Ký sự hành trình căng da mặt bằng chỉ

Ký sự hành trình căng da mặt bằng chỉ

Chia sẻ trang này

1. Mecun

Mecun Member

• 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 70,022 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Sau 1 thời gian tìm hiểu, và thử nghiệm các phương pháp, từ bôi kem chống lão hóa, chạy laser, massage đủ kiểu không ăn thua. (Em là người rất chăm chút cho nhan sắc nhé, đã thử các phương pháp laser hiện có về căng da, chống lão hóa, xóa sẹo, vv..) cuối cùng sau khi tham vấn bác sĩ, em quyết định xăm mình chọn giải pháp căng da mặt bằng chỉ. Một phương pháp tương đối an toàn và hiệu quả nhanh nhất hiện nay.

Update ngày 1:

Tình trạng da trước khi thẩm mỹ:
    Da tương đối, không có mụn, da trắng, nhưng có nhiều tàn nhang, chân da có dấu hiệu nám, sắc da không đều màu, bị nhăn vùng mắt và 2 khóe miệng, hơi bọng, mí mắt hoi bị sụp, bọng mỡ ở cằm. chất da hỗn hợp thiên dầu, nên hay bị mụn dưới da, và dễ bị lão hóa vùng quanh mắt.

Lấy hết sức bình sinh, em đã bước chân được đến nơi cần đến. Sau khi bs bôi thuốc tê để làm thẩm mỹ, và bắt đầu làm, thì sau 1 tiếng, đây là những hình ảnh đầu tiên khi em thực hiện căng da.

Tình hình là em làm tổng cộng: 150 sợi, tiêm 1 ống tiêu mỡ cằm.

Giờ thì cái mặt còn đang sưng và trông như ruộng mới cày xới...bác sĩ nói, sau 2 tuần vết bầm, sưng sẽ hết, mặt sẽ căng và đẹp, hồng hào.
    slide.jpg cang-da-mat-bang-chi2.jpg

dungtran and hoaithu82 like this.

2. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hồi hộp quá mẹ nó ơi. lần đầu tiên nhìn thấy cận cảnh khuôn mặt khi đi làm căng da mặt bằng chỉ thế này.
    vào hóng mẹ nó xem tình hình mấy ngày nữa thế nào? da có trẻ đẹp ko :)
    mẹ nó nhớ vào update tiếp nhé

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mecun dũng cảm thật đấy. nhìn thế này e đã nổi hết cả da gà rồi. Chắc e ko đủ dũng cảm để đi làm mất.
    Cầu mong ca này của mẹ cún thành công nhé. mà e hỏi tí, liệu căng da măt thế này xong có phải kiêng cười nói, nhăn nhó ko mẹ nó nhỉ?

4. Haicoi

Haicoi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sợ quá các chị ah, sao thấy nhiều kim tiêm thế các chị ơi, Em cũng mong ngóng thông tin của chị

5. nhiennhienxinh

nhiennhienxinh Member

• 191 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

oh, em có nghe nói vụ căng da nhiều rồi mà giờ em mới thấy hình ảnh trưc tiếp. Nhìn hình cũng hơi sợ mẹ nó nhỉ, hihi....em ngóng chờ kết quả của chị nhé

6. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cái này gọi là căng da bằng chỉ ấy ạ??? Mấy cái ống màu hồng tiêm vào đó là gì vậy c??? Sao lại khác vs những gì e tìm hiểu và đọc được trêng mạng về pp căng da bằng chỉ thế nhỉ???

7. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 216 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

nhìn đã thấy ghê rùi thì làm sao được

8. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 212 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

căng da mặt này có được lâu không vậy

9. Thu Thủy Trần

Thu Thủy Trần New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể cho em xin số đt để tư vấn trực tiếp cho mình đc ko ah?

10. Thảo_vy cosmedical

Thảo_vy cosmedical New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại thì cũng có nhiều công nghệ làm trẻ hoá da không cần tiêm chích hay phẩu thuật gì hết đó chị !!

11. Tam diem clinic

Tam diem clinic New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghê cua my ben em rat hieu qua de lai thong tin cho em em se tu van cho minh nhe

12. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

sợ thế sao dùng nhiều kim tiêm vậy

13. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

vậy ah

14. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

nhìn hình ảnh thấy ghê quá

15. hayhothenhi123

hayhothenhi123 Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Căng da mặt bằng chỉ công nhận độ này được nhiều người ưa chuộng thật đấy, em cũng vừa đọc được bài này, tổng hợp chi tiết mọi thứ về phương pháp này đó, chị em thử tham khảo nhé.

http://cangdamat.com.vn/cang-da-mat-bang-chi