nhiều người niềng răng bị xấu đi. Có thể là do mình chọn loại niềng nào nữa, mình thấy có vài người niềng răng xong răng cứ bị ố vàng ý, nhìn ghê lắm.

7. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã đi niềng răng rồi, nói chung răng lúc niềng xong thì thẳng hàng nhau, vào đúng khuôn nên khác trước nhiều lắm đó thớt. Răng trước khi niềng được 1 thì răng sau khi niềng cũng phải được 8,9đ.:D