Tìm hiểu thông tin làm cách nào giảm mỡ bụng nhanh nhất

Làm cách nào giảm mỡ bụng nhanh nhất vậy cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. dungnguyentt

dungnguyentt New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,017 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Sinh bé xong em phát tướng quá nhất là vùng bụng ấy, hết mẹ chồng rồi mẹ đẻ bồi bổ khiến mình bây giờ có thể lăn được luôn. Giờ làm cách nào giảm mỡ bụng nhanh nhất vậy cả nhà? Em muốn giảm mỡ bụng nhanh để còn đi làm chứ tình trạng này cứ ăn rồi rồi trông bé không biết bao giờ mới giảm béo được nữa cơ.
    Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em nhé! :D

Mai Chi thích bài này.

2. trieuvy

trieuvy New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó ơi, e thấy bà chị e sinh xong, bụng cũng sổ ra gê lắm, nhìn như bụng bầu hồi 6-7 tháng ý.
    sau dc ai mách cho uống giấm táo, thấy giảm đc mỡ bụng, lại giảm luôn đc 4 kg liền nữa.

3. Pth941

Pth941 Active Member

• 614 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

SInh xong đc 1 thời gian bạn ko ăn như trước nữa là vóc dáng lại bình thường ấy mà. Trước mình cũng thế đó

4. Mai Chi

Mai Chi New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cai sữa cho em bé chưa, nếu em bé còn bú thì chị không nên giảm cân gấp quá sợ không đủ sữa cho em bé bú.
    Nếu chị đã cai sữa rồi thì chị ăn theo cách sau nha:
    - kiêng 1 chén cơm/ bữa ( nếu ăn nhiều chén/ bữa, bắt đầu từ bữa tối trước, không ăn tối sau 6g chiều)
    - khi ăn chị ăn các món luộc, món rau trước, càng nhiều càng tốt, sau đó khi gần no rồi thì ăn thêm cơm với thịt nạc ( kiêng chất béo : dầu mỡ, fast food, ...)
    - nếu kinh tế chị khá có thể mua Xenical ( orlistat 120 mg : tầm 1tr 350k/ hộp để uống thải mỡ ra phân kết hợp, 1 viên sau khi ăn tối, 1 hộp uống gần 3 tháng nếu dùng ngày 1 viên. ) có thể ra nhà thuốc tây để mua. có thắc mắc gì chị có thể hỏi em 01223004279

Với em không biết chị sinh mổ hay sinh thường, nếu có thể vận động được thì chị tập gập bụng thử nha. lúc đầu sẽ đau, nhưng sẽ giảm bụng nhanh.

5. tathuhien

tathuhien Member

• 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

6. haiminhhd

haiminhhd New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thấy có chị chia sẻ bí quyết giảm mỡ bụng của chị ấy, thấy c kể giảm từ 55 xuống còn có 45kg thôi . c coi xem.