Kinh nghiệm nâng mũi Sline của em gái mình

Kinh nghiệm nâng mũi Sline của em gái mình

Chia sẻ trang này

1. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 5,458 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Hôm nay mình muốn cung cấp cho các bạn kinh nghiệm thực tế khi nâng mũi sline của bé em mình.

Sau khi thấy mình cắt mí Kangnam cũng đẹp, nó đòi mình đi nâng mũi Sline bên ý luôn. Bác sĩ long làm cho nó mình có đến tư vấn rồi,bác sĩ nói chuyện khá dễ thương và rât nhiệt tình. Khi bé em mình làm mũi về thì trời ơi nhìn cái mũi nó mà mình mê mẫn quá, muốn làm mũi mới cho thật nhanh, đi tư vấn bác sĩ có nói mặt mình Vline và có nét đẹp rồi giờ nâng mũi cấu trúc cao chút và đầu mũi thon dài lại là rất tây.

Bác sĩ nâng mũi kangnam rất nhiệt tình,mình có tư vấn đủ thứ nào là tiêm cằm,độn cằm,tiêm trắng,cắt mắt,nâng ngực tùm lum (hỏi thôi chứ ko làm) bác sĩ cũng tư vấn nhiệt tình lắm luôn làm mình thấy an tâm lắm. Về phần nâng mũi Sline thì bác sĩ nói làm mũi đó là công nghệ mới,lấy sụn tai và fom mũi như ý mình muốn luôn vì trong khi làm các bác sĩ sẽ cho bạn tham khảo và nhìn thấy dáng mũi luôn,tự quyết định dáng mũi luôn,khi nào ok thì các bác sĩ mới đóng lại.

Vây là mình có thể biết được mũi mình như thế nào khi làm ra. Sản phẩm của bác sĩ tương đối nhiều lắm,bác sĩ cho mình coi hình trước sau khi làm của khách và của bé em mình nữa. Em mình mới làm có 2 tháng thôi . Con em mình làm fom nâng mũi S-line đầu mũi hơi kéo dài ra với lại mũi nguyên thủy của nó xấu qua trời lại hơi hếch nữa,bac si làm như vậy la quá chuẩn,bạn muốn làm thế nào thì nói bác ấy làm được hết í.

Trên đây là chia sẽ của mình thôi,ko có quảng cáo quảng kiết gì cho ai đâu,nói về làm đẹp và mỹ phẩm thì mình hơi rành,nên ai muốn mình giúp đỡ hay tư vấn gì cứ hỏi nhé hiii ^^.

Bài viết xem thêm:

>> Nâng mũi s line giá bao nhiêu?
    >> Phẫu thuật thu nhỏ đầu mũi

sarah nguyen thích bài này.

2. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 271 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cũng ao ước đi nâng mũi Sline lâu lắm rồi mà chưa đủ tiền. Gói này đắt hơn mấy dịch vụ nâng mũi khác cả mấy triệu lận đó. Giờ rình chương trình khuyến mại thôi.

3. sarah nguyen

sarah nguyen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

4. Tran Tran

Tran Tran New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói đi thẩm mỹ cái mũi là có sự thay đổi về hôn nhântheo hướng tiêu cực, mũi càng cao thì càng ít giúp đỡ được cho chồng. Mình cũng muốn đi nâng mũi mà sau khi đọc tin này thấy cũng phân vân quá :p

5. Dung12

Dung12 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa nâng mũi sline ở đây đc 3 tháng, dáng mũi thì đẹp, nhưng bác sĩ làm thế nào nó bị nghiêng và có sẹo ngay mũi. Thật ko rõ nơi thẩm mỹ viện mà lại làm ăn mất thẩm mỹ như vậy. Nghiêng thì có thể sửa còn sẹo thì làm sao mà hết đây. Thẩm mỹ viện mà lại làm mất thẩm mỹ cho khách hàng như vậy thật ko hài lòng. Chẳng có ai muốn sửa mũi lần này tới lần khác. Nơi uy tín làm thẩm mỹ viện thế mà lại làm ăn như vậy. Rõ buồn với mũi của mình

6. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 249 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

tùy từng nơi thui nên trước khi làm phải tìm hiểu kỹ

7. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 212 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhé chia sẻ những cái chị e thích

8. thuongthuy42

thuongthuy42 Active Member

• 216 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

em bạn có nhiều kinh nghiệm quá

9. Hipngaongo

Hipngaongo New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Của e cung bị nghieng c ạ. E tính tháo ra đây. Còn chua cat chỉ. Lại ko hop mat. Làm an kieu j y

10. Đặng thị Thanh tuyền

Đặng thị Thanh tuyền New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Của em mới khổ đây. Giờ em rất mún tháo mũi sline ra để như mũi mũi. Bs nâng làm sống em lộ ra hoàn toàn. Còn đâu mũi thì dựng trụ quá cao làm lộ 2 lỗ mũi. Đầu mũi hơi cong. Vách ngăn làm vẹo 1 bên làm em khó thở . Thở yếu 1 bên. Em rất mún tháo sline này ra. Liệu có dc ko. Có về mũi cũ dc ko. Huhu. Số đt của em 0927987094 zalo lun ạ. Ai bik gì thì nói em với. Em hoàn toàn sụo đổ tin thấn. Giờ em ko dám nhìn ai nữa. Mũi nhìn giả tạo xấu lắm

11. Miza

Miza New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời ơi! Sao tệ vậy. Mình đang định đi nâng đây! Đang phân vân ghê nà!