Kinh nghiệm trị mụn cám khỏi được 70% của em

Kinh nghiệm trị mụn cám khỏi được 70% của em

Chia sẻ trang này

1. banmaixanh

banmaixanh Member

• 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 2,287 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Chào các chị
    Trước đây em cũng hay khổ sở hóng hớt các trị mụn cám thấy cũng có nhiều chị bị mà mãi ko hết như em nên em xin chia sẻ chút kinh nghiệm của mình lên đây, các chị cũng dùng thử rồi review lại cho em nhé

Em cũng từng có một thời gian bỏ quên da mặt rồi đến mức mụn cám tùm lum khắp mặt đến mức khủng hoảng rồi em cũng đi hóng hớt các loại mặt nạ, thuốc trị, sữa rửa mặt, kĩ càng làm sạch da tốn bao nhiêu tiền của mà nó cũng không đỡ mà có khi còn mọc ác hơn nữa.

Cuối cùng thử các loại thuốc và mặt nạ hoa quả, trứng...... em thử dùng đến mặt nạ bùn khoáng và kết quả thì trên cả bất ngờ các chị ạ chỉ sau vài lần đắp bùn thôi mà cái mặt của em nó đỡ hẳn mụn, lại còn thêm dược khoản mịn màng hơn nữa em dùng mặt nạ đó được khoảng 1 tháng nghỉ làm đồ án tốt nghiệp ở nhà, sau đó mấy hôm vừa rồi đến gặp thầy nộp bản hoàn chỉnh thì còn được mấy đứa bạn trong lớp khen da đẹp nữa kia. khỏi phải nói là em sung sướng phát điên ý. mua 1 hộp bùn tươi rẻ thối ra mà dùng thì hiệu quả quá chừng, đến h em cứ hối hận ko nghĩ ra sớm để tiêu hết bao nhiêu tiền vào dưỡng da mỹ phẩm mà mã chả thấy công dụng =((

em thấy tốt quá cũng chia bớt cho đứa bạn dùng thử , bạn em mặt bị mụn đỏ mà đắp có lần đầu tiên đã thấy nó se se khô bớt nhân mụn rồi nên em nghĩ bùn khoáng thực sự là rất tốt mới viết bài lên đây chia sẻ kinh nghiệm nên các chị các bạn nào mụn cám nhiều mà ko dám đi đốt sợ đau như mình cứ thử cách này giống mình xem nhé :
    )

2. tranbinhtrongst88

tranbinhtrongst88 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đàn ông con trai có dùng đc loiaj này k bạn ơi?

3. ToanTiTo

ToanTiTo New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng đc đó nhưng chỉ đc 1 thời gian thôi b ơi, xong lại nổi mụn đó, mình cũn dùng như b đây, xong mặt nhìn kinh khủng lắm đó nhé, haiz, mệt mỏi vì mụn quá, mình đang tìm kiếm và định chữa mụn ở trung tâm đông y của lương y Nguyễn Hường đó b có nghe nói về chị nè không? thấy bảo chị ấy chữa khỏi cho bn người rồi nha

4. nguyenxuan

nguyenxuan New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng mình là 1 trong số đo, mình đã chữa khỏi và mặt còn đẹp mỹ mãn cơ b à